Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 19,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      19.8 tỷ 0 m2
      Cơ hội cho NĐT, chỉ 19 tỉ 800 tr sở hữu ngay liên kế nhà phố thương mại 138m2 tại Ocean Park.DT đất: 137,6m2.DTXD: 499,7m2.DT sàn T1: 104m2.MT 6,5m.Vị...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 10,5 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà mặt tiền căn biệt thự Amelie villa Phú Mỹ hưng 1. nhà phố thương mại 2 MT 6x20 giá 14,5ty ( 95 phần trăm )2. nhà ...
      Dự án Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 75 m2, giá 18,6 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội

      18.61 tỷ 75 m2 248 triệu/m2
      Bán Nhà Hai Mặt Thoáng, Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, 75m2 - 5 tầng - MT5m, KD, Vỉa Hè Rộng. Vị trí nằm ở trung tâm Q. giao thông khá thuận tiện đi lại. Nhà...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 16,95 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      16.95 tỷ 150 m2 113 triệu/m2
      Cần bán biệt thự song lập ở phân khu Hải Âu.DT: 150m2.Hướng nhà: hướng Đông Nam.Vị trí:+ sát biển hồ 24,5ha.+ Gần vincom.+ Gần trường đại học Vinuni.+...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , giá 16,2 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      16.2 tỷ 90 m2 180 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gửi bán liên kế HA02 KD sầm uất vin Ocean Park Gia Lâm thành phố Hà Nội.- DT đất: 90  mét vuông.- MT: 7,5m.- DTXD: 66 mét ...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, giá 11,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn TT1 mặt phố 24m giá cực rẻ dãy 11.5 tỉ, điện tích 90 mét vuông, MT 4.5m.- Hiện trạng nhà cho thuê tầng 1 KD.- Nhà nằm vị trí...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 93 m2, giá 19 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      19 tỷ 93 m2 204,31 triệu/m2
      Do gia đình thay đổi chỗ làm nên cần bán lại căn liên kế tại 214 Nguyễn Xiển, sau có phố đi bộ gần các trường học khu trung tâm mua đầu tư sinh lời KD...
      Rue De Charme, 214, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 205 m2, giá 13,6 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13.6 tỷ 205 m2 66,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự đơn lập Belhomes Hải Phòng.- 1 căn duy nhất giá 13,6 tỉ.- DT 205 mét vuông xây 3 tầng.- Dự án duy nhất tại...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16.5 tỷ 70 m2 235,72 triệu/m2
      Bán LK Iris Garden chung đường với nhà phố thương mại Vinhome Hàm Nghi, Q Nam Từ Liêm.DT 70m x 4 tầng, MT 6m.Hiện trạng nhà mới hoàn thiện đẹp long lanh...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 19 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      19 tỷ 150 m2 126,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên nhờ bán nhanh căn biệt thự song lập Ngọc Trai vin Ocean Park. Vị trí đẹp, giá siêu mềm, pháp lí rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.1....
      R
      Bất Động Sản Gia Hưng Realty Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Phước Long, giá 11,9 tỷ tại Nha Trang

      11.9 tỷ 162 m2 73,46 triệu/m2
      căn biệt thự tâm huyết khu đô thị Phước Long A - 11,9 tỉ.* Vị trí: Thuộc khu đô thị phước long a.- Gần căn hộ chung cư, sát công viên, KDC dân trí...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn liền kề Tiểu khu đô thị Nam La Khê, 4 tầng, giá 19 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      19 tỷ 130 m2 146,16 triệu/m2
      + KĐT Nam La Khê vị trí đắc địa, kết nối phố Quang Trung, Ngô Thì Nhậm.+ Lô góc 3 MT vĩnh viễn hứng lộc, trước mặt là tòa căn hộ sân chơi, 3 oto đậu đỗ...
      Dự án Nam La Khê, Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự Vinhomes Thăng Long, 4 tầng, 130 m2, giá 15 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      15 tỷ 130 m2 115,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay lô góc căn biệt thự song lập vin Thăng Long.Lô góc 2 MT view siêu thoáng, siêu đẹp.Xây 4 tầng 300 mét vuông sàn. Nhà đầy đủ...
      Dự án Vinhomes Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu phức hợp Jamona Golden Silk, giá 20 tỷ tại Quận 7

      20 tỷ 0 m2
      Xuất ngoại bán căn BT MT đường 24m Jamona Golden Silk, DT 7.4x18m (133.2 mét vuông) hầm trệt 2 lầu, 20 tỉ, với hơn 2000 dân cư Jamona Golden Silk,...
      Dự án Jamona Golden Silk, Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 108 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 108 m2 162,04 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường 18m, P. 4, Q. 8. Khu căn biệt thự sang trọng, dân trí cao.- DT đất: 108 mét vuông (6m x 18m); DTSD: 309 mét ...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 17 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      17 tỷ 71 m2 239,44 triệu/m2
      Chính chủ muốn đổi sang căn có DT lớn hơn cần bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse thuộc dãy NT06 - khu đô thị vin Ocean Park Gia Lâm.DT đất:...

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 88 m2, giá 10,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 88 m2 119,32 triệu/m2
      căn biệt thự mini Lê Trọng Tấn, P Sơn Kỳ, Q Tân Phú.* Chỉ hơn 10 tỉ - 88m2, (7 x 12.5) khu căn biệt thự, an ninh, dân trí cao.Rất là gấp bán - dễ thỏa ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 11,1 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      11.1 tỷ 300 m2 37 triệu/m2
      Nằm trong khu quy hoạch đầy đủ như một TP thu nhỏ ngay sân bay Nội Bài, đầy đủ trường học cơ quan hành chính huyện Mê Linh.* DT đa dạng:- Nhà vườn: 125 -...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.