Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán căn liền kề 30 tầng, 85 m2, giá 13,9 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      13.9 tỷ 85 m2 163,53 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse vị trí đẹp đối diện tòa văn phòng 30 tầng, một bước ra Grand World tại dự án vin Ocean Park 3.DT: 85 mét vuông.Đã...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 84 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 84 m2 136,91 triệu/m2
      Chuyên bán căn biệt thự, căn nhà phố và tất cả các sp trong dự án vin Grand Park - Q. 9 - TP Thủ Đức.- giá siêu mềm nhất, phù hợp với nhu cầu.- Vị trí...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, giá 14,2 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      14.2 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tả.Grand World TP Hà Nội là Trung tâm giao thương đẳng cấp quốc tế, tổ hợp mua sắm và vui chơi, giải trí đẳng cấp nằm trong siêu quần thể...

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Linh Đàm, giá 17,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      17.5 tỷ 83 m2 210,85 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí đắc địa: Ngõ phân lô, oto chạy vòng quanh, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, view vườn hoa.- Nhà xây để ở nên rấT chắc chắn, kiên cố. Nội thất nhập...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 13,8 tỷ tại Đường 672 - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13.8 tỷ 126 m2 109,53 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường 672, khu VIP Phước Long B, TP. Thủ Đức, 126 mét vuông, ngang gần 7m, nội thất cực xịn, sổ vuông vắn. Giá chỉ 13 tỉ...
      Đường 672, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 225 m2, giá 11,5 tỷ tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam

      11.5 tỷ 225 m2 51,12 triệu/m2
      Cần bán căn villa vip nằm ngay ngã 4 bãi tắm An Bàng, Cẩm An, TP Hội An.- Villa 4 tầng, 10 phòng, có hồ bơi, sân vườn rộng rãi,- DT: 225 mét vuông...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 83 m2, giá 14,8 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      14.8 tỷ 83 m2 178,32 triệu/m2
      căn biệt thự phân lô.Nằm KDT Xa La vị trí đắc địa.Gần Ngay ngã 3 Xa La, căn hộ chung cư bao quanh.oto Đi Lại Thoáng.Thông tứ ngã. Khu Vực đông cư dân...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 158 m2, giá 18 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 158 m2 113,93 triệu/m2
      Siêu phẩm Tân Phú 5 tầng - 158 mét vuông - hẻm 5m oto thông - đã giảm mạnh 4 tỉ.Vườn Lài - P. Phú Thọ Hòa - Q. Tân Phú. Zalo. Me/0334 818 ***.DT:...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 6 tầng, 80 m2, giá 12,8 tỷ tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      Nhà dân xây - phân lô - thang máy - oto tránh - vỉa hè - KD - văn phòng đáp ứng hết.Khu tái định cư 3.6 héc - ta Tu Hoàng 80 mét vuông - 6 tầng - MT...
      Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, 120 m2, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh liên kế góc giữa Gamuda Gardens tiểu khu mới nhất quần thể KĐT Gamuda.DT 120 mét vuông, xây dựng 4 tầng.Vị trí đẹp, không lỗi phong...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 70 m2, giá 10,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.9 tỷ 70 m2 155,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh liên kế Văn Quán 70m2*5 tầng. Giá nhỉnh 10 tỉ. liên hệ: 0878 368 ***.Bán liên kế khu đô thị Văn Quán, gần hồ Văn Quán.- DT...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Nam An Khánh, 4 tầng, 385 m2, giá 19,64 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      19.64 tỷ 385 m2 51 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Nam An Khánh, DT: 385  mét vuông, xây 3, 5 - tầng, giá: 22 x tỉ giá cả nhà và đất).- DT: 385  mét vuông.- Đã xây thô 3,5 tầng...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự Nine South Estates, giá 15 tỷ tại Nhà Bè

      15 tỷ 140 m2 107,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh gấp gấp BT Nine South.DT: 7x20m.Gồm trệt 2 lầu.giá lỗ 15 tỉ (bao giá siêu mềm nhất thị trường).Xem nhà L/H: 0769 878 *** gặp My.
      Dự án Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị mới Đại Kim, 4 tầng, 65 m2, giá 16,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      16.2 tỷ 65 m2 249,24 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí gần bộ công an chuẩn bị xây dựng lại khuôn viên sẽ rất đẹp. An ninh cực kỳ tôt. Gần dự án Aeon Mall Hoàng Mai.Vị trí vô cùng đẹp, KD bất chấp...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà lk 6 tầng, 80 m2, giá 12,8 tỷ tại Đường Tu Hoàng - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.8 tỷ 80 m2 160 triệu/m2
      Khu tái định cư Tu Hoàng - 3.6 ha.DT 80 mét vuông xây mới 6 tầng có thang máy.MT 6m.Giá 12.8 tỉ.Phân lô, vỉa hè, oto tránh, thang máy, KD văn phòng,...
      Đường Tu Hoàng, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Flamingo Đại Lải Resort, giá 13 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      13 tỷ 500 m2 26 triệu/m2
      gọi ngay Thuấn bất động sản và Hơn Thế Nữa: 0938 363 *** để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      N
      Thuấn Bđs Và Hơn Thế Nữa Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Đường Văn Phú - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, mặt đường Phúc La - Văn Phú, thuận tiện cho giao thông, kết nối các tuyến đường Phùng Hưng, đại lộ Chu Văn An, Quang Trung, Cienco 5...-...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Aqua City, giá 13 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      13 tỷ 300 m2 43,34 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng sang nhượng Aqua City T8/2023.15x20(13 tỉ) 6x19.5m (4,8tỉ), 8x20m (6,7 tỉ), 10x20m (10,5 tỉ).- Theo dự án từ những ngày chào bán ban...
      Dự án Aqua City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.