Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, giá 17 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      17 tỷ 270 m2 62,97 triệu/m2
      căn biệt thự sieu đẹp view sông Hàn, TTTP đường Nguyễn Lữ, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Toàn bộ nội thất luxury, có hồ bơi, sân vườn BBQ, khu làng Nam Việt...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nguyễn Lữ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp biệt thự 130 m2, giá 11,7 tỷ tại Phường Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      11.7 tỷ 130 m2 90 triệu/m2
      Bán nền đất dãy BT2 KĐT Đại Dương cách 2 lô ra đến khu vui chơi DT 130m2MT 8,65mHướng : hướng Đông Namgiá mềm cho 1 bds có vị trí hiếm có nền đất ở vị...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 79 m2, giá 16 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 79 m2 202,54 triệu/m2
      CHỦ CẦN BÁN liên kế LA CASTA. MẶT PHỐ - KD SẦM UẤT- VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - HAI THOÁNG VĨNH VIỄN- nhà để xe oto- oto ĐỖ NGÀY ĐÊM.Vị trí cực đẹp, nhà mặt phố, KD...
      Dự án La Casta Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Nova World Hồ Tràm, 2 tầng, giá 19 tỷ tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      19 tỷ 360 m2 52,78 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn biệt thự biển NovaWorld Hồ Tràm giá mềm.Dự án NovaWorld Hồ Tràm phân kỳ Tropicana do tập đoàn Novaland phát triển.Quy mô dự án...
      Dự án NovaWorld Hồ Tràm, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên - Hà Nội

      16.5 tỷ 160 m2 103,13 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán liên kế Thượng Thanh, Ngô Gia Tự, Long Biên. Khu vực dân trí cao, phân lô quy hoạch cán bộ. Hạ tầng hoàn thiện đường sá, vỉa hè, giao...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội
      B
      Hòa Nhà Phố Long Biên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, 5 tầng, giá 19 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế tại phân khu Nguyệt Quế, vin The Harmony khu vực bên Hồ 12,4ha:+ DT: 90m2+ MT = mặt hậu: 6m+ Hướng: hướng Tây Bắc+ pháp lí:...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 14,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 100 m2 148 triệu/m2
      Lakeview City cập nhật những căn bán giá siêu mềm đến a/c.Em Tú: 0917 330 *** chuyên bán tại Lakeview City hỗ trợ a/c xem nhà 24/24, gặp trực tiếp chủ...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 68 m2, giá 16,18 tỷ tại Phố Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội

      16.18 tỷ 68 m2 237,95 triệu/m2
      liên lạc: 0978 946 ***Căn siêu hiếm thuộc khu phân lô phố Thái Hà, garage, MT 6.8m, Q. Đống Đa. Thông các phố: Huỳnh Thúc Kháng, Nguyên Hồng, Tây Sơn,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 100 m2, giá 18,7 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      18.7 tỷ 100 m2 187 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn LK3 - 02 hàng ngoại giao tại khu nhà ở để bán Phú Diễn, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.- Hiện dự án đã xây dựng xong, bàn giao...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Flamingo Đại Lải Resort, giá 15,2 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      15.2 tỷ 480 m2 31,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Anh Vũ, 2 tầng, 2 phòng ngủ (có thể cải tạo thành 4 phòng ngủ), bể bơi riêng.bìa đỏ lâu dài 310m2 +...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán liền kề Lotus Residences - Nhà liền kề nghỉ dưỡng Vạn Liên, giá 12 tỷ tại Hạ Long

      12 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán căn Villa Lotus 125,57m2.- Vị trí Khu Lotus Residence thuộc bán đảo 2.- DT 125,57m2 xây dựng 4 tầng 5 PN.- MT 6,1m.- đầy đủ nội thất,...
      Dự án Lotus Residences (Vạn Liên), Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 105 m2, giá 16,5 tỷ tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16.5 tỷ 105 m2 157,15 triệu/m2
      BÁN NHÀ LIỀN KỀ NAM TỪ LIÊM - MẶT ĐƯỜNG 45M TIỀM NĂNG - Ở HAY KD ĐỀU SƯỚNG - NGAY TRỊNH VĂN BÔ - HÀNG XÓM LÀNG GIÁO DỤC QUỐC TẾ - XỨNG...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 79 m2, giá 12,7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      12.7 tỷ 79 m2 160,76 triệu/m2
      Nay do cần tiền GĐ cần bán ngay căn liên kế tại La Casta, cư dân sầm uất giá 12,7 tỉ.DT 79m2, xây dựng 4 tầng, MT rộng 5,4m, nhà đang cho thuê tầng 1...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, giá 12,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      12.5 tỷ 200 m2 62,5 triệu/m2
      Chủ vỡ nợ cần bán căn biệt thự khu Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.DT: 200 mét vuông ngang 10m.Hướng: Chính Đông.căn biệt thự gồm: 2 tầng,...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Mặn, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 12 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      ngôi nhà phố, căn biệt thự Verosa Park là khu nhà compound của Khang Điền với nhiều loại DT:Phân khu The Garden:* Thiết kế xây dựng 1 trệt 3 lầu.- Căn dt...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 200 m2, giá 18 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      18 tỷ 200 m2 90 triệu/m2
      Hado Charm Villas tọa lạc tại mặt đường liên khu 8 và Đại Lộ Thăng Long, vị trí chỉ cách trung tâm TP 10 ph di chuyển;Dự án đc phát triển bởi Tập đoàn Hà...
      Dự án Hado Charm Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, giá 12,5 tỷ tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 0 m2
      Cần bán căn biệt thự đẹp 3 tầng Nam Hòa Xuân.Vị trí gần sông, khu căn biệt thự rất đẹp và an ninh rất tốt.Có sân vườn rộng, nhà xây đc thiết kế rất đẹp,...
      Dự án Sunneva Island, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 126 m2, giá 11,6 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      11.6 tỷ 126 m2 92,07 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố VEN SÔNG DT 6X21 NGAY TRUNG TÂM BẾN LỨC.- TT 1 phần trăm/tháng đến 2026.- giá: 11,6 tỉ/Căn (bao gồm thuế giá trị gia tăng).- sổ ...
      Dự án The Pearl Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.