Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , giá 12 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên muốn bán ngay biệt thự liên kề tại vin Gia Lâm.DT: 70 mét vuông.Nhà 4.5 tầng.Tây Bắc.bìa đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.Nằm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường 5A, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Jamona Home Resort, 3 tầng, 148 m2, giá 14 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 148 m2 94,6 triệu/m2
      căn biệt thự Jamona Home Resort đường 12, Hiệp Bình Phước - Khu nhà ở ven sông Hồ Chí Minh cực mát mẻ.- nội thất luxury, cực xịn, toàn gỗ thịt nguyên...
      Dự án Jamona Home Resort, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, giá 19,85 tỷ

      19.86 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự đơn lập giá cực rẻ 59 tr/m2 đất.DT 287.5m2.Thiết kế mới có thang máy, nhà xây thô 5 tầng.Hướng Bắc - hướng Đông ...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 8 tầng, 80 m2, giá 18,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.9 tỷ 80 m2 236,25 triệu/m2
      Nhà xây mới 8 tầng thang máy đẹp mê ly - ngõ thông - nhà để xe oto 7 chỗ - đầy đủ nội thất tiền tỉ - tương lai rộng mở - sổ hoa hậu.Mô tả:+ Nằm giữa...
      Ngõ 208, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 16,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      16.5 tỷ 96 m2 171,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự liên kế rẻ nhất vin Riverside The Harmony.- DT: 96 mét vuông đã hoàn thiện về ở.- Xây 62m/sàn*3,5 tầng.- Tây Bắc.- Vị...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Nova World, 3 tầng, 88 m2, giá 12,5 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      12.5 tỷ 88 m2 142,05 triệu/m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse view biển.Mua GĐ đầut iên chào bán.Cần tiền nên bán nhanh 12.5 tỉ.Vị trí vip, view biển, gần trung tâm...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 119 m2, giá 11,9 tỷ tại Xã Dĩnh Kế - Bắc Giang - Bắc Giang

      11.9 tỷ 119 m2 100 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ góc nhà phố thương mại shophouse Phố Đi Bộ Big C Bắc Giang,- Vị trí: LK33-01.- DT 119m2 xây nhà 5 tầng, full đất.- Ký HĐMB trực...
      Dự án HP Intermix Bắc Giang, Xã Dĩnh Kế, Bắc Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Làng Việt Kiều Quốc tế Hải Phòng, giá 11,9 tỷ tại Lê Chân

      11.9 tỷ 277 m2 42,97 triệu/m2
      Do công việc cần bán căn song lập Làng Việt Kiều Hải Phòng vị trí ngay tuyến chính rất đẹp,DT 277m2 (11x25.18m).Hướng Bắc.Xây dựng 121m2/ sàn x 4 tầng.Nhà...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Sadeco Phước Kiển, 3 tầng, giá 19 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 190 m2 100 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự khu dân cư Sadeco, Phước Kiển, Nhà Bè.+ DT: 10m x 19m vuông vắn.+ Xây dựng: Trệt 2 lầu, căn biệt thự xây kiên cố.+ Xung quanh...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị Aqua City, 2 tầng, 300 m2, giá 19,9 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      19.9 tỷ 300 m2 66,34 triệu/m2
      căn biệt thự tại phân khu Grand Villa, Aqua City, với DT 15m x 20m, đã nhận nhà và sẵn sàng ở ngay.Nằm tại lõi trung tâm Aqua City, ngay bến du thuyền...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà biệt thự liền lề An Lạc Green Symphony, 135 m2, giá 15,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      15.5 tỷ 135 m2 114,82 triệu/m2
      Bán biệt thự 135m2 Đông Nam.Dự án: An Lạc Green Symphony.Chị chủ đã làm nội thất, có thang máy, Đang cần tiền hoàn thiện nội thất nhà mới bán cắt lỗ 4...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 150 m2, giá 12,45 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      12.45 tỷ 150 m2 83 triệu/m2
      chào bán quỹ biệt thự Song Lập, Đơn Lập tại phân khu New York dự án vin Golden Avenue Móng Cái Quảng Ninh gần cửa khẩu Bắc Luân 2.- DT Song Lập điển hình:...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Nine South Estates, giá 14,3 tỷ tại Nhà Bè

      14.3 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn nhà phố Nine South KDC ven sông, xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Tp. Tp HCM.- DT 7 x 17,5m (diện tích sử dụng: 230  mét vuông).- SHR...
      Dự án Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 2 m2, giá 14,5 tỷ tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai

      14.5 tỷ 2 m2 7250 triệu/m2
      Bán khu căn biệt thự, vườn bưởi nghỉ dưỡng 2200 mét vuông, MT sông con Tân Triều, xã Tân Bình, Vĩnh Cửu.Ưu điểm vượt trội:- MT đường hiện hữu và MT...
      Đường Hương Lộ 7, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 11 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Tôi không có nhu cầu sử dụng nên bán căn nhà phố thương mại đường 20m, khu Kinh Đô Ánh Sáng.Với DT: 75m2.Xây 4 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài (Có...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn liền kề 75 m2, giá 10,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      10.5 tỷ 75 m2 140 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại shophouse ở khu vin Ocean Park 2, Căn nhà phố thương mại shophouse tôi mua ngay đường 30m, trục đường...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 11 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      11 tỷ 0 m2
      Bán liên kế Sao Biển 11 tỉ - vin Ocean Park - liên hệ 0865 835 ***- DT: 67,5 mét vuông.- Gần Vincom, gần đường lớn đi ra QL 5.giá mềm nhất thị...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 360 m2, giá 13 tỷ tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      13 tỷ 360 m2 36,12 triệu/m2
      * Thông tin biệt thự như sau:- DT đất: 360m2 đất.- Thiết kế 2,5 tầng + mái theo phong cách châu Âu hiện đại sang trọng.- DT tiện ích: 226m2 - không gian lí...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá