Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh lô 2 nền đất liền nhau DT 80 mét vuông/ mảnh,đường rộng 20.5m,vỉa hè 5m,khe thoáng phia sau rộng 3m .Vị trí: Cách chợ Hoà Mạc...
      Dự án Khu đô thị Đại Cương, Huyện Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 15m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất căn biệt thự lô 23 đường Nguyễn Cơ Thạch, khu đô thị mới Vĩnh Hoà, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 378,5 mét vuông (ngang 15,24m).- Hướng...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 484 m2, mặt tiền 25m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      Bán đất Lô góc căn biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ, khu đô thị mới Vĩnh Hoà, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Lô 265 + 266 - Khu 14.- DT: 484m2 (ngang 25m).-...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 116 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 116 m2 16,82 triệu/m2
      - DT: 115,5m2. MT: 6m.- đc: Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình.- Vỉa hè 4m, đường afphan 7,5m, lối đi sau nhà 2m.* Điểm nổi bật Tiềm năng:- Tiềm năng tăng giá...
      Dự án Phương Đông Green Valley, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,08 tỷ

      7.08 tỷ 120 m2 59 triệu/m2
      🔥Cần tiền bán ngay trước Tết mảnh đất đường số 3 ( rộng 20m ) KĐT Hà Quang 1 giá rẻ 59tr/m2.⚠️Vị trí: MT đường số 3 rộng 20m ( Lạc An ) kết nối Vòng Xoay...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền mặt tiền 10m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất căn biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ, khu đô thị mới Vĩnh Hoà, P. Vĩnh Hoà, nha trang.- Lô 225 - Khu 13.- Dt: 325,8 mét vuông (ngang 10m).-...
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 125 m2 tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 125 m2 20,8 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.hotline tư vấn...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 488 tr

      488 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất tái định cư becamex bình Phước tọa lạc tại minh thành chơn thành bình Phước Là mốt trong những KCN có quy hoạch lớn nhất và phát triển nhanh nhất tới...
      Khu công nghiệp Becamex, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô góc siêu Vip gói 5 Mỹ Gia- DT: 287,5m2- Hướng Băc ghé Tây- Đối diện công viên nhỏ, bồn hoa, cây xanh. Không gian thoáng, xanh mát- Giá 31,5...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 58 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 58 m2 65,52 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN VÀI NỀN DỰ ÁN DIAMON TOWN ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU - Vị trí: số 68 đường Bưng Ông Thoàn + Bên cạnh dự án Thời Báo Kinh Tế Hồ Chí ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 54 m2, mặt tiền 30m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 54 m2 61,12 triệu/m2
      GIỎ HÀNG mảnh đất DUY NHẤT MT HẺM 66 ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU Q. 9 +Vị trí: 1/ đường Bưng Ông Thoàn p. Phú Hữu + liên kế Thời Báo Kinh Tế HCM, cách...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 228 m2, mặt tiền 13m tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 228 m2 54,83 triệu/m2
      Đẹp, giá lại tốt đất khu Hiệp Thành City Q12 - 13x17.5m - HXT - giá 12.5 tỉ.+ Đất khu phân lô vuông vắn, tách đc 3 lô.+ HXT, cách mặt tiên Lâm Thị Hố và...
      Dự án Hiệp Thành City, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 7m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 0 m2
      Em cập nhật những lô góc hiếm vị trí đắc địa bậc nhất khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt.- Lô góc ngã 4 DT nhỏ 137,5m ngang 7,5m giá 5,25tỉ.- Lô góc căn biệt...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      DỰ ÁN VẠN PHÁT ĐẠT ĐOẠN CẦU ÔNG BỒN P. PHÚ HỮU Q. 9 - Vị trí: dự án ngay MT đường Bưng Ông Thoàn p. Phú Hữu + Ngay sau lưng Verosa Khang Điền + Từ dự án di...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Đất View trung tâm thưng mại cực hot hiếm trên thị trường. LN x3 tầm nhìn đầu tư 12 tháng .DT 100m2 Giá chỉ 6xx, lỗ 300tr so với năm 2020.Trả góp...
      Dự án KĐT Center City 3, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán lô đất nền 511 m2, mặt tiền 12m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,83 tỷ

      3.84 tỷ 511 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất căn biệt thự 511m2 có SHR công chứng đc ngay- mảnh đất thuộc dự án XDHN Nhơn Trạch, xã Phước An huyện Nhơn Trạch, Đồng...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Bđs Chuyên Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 61 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      GIỎ HÀNG khu dân cư SAM SUNG SỐ 200 BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU Q. 9 - bán ngay vài miếng đất thuộc cụm khu dân cư Sam sung + Vị trí: số 200 đường Bưng...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      MT đường Nguyễn Trung Trực 32m, P. An Hoà, TP Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai.DT: 70 m.Loại hình đất: Đất ở đô thị.Hạ tầng hoàn thiện, KDC hiện hữu.Đường nhựa nội...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!