Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Bán Nhiều miếng đất Đất Q7 riverside - Cách cầu Phú Mỹ 500m, LK PMH. ( Đất Nền Khải Vy ) 1/ Bán miếng đất Lk1 Vị Trí Đẹp - DT: 5x18m (90m2 )- Đông ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 90 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 90 m2 87,78 triệu/m2
      khu dân cư Phú Mỹ Q. 7 TP.HCM vài nền giá mềm 2024-DT: 5x18 kế Góc Công viên bờ sông Đường 14m 7.9 tỉ-DT: 5x18 Kế Góc 2 MT thẳng Công viên Bellaza 9.x...
      KDC ADC Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 108 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 108 m2 38,89 triệu/m2
      Đất nền Thanh Nhựt- Đường Phạm Hữu Lầu, sát ranh Dự Án GS Metrocity, gần các trường Đại học lớn. - Giao thông thuận tiện, đầy đủ tiện ích- sổ hồng...
      The Sun City Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 313 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,59 tỷ

      16.59 tỷ 313 m2 53 triệu/m2
      Bán Đất Dự án Phú Nhuận Q. 9 - Tp.Thủ ĐứcVị trí: Đối diện The Global City, SHR từng lô- DT: 338 mét vuông (16.5x20.5), giá 56tr/m2- Lô góc 2mt,...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 78 tỷ

      78 tỷ 1 m2 78000 triệu/m2
      - Bán 4 nền biệt thự liền kề , ven sông lớn , dt mỗi nền : 12,5m x 20m = 250 mét vuông.- 4 nền hợp khối vuông vức 1.000 mét vuông,...
      Dự án KDC 6B T30, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 240 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,56 tỷ

      16.56 tỷ 240 m2 69 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự đẹp khu dân cư Nam Long Tp.Thủ Đức (Q. 9) đường 16m- khu dân cư Xây dựng đông, lịch sự, vào Q1 chỉ 15p- Lô G, 240 mét vuông...
      Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 160 m2 65 triệu/m2
      bán nhanh!!!Chủ kẹt tiền gửi bán nhanh lô đất bìa đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức)- DT: 8x20m- Đường trước đất rộng...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 440 m2, mặt tiền 12m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 440 m2 2,16 triệu/m2
      Chủ cần tiền trước tết nên muốn bán nhanh 2 đất thổ cư sau lưng khu công nghiệp Bàu BàngMỗi nền 220 mét vuông có sẵn 100 mét vuông thổ...
      Đường N4, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 60 m2 47,5 triệu/m2
      📍giá: 2Tỷ850. TLBán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10 p.Bình An Dĩ AnDT: 60 mét vuông thổ cư: 100 phần trăm (5x12m)Đường rộng 12m có vỉa hè...
      KDC Phú Hồng Thịnh 10, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền mặt tiền 4m tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      📍bán gấp: 2tỉ. Rẻ Nhất Khu NàyBán đất đường N5 khu dân cư Phú Hồng Lộc, Phú Hồng Phát, p.Thuận Giao, Thuận AnDT: 61.8m2 thổ cư 100 phần trăm (...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 735 tr

      735 triệu 75 m2 9,81 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nền đất nền Phúc An Garden huyện Bàu Bàng, Bình Dương.DT: 5x15Vị trí: Gần công viên.giá: 735tr (thỏa thuận).Dự án gần KCN, đầy đủ tiện...
      Dự án Phúc An Garden, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 690 tr

      690 triệu 90 m2 7,67 triệu/m2
      Lô duy nhất 690 tr 90 mét vuông, 5mx18m, hướng Tây, đường 13mGọi 0906 443 ***thỏa thuận)
      Phúc An Garden, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường 10.5m lakeside._ Thông các dự án._ Trục chính đi vào căn hộ ori bầu tràm._ Cách đường QL 1A .800m_ Cách khu vui chơi nhật bản...
      Dự án Lakeside Palace, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      bán gấp miếng đất cực đẹp đường Diên Hồng, Hòa Xuân, Đà Nẵng* DT 101,1  mét vuông (ngang 5m);* Tây Nam;* Vị trí miếng đất kế bên vệt cây xanh cực...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 115 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 115 m2 21,31 triệu/m2
      Tổng hợp tấc cả sp đất nền, căn biệt thự, nhà phố thương mại shophouse đang có nhu cầu bán gấp, giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại. Phù hợp cho...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần bán gấp lô B2.09.XĐối lưng đường Minh Mạng.Ngang 7,5m, DT: 150m2Đông Nam.Sạch đẹp.Giá: 3x tr/m2liên hệ: 0906 657 *** làm việc chính chủ
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 330 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 42 tỷ

      42 tỷ 330 m2 127,28 triệu/m2
      CHỈ RAO BÁN CÁC SP ĐẢM BẢO pháp lí VÀ ĐÃ THẨM ĐỊNH giá siêu mềm TẠI THỊ TRƯỜNG BIỂN ĐÀ NẴNG- sổ hồng riêng cá nhân, đảm bảo pháp lí 100%- Rất hiếm,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      đặt HOÀN LẠI-SIÊU DỰ ÁN RA MẮT VỚI VI MÔ CỰC KHỦNG CUỐI NĂM 2023chào bán 100 sp ĐẸP NHẤT GĐ 1 KDC TTHC MỚI THỦ THỪA-PHONG CÁCH CHÂU ÂUGồm đất nền, nhà mặt...
      Dự án Agora City, Huyện Thủ Thừa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.