Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.886 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư The Star Village, 100 m2, mặt tiền 50m tại Huyện Nhà Bè, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Dự án phức hợp giải trí có quy mô lớn nhất tại Nhà Bè tính đến thời điểm hiện tại. Dự án nằm trên đường Ngô Quang Thắm, xã Long Thới, huyện Nhà Bè, Hồ Chí ...
      Dự án The Star Village, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 2789 m2, mặt tiền 75m, hướng Nam tại Huyện Kon Plông - Kon Tum, giá 490 triệu

      490 triệu 2789 m2 0,18 triệu/m2
      DT 2789 m2 thực tế gần 4000m2 đất trồng cây HNK.SHR đầy đủ, Bao sang tên.Bám QL 24.Cách KDC 2 bên ~ hơn 700m.Cách Đức Mẹ Măng Đen 16 kilomet đường QL...
      Đường Quốc Lộ 24, Thị trấn Măng Đen, Kon Plông, Kon Tum

      Sở hữu lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      Bán đất trung tâm Phú Mỹ MT đường Nguyễn Huệ - Giá rẻ.- DT: 5x25m - Full thổ cư. Ngay trung tâm Phú Mỹ, gần ngã tư Lê Thánh Tông.- MT đường Nguyễn Huệ rộng...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 109 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 109 m2 30,28 triệu/m2
      Bán lô đường 15m Hoà Khánh mở rộng + kẹp cống thuộc đường B1 Hồng Phước, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT 109m2, đường KD, vị trí đẹp.- Đất đẹp vuông vắn.- Giá...
      Đường B1 Hồng Phước(Hồng Phước 4), Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 102 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 102 m2 27,95 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất nền giá rẻ khu vực FPT Đà Nẵng trong GĐ LS NH leo thangSở hữu vị trí độc tôn, quỹ đất quy hoạch cuối cùng của tp Đà NẵngMặt sông, ven ...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 130 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      Do tình hình tài chính tôi eo hẹp quá nên nhường lại giá siêu mềm cho anh/chị nào cần.anh/chị biết trong 2022 tình hình kinh tế chung. Tôi KD thua lỗ nên...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án Trường Lưu Riverside, 70 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      chào bán 20 lô suất nội bộ thuộc khu dân cư Trường Lưu mới, P. Long Trường, Q. 9.- Giá chỉ từ 27tr - 35tr/ mét vuông.- DT: 70 mét vuông -...
      Dự án KDC Trường Lưu, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      Cần bán ngay miếng đất ngộp trung tâm TĐC Lộc An - Bình Sơn đối diện khu công nghiệp Bình Sơn.DT 250 mét vuông xây dựng tự do.giá cả thỏa thuận...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 126 m2 23,02 triệu/m2
      mảnh đất đẹp nằm ngay cụng khu công nghiệp nhật bản Long Đức 600ha.Đã hoạt động, cách Làng ĐH đang xây dựng 200ha chỉ 2p.DT 126m2 xây dựng 100 phần ...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Thuận Đạo Residence, 80 m2, mặt tiền 12m , giá 600 tr

      600 triệu 80 m2 7,5 triệu/m2
      - 600 tr KH có thể sở hữu ngay 1 miếng đất đẹp với cơ sở giao thông hoàn thiện , Phù hợp để ở và đầu tư .- SHR riêng- TT xong công chứng luôn , hoặc TT...
      Dự án Thuận Đạo Residence, Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,28 triệu/m2
      bán đất 6m ngang đường an hòa 10, khuê trung, gần chợ cẩm lệ.Đường An Hòa 10, hướng tây, 6m x 18m, gần chợ, sông, công viên, trường học..giá thỏa thuận...
      Đường An Hòa 10, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Thông tin mô tả:- DT: 60m2 (ngang 4m + dài 15m).- Hẻm ngang 6m oto ra vào thoải mái.- Xung quanh nhiều tiện ích: Gần Vincom Plaza Nguyễn Xí, NH BIDV, căn ...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 333 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông - Bắc tại Nghi Phú - Vinh - Nghệ An, giá 16,65 tỷ

      16.65 tỷ 333 m2 50 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Golden City 5 đối diện BV Ba Lan mới KD cho thuê mở phòng khám tốt.+ DT: 333 mét vuông, rộng 17m.+ Lô góc Đông Bắc, hướng ...
      Dự án Golden City 5 Nghệ An, Đường Lê Nin, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá tốt

      Thỏa thuận 144 m2
      Vì một số lý do đặc biệt chủ đang muốn bán ngay nền đất tâm huyết tại FPT Đà Nẵngnền đất đối diện công viên 3000 mét vuông cực kỳ mát mẻ, gần kênh...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc, 2166 m2 , giá 49,82 tỷ

      49.82 tỷ 2166 m2 23 triệu/m2
      Đất KĐT Số 3.(3 MT Trần Hưng Đạo - Nguyễn Gia Thiều).đc: KĐT Số 3 ngay khu dân cư Số 1A, Đô thị mới Điện Nam - Điện Ngọc, huyện Điện Bàn, Quảng Nam.DT:...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam
      E
      Trương Minh Tình Real Estate Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất biển 2 MT, hướng đông, cách bãi biển 80m.DT sổ 299.7m2 thổ cư (DTSD thực hơn 400m2).Thích hợp xây hotel nhiều tầng, nhà...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp đất nền 2300 m2 tại Đường 361 - Đại Đồng - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 2300 m2 4,57 triệu/m2
      Bán lô góc siêu to khổng lồ mặt đường 361 đại đồng kiến thuỵ (đường rộng 21m - ngõ bên cạnh 5m) xe cont tránh nhau.DT 2300m2 trong đó có 288m2 đất bìa thổ...
      Đường 361, Xã Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 812 tr

      812 triệu 130 m2 6,25 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất giá rẻ Điện Bàn gần Đà Nẵng. nền đất sạch đẹp, cốt nền cao, không lụt lội. nền đất vuông vắn rộng 5m dài 26m 130m2. Đường thông...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Phước, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!