Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 135 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 135 m2 16,67 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay mảnh đất đẹp ngay ĐH FPT.Đường lớn 11m25 lề 6m.DT 135m2 (ngang 6m dài 22,5m).Hướng Đông.Điện âm toàn bộ, xây dựng tự do.bìa đỏ...
      Dự án KĐT Số 1A, Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 137 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 137 m2 13,87 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự thuộc dự án Green City. 137m2 giá 1,9 tỉ.call ngay 0978 544 ***
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất dự án 252 m2 tại Phường Trường Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 252 m2 15,88 triệu/m2
      Ra mắt 56 miếng đất liên kế Phân Kỳ 4 (7 căn đã xây thô) siêu đẹp, gần núi, giáp sông cách biển chỉ vài bước chân!- đc: QL47 (đường Lê Lợi) P. Trường Sơn...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay đất dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất dịch vụ hướng Tây Nam Linh ĐàmDt 60m2Mt 5 métSâu 12 métLô cạnh lô gócLô này phía ngoài, gần trường Chu Văn AnVị trí cực đẹpbìa đỏ...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Cần bán ngay nền đất liên kế khu đô thị Văn Phú - Hà Đông - cạnh lô góc - KD đỉnh, dt 50 mét vuông - MT: 5m.* Vị trí: mảnh đất nằm vị trí đắc...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 8m tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 145 m2 55,04 triệu/m2
      Bán đất BT khu đô thị Hà Phong, Mê Linh, thành phố Hà Nội.- DT: 145m2, view công viên.- MT: 8m.- pháp lí: bìa đỏ CC, ký HĐ sang nhượng công chứng &...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 356 m2 tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 356 m2 25,85 triệu/m2
      Bán đất BT khu đô thị Hà Phong, Mê Linh, thành phố Hà Nội.- DT: 356m2, lô góc.- pháp lí: bìa đỏ, đất trống, ký HĐ sang nhượng công chứng & sang tên...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội.

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 100 m2 55,6 triệu/m2
      Chính chủ bán đất B1.1 90m2 100m2 đg 14m 17m bao giá toàn dự án Thanh Hà Cienco 5+ B1.1 LK2 lô 09 dt 100m2 đường 46m+ B1.1 Lk3 lô 01 dt 100m2 đường 46m+...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 85 m2, hướng Bắc tại Đường 23B - Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 85 m2 72 triệu/m2
      Bán đất KĐT Cổ Dương, Tiên Dương, Đông Anh vị trí đẹp: E20 - E29.- Cách trường quốc tế Archimedes: 50 mét.- Cách trường mẫu giáo quốc tế Time Away 150...
      Đường 23B, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 80 m2, hướng Nam tại Sơn Đông - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Tôi chính chủ cần tiền nên bán nhanh 2 nền đất tại Dự Án Thiên Mã Hòa Lạc trước Tết.- Thông tin lô liên kế: DT 80m2 hướng Nam đã có bìa đỏ công chứng...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Bán 90 mét vuông đất liên kế b1.1 ở ngay tại khu đô thị Thanh Hà Cienco 5 nhỉnh 5 tỉ.Gia đình không có nhu cầu ở luôn, mong muốn chuyển đổi sang...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      Bán đất liên kế khu đô thị Hà Phong, Mê Linh, thành phố Hà Nội.- DT: 160m2, đường trước mặt rộng 24m, lối vào ĐH Tài chính NH.- MT: 8m.- pháp lí: bìa...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Đường Giang Biên - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      - Bán đất đất giá Giang Biên, Long Biên, Thủ đô Hà Nội Khu vực trung tâm Long Biên: Nằm giữa vin, khu đô thị Việt Hưng, ủy ban nhân dân Q., trung ...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 67 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 67 m2 43,29 triệu/m2
      Bán nền bìa đỏ trong khu dân cư Phú LợiKH có nhu cầu nhà ở xây dựng tự doDT : 4.5 x 15; 5 x 15bìa đỏ tên cá nhân, công chứng sang tên liềnXin vui lòng...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Bán đất dự án Kiến Á P. Phước Long B Q. 9 cũ TP thủ đức.DT như sau:DT 5x22m giá 7 tỉ.DT 5x30,5m đường 16 mét, đc xây hầm, giá 10 tỉ 300 tr.DT 10x23m vạc góc...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 80 m2 178,75 triệu/m2
      Vị trí: MT đoạn đẹp nhất Bùi Tá Hán, An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80m2 (CN).- đc xây: Hầm + 3 tầng + ST.- MT đường 18m, đường lớn, cao ráo, đồng bộ, không...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 220 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,44 tỷ

      22.44 tỷ 220 m2 102 triệu/m2
      Em Quang cập nhật rổ hàng khu Villas Thủ Thiêm - căn biệt thự ven sông SG đẳng cấp! Nhiều loại DT.Nhiều nền giảm 30 - 40 phần trăm khu Thạnh Mỹ Lợi,...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 126 m2 190 triệu/m2
      Dự án Mystery Villas.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Sài Gòn.Loại hình: Đất căn nhà phố liền kề và căn biệt thự.NH Vietbank hỗ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!