Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp liền kề Chung cư The Terra An Hưng, 4 tầng, 83 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      12.8 tỷ 83 m2 154,22 triệu/m2
      Chính chủ bán biệt thự liên kế khu The Tera An Hưng - Dương Nội - Hà ĐôngDT: 82.5m2 x 4 Tầng x MT 5mKhu phân lô liên kế trước nhà 3 oto tránh, oto dừng...
      The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 3 tầng, 258 m2, giá 10,8 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      10.8 tỷ 258 m2 41,87 triệu/m2
      Người quen cần tiền nên bán ngay 4 căn biệt thự Resort khu đô thị Xanh Villas view suối 2 căn dãy B1 trục diện view suối công viên - Khu A hướng Đ....
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu biệt thự nghỉ dưỡng Sanctuary Hồ Tràm, giá 14,7 tỷ tại Xuyên Mộc

      14.7 tỷ 288 m2 51,05 triệu/m2
      Dự án Sanctuary Hồ Tràm nằm trên MT biển Phước Thuận, Ấp Hồ Tràm, Huyện Xuyên Mộc, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.- chủ đầu tư Hải Vương Tourism JSC.- Quy mô: Chỉ...
      Dự án Sanctuary Hồ Tràm, Đường Ven Biển, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng biệt thự 126 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 126 m2 123,02 triệu/m2
      - Mã căn: M3 - 07.- Hướng cửa: hướng Tây Nam.- DT đất: 126  mét vuông.- DT mỗi sàn: 91.- Tổng sàn xây dựng: 445  mét vuông.- Tình trạng nội...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 10,3 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      10.3 tỷ 50 m2 206 triệu/m2
      Bán nhà Khu đất DV Văn Phú 50 mét vuông, MT 5m, KD, xây tòa VP, VH rộng, QH ổn định, 10.3 tỉ, liên lạc 0936 391 ***- Vị trí đẹp nhất phố, KD sầm...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 79 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 79 m2 158,23 triệu/m2
      🌺🌺🌺🌺🌺 liên kế VĂN PHÚ - VỈA HÈ RỘNG - HAI THOÁNG - KD - oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - TẶNG FULL NỘI NHẤT XỊN – NGAY SÁT khu đô thị PHÚ LƯƠNG 🌺🌺🌺🌺🌺Bán...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 18 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 102 m2 176,48 triệu/m2
      Bán nhà khu Vạn Phúc 1 (ngang 6m) rẻ nhất phân khu 6m ngang.Nhà đường số 2 sát sân tenit , mặt sau nhà phố thương mại shophouse Nguyễn thị NhungDT:...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Vinhomes Riverside The Harmony, giá 18 tỷ tại Quận Long Biên

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn DT lớn hơn nên muốn sang nhượng lại căn liên kế tại khu Nguyệt Quế này.- DT đất: 90m2.- DTXD 64m2/sàn.- Nhà đã hoàn thiện chỉ việc về...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 9 tầng, 79 m2, giá 12,9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân - Hà Nội

      12.9 tỷ 79 m2 163,3 triệu/m2
      Vị trí khu phân lô quân đội. oto tránh vào nhà. Phố Lê Trọng Tấn khu phố văn minh sầm uất, rốn thủ đô ngã 4 Sở nên gt đi các ngả đều tiện lợi.Hiện trạng là...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Khu đô thị Đại Mỗ , 4 tầng, 171 m2, giá 17 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      17 tỷ 171 m2 99,42 triệu/m2
      Chú Nam là công an về hưu, bán bớt nhà để về quê hưởng tuổi già và trông từ đường họ.- Hàng xóm các KĐT lớn: Luis Đại Mỗ, Him Lam Vạn Phúc, KĐT Dương Nội,...
      Dự án Đại Mỗ, Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 11,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11.5 tỷ 120 m2 95,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự Hải Âu tại dự án vin Ocean Park 2.Vị trí đắc địa, gần công viên, gần hệ thống trường học liên cấp.- DT đất...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 2 m2, giá 11 tỷ tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng

      11 tỷ 2 m2 5500 triệu/m2
      Bán khu nghỉ dưỡng đc tại thôn Tuyền Lâm, Xã Đông Thanh, Huyện Lâm Hà, Tỉnh Lâm Đồng.Cách TP Đà Lạt 20 kilomet, sân bay 17 kilomet, chùa Linh Ẩn...
      Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 102 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 102 m2 151,97 triệu/m2
      nhà mặt tiền Khang Điền - Verosa Park.- Nhà mới bàn giao - Hoàn thiện mặt ngoài giao thô bên trong.- Thoải mái thiết kế nội thất theo ý gia chủ.+ DT:...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 6 tầng, 60 m2, giá 15,8 tỷ tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa - Hà Nội

      15.8 tỷ 60 m2 263,34 triệu/m2
      - Hoàng Cầu khu cán bộ cao cấp, thông các hướng Thái Hà, Nguyễn Lương Bằng, Trung tâm Đống Đa, sát Q. ủy, tiện ích công viên, hồ, BV.- Chủ làm tâm huyết,...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
      D
      Nguyễn Thị Huyền Diệu Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 126 m2, giá 11,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      11.6 tỷ 126 m2 92,07 triệu/m2
      Bán biệt thự khu dân cư The Pearl Riverside, cách TPTP.HCM 30 ph.TT 1 phần trăm/năm (đến năm 2026).TT đủ 20 phần trăm, nhận nhà ở ngay.giá:...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán căn liền kề 4 tầng, 213 m2, giá 15 tỷ tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      15 tỷ 213 m2 70,43 triệu/m2
      Cần cho thuê gấp căn biệt thự Hoàng Thế Thiện.3 Tầng 1tum.DT 213 mét vuông.Giá 15tr/tháng.Cho thuê 5 năm trở lên.hotline: 0903 736 ***
      Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị Louis City Tân Mai, 5 tầng, giá 13,02 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      13.02 tỷ 105 m2 124 triệu/m2
      bìa đỏ chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại áp góc đường Louis 9, hướng Nam, DT 105m2, rất phù hợp để ở hoặc KD tại Dự án Louis City Hoàng Mai:- DT...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị New House City, giá 12 tỷ tại Quốc Oai - Hà Nội

      12 tỷ 300 m2 40 triệu/m2
      1. Chính chủ cần bán ngay căn BT đơn lập nhà vườn mặt hồ, nhìn ra khu vui chơi, vị trí rất đẹp tại khu đô thị căn nhà Mới, Quốc Oai.- DT 300 mét ...
      Dự án New House City, Xã Ngọc Liệp, Quốc Oai, Hà Nội

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.