Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất 120 m2 tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán rẻ đất đảo Kim Cương, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, DT 5x20; 6x20; 7x18; 8x20; 15x20;...- Vị trí đắc địa, ngay khu đảo kim cương, ủy ban nhân dân...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ cần tiền gửi bán một số nền đất nên dự án Phú Nhuận, Q9. Kế Global City 122ha An Phú.- DA: Phú Nhuận.DT: 14x22,3m, đường 16m giá 54tr/ mét vuông....
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, hướng Nam tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Chủ gửi vài nền vị trí đẹp dự án Đặng Gia Phát, Đường Long Thuận, p. Long Phước, Q. 9.- Vị trí: Kết nối ngay mặt đường Long Thuận đi vào 30m.+ Dự án có hạ...
      Dự án Đại Phúc Green Stone, Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      nền đất tuyệt đẹp, ngay khu Tam Đa BCR Trường Thạnh Q. 9, cụm xây tự do.- DT: 5m x 30m = 150 mét vuông. vuông vắn.- nền đất nằm trong khu sinh thái...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Nhượng lại mảnh đất khu dân cư Thế Kỷ 21 TML Q. 2. Sát Gần sông giồng, khu vực nhiều cây xanh mát mẻ. Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, giao thông đi...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường D1 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 64 m2 37,35 triệu/m2
      Lộc Phát Residence, Thuận An, Bình Dương.Không những nằm cạnh chợ mà còn là ở giữa 2 chợ Thuận Giao và Hòa Lân, đối diện là trường học cấp 3 Trần Văn...
      Dự án Lộc Phát Residence, Đường D1, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất nền DT 70-100m2 nằm MT Dt741 đối diện khu công nghiệp Tân BÌnh và các khu công nghiệp lân cận khác như visip2,Mỹ Phước,Bàu Bàng,Lai Uyên,....Gần...
      Dự án Phương Trường An 6, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 83.2m2 tại khu đô thị Bách Việt.* Vị trí: Đường Bàng Bá Lân, TP. Bắc Giang.* Hướng: hướng Tây Nam; MT: 5.2m.* Gần: Hồ...
      Dự án Bách Việt Lake Garden, Xã Dĩnh Kế, Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Đất siêu rẻ cuối năm - bán ngay nhập hàng tết về bán.DT: 150m2 7,5x20m, thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do. SHR.Vị trí đắc địa.- Gần QL 13, QL 13...
      Dự án Phát Hưng, Đường Quốc Lộ 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 2 - Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 150 m2 15 triệu/m2
      - DT: 5x30m, 150 mét vuông full thổ cư.- Ngay KCN Mỹ Phước nơi chuyên gia nước ngoài đầu tư!- Vị trí đẹp trung tâm chợ, trường học cấp 123.- Đất có...
      Dự án Mỹ Phước 2, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 75 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất dự án hướng Đông Bắc Bích Động TX Việt Yên - Bắc Giang số điện thoại: 0981 786 ***.Vị trí kim cương: miếng đất nằm trong KĐT...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2 tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 90 m2 17 triệu/m2
      Cần bán gấp 10 suất ngoại giao Dự án hướng Đông Bắc. Bích Động TX Việt Yên Bắc Giang.- Là dự án có vị trí đắc địa, trung Tâm TX Việt Yên Bắc Giang.- Cách...

      Bán nhanh đất nền tại Đường Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      _ bán ngay nền đất căn biệt thự GÓC 2MT khu dân cư 13E INTRESCO - PHONG PHÚ NGAY trường đại học VĂN HIẾN và đại học KINH TẾ TPThành phố Hồ Chí ...
      13E Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, giá 300 triệu

      300 triệu 100 m2 3 triệu/m2
      Dự án Phương Trường An 6, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Nếnh - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán 1 cặp đất nền hướng Tây Bắc Ninh Khánh, DT 80m2, MT 5m, đường 20,5m, Đông Nam, vị trí ngay cạnh KCN Quang Châu, sát làng ninh khánh, KD...
      Dự án Khu đô thị Tây Bắc Ninh Khánh, Xã Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán ngay đất dự án 56 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 930 triệu

      930 triệu 56 m2 16,61 triệu/m2
      Bán rẻ miếng đất Cát Tường Phú Sinh, 930 tr, sổ hồng.Thuộc dự án KĐT rộng 100ha, liên kế Hóc Môn, cách ngã 4 An Sương 30.Hạ tầng hoàn chỉnh, KDC đông...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 108 m2 tại Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 900 triệu

      900 triệu 108 m2 8,34 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay 2 nền ODV liên kế, đối diện công viên, gần lối ra Biển, gần dãy hotel.DT: 108m2 / nền (6x18)m.Đường nhựa 15m.giá bán: 900 tr/...
      Dự án FLC Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng nền đất 212 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 212 m2 4,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 5x42m có 60 mét thổ cư ngay dự án Phú Mỹ Future City. Sát hồ, gần trường học, UB.Giá 1,050 tỉ.L/H 0902 791 ***
      Dự án Phú Mỹ Future City, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!