Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 83 m2 tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên, giá 7 tỷ

      7 tỷ 83 m2 84,34 triệu/m2
      ̂́ ̉ - Duy Nhất 3 ̆ Đ̣̂ ̉ Dãy Sát ̉ ̛̛̀ - Khu Phố KD Đắt Giá Nhất tại Mega Grand World Thủ đô Hà Nội.Căn nhà phố thương mại 2 MT KD 24/7.Thông tin...
      Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu đất dự án 52 m2 tại Đường 1 - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 52 m2 57,5 triệu/m2
      Nắm chủ cần bán lô trục chính dự án Tín Hưng đường 1 Long Trường.- Dt 52 mét vuông - giá 2,990tySạch đẹp không tì vết hotline: 0961 351 *** Vân Anh LVCC
      Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Em cần bán ngay mảnh đất, PK4 gần ngay cổng vào.DT 80m2, sổ sẵn ạ.giá 1,25 tỉ thuế 2 bên tự đóng ạ.anh/chị nào thích về biển thì cứ inbox zalo em ạ.Tầm...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định
      S
      Nguyễn Thị Như Sương Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Thông tin đưa ra cam kết đúng sự thật.KĐT khôngsy Tp Bắc Giang rộng 24 ha tiện ích nội khu hồ điều hoà, trường học, khuân viên, ngôi nhà phố căn ...
      Dự án Kosy Bắc Giang, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu ngay đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      - Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ, Karaoke... Hiện hữu.- Vị trí chiến lược...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Cần bán gấp đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2

      Bán nền đất 58 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 58 m2 43,11 triệu/m2
      GIẢM CHẠM ĐÁY BÁN LỖ LUÔN ! A13 Rẻ nhất Đảo Thịnh Vượng đường Tam Đa 58 mét vuông sạch đẹp Giá 2.5 tỉ thỏa thuậnliên lạc: 0961 351 *** Vân Anh nhà...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 154 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 154 m2 39,29 triệu/m2
      ! Lưu Ý đây là hàng hiếm khó tìm.Còn chần chừ gì nữa mà không liên lạc: 0905 115 ***gặp Huyền) để đc tư vấn 24/24.miếng đất sở hữu 2 MT góc đều view công...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 225 m2 tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 225 m2 28 triệu/m2
      - khu dân cư Nam Long 3 lô 9A - Q. Cái Răng - TP Cần Thơ.- Bán nền căn biệt thự đơn lập.- DT 15x15.- pháp lí: hợp đồngGV TT 70.- khu dân cư cao cấp...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      - Nhận ký gửi mua bán gấp đất nền - căn nhà phố tại khu dân cư Cát Lái, Q. 2 - 153ha.- Nhận tìm nhà hoặc đất theo nhu cầu của quý KH.- Hỗ trợ đàm phán...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 90 m2 68,34 triệu/m2
      DVCC - bán đất KĐT Chí Linh 1 P. 10 TP. Vũng Tàu.DT: 90m2 ngang 4,5m thổ cư 100 phần trăm.Đường rộng, khu dân trí cao gần mọi tiện ích.giá mềm: 6,15...
      Dự án KĐT Chí Linh, Đường Bàn Cờ, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán đất dự án Mỹ Gia đường 18m gần công viên giá cực tốt DT : 100m2 (5x20)Tiếp giáp đường số 10 rộng 18met. Vị trí gần công viên, BV, căn hộ chung ...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 116 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 116 m2 28 triệu/m2
      Hot! Xuất đầu tư đặc biệt 28trm2 đất dt 116m2 - sẵn sổ - hỗ trợ 70 phần trăm trong 2 năm ck 11,5 phần trăm 0826 516 *** nằm trên trục đường bao...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 400 m2, mặt tiền 20m tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 400 m2 14 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn em bán miếng đất 300 mét vuông - 400 mét vuông đất căn biệt thự dự án khu đô thị Xuân Hòa, và 1 mảnh nữa 420 mét vuông...
      Dự án Khu đô thị mới Xuân Hòa, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, mặt tiền 30m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      6 lý do tại sao nên đầu tư và đa nền KDC Phú Lợi trung tâm Q. 8 - CĐT 2 thành.Ở thời điểm này.1. Đất nền trung tâm Q8 - TP TP.HCM giá chỉ 36 - 46 tr/...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      Bán lô mặt đường 8m khu dân cư Phú Nhuận, Q. 9.DT 5m x 21m = 105m2.Khu vực KD sầm uất, tấp nập. Nơi tập trung đông cư dân. hạ tầng giao thông cao cấp...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 300 m2 13,67 triệu/m2
      - Ngon - bổ - rẻ - là ở đây.300m2 đường D1B, khu C, VSIP2A, Tân Uyên, Bình Dương.Rất đẹp, đất chợ, buôn bán đại phát! Đa ngành nghề...Cách tiệm vàng 3 ngôi ...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường D1B, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2, hướng Đông - Nam tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ bán đất khu dân cư Phú Lợi 120m2 (5x24m) - giá cả thỏa thuận.Thông tin lô đất:- Đường 10m, Đông Bắc.- Vị trí cao ráo không ngập nước.- DT:...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!