Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất dự án 99 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 99 m2 24,75 triệu/m2
      mở bán lô FPT giá cực rẻ khu 2,45 tỉ đường 7m5 lề 3m.bìa đỏ, hỗ trợ bank.
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 84 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Đa dạng loại hình, khai thác linh hoạt.Loại hình nhà phố thương mại shophouse xây sẵn.- Mặt đường ĐT293 rộng 48m, MT 7m, vỉa hè 8m.- DT từ 112 - 129m2.-...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh đất 88 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 88 m2 47,73 triệu/m2
      Khu đất Siêu đẹp ngay gần Aeon Mall Bắc Giang.nhà phố thương mại 7 tầng chỉ 4,2 tỉ MT 6 - 8m.Vốn bỏ ra chỉ 1,5 tỉ là sở hữu ngay bìa đỏ trao tay.Hỗ trợ...

      Sở hữu lô đất nền 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      Vị trí tâm điểm vàng.Tọa lạc tại trung tâm TP, gần các tuyến đường trọng điểm:Mặt đường ĐT 293 - trục giao thông huyết mạch của TP.Đường Trường Chinh...

      Cần bán ngay đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Thống Nhất - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất nền khu vực P. Thống Nhất, thuộc dự án Hòa Bình New Center, DT 120 mét vuông, MT 6m, giá chỉ từ 16tr/ mét vuông, điện âm,...
      Dự án Hòa Bình New Center, Đường An Dương Vương, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - uy tín - chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.contact tư vấn...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Nam tại Tương Giang - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      sang nhượng nền đất Hanaka Từ Sơn.DT: 100m2.MT: 5 m.Đường rộng, thoáng, hạ tầng đẹp, tiện ích đầy đủ.Đông Nam.Giá chỉ 3 tỉ8.L/H: 0975 365 ***/0969 050 ***
      Dự án Hanaka Từ Sơn, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Tương Giang, Từ Sơn, Bắc Ninh
      M
      Nguyễn Thị Hồng Minh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.liên lạc tư...

      Cần bán nền đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      khu đô thị An Bình Tân cách biển 5 ph, bán kính 500m có chợ, trường học, BV, cảng du lịch, cảng cá.85,2m2 ngang 4m, Đông Nam.Đối diện dãy căn biệt ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T9, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 128 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,24 tỷ

      10.24 tỷ 128 m2 80 triệu/m2
      nền đất cực đẹp đường Số 4.- DT: 8x16m, 128 mét vuông.- Đường Số 4. nền đất sạch đẹp. đc xây full hết đất.- Giá chỉ: 80tr/ mét vuông (Bao ép...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 594 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 594 m2 10,95 triệu/m2
      Giá siêu hấp dẫn lô góc căn biệt thự Khu Villa Giáng Hương Nha Trang chỉ 6,5tỷ(~10,9tr/m2).DT 594m2 lô góc vuông vức.Thuộc TP Nha Trang, ngay gần Tỉnh Lộ...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 594 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 594 m2 10,95 triệu/m2
      Lô căn biệt thự cực hiếm, KĐT Giáng Hương, Nha Trang.- DT: 22 x 26m, tổng 594m2.- Giá chỉ: 6.5 tỉ (còn thỏa thuận).- Vị trí: Thuộc KĐT VIP bậc nhất Nha...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 122 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 122 m2 30 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay, lô liên kế ngang 6.1m siêu rẻ thuộc KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.- DT: 6.1x20m.- Giá chỉ: 30 tr/ mét vuông.- Vị trí: Gần Võ Nguyên Giáp,...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 333 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 333 m2 13,8 triệu/m2
      Hàng hiếm đất căn biệt thự Đông Nam giá siêu mềm nhất chỉ 13,8 tr/ mét vuông.Đường thông 16m cách sông chỉ 50m.KĐT Nam Sông Cái cách trung tâm...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 150 m2 28,5 triệu/m2
      Bán đất lô nhà phố thương mại gói 2 KĐT Mỹ Gia Nha Trang lô sạch đẹp.Đối diện chợ, ngay gần công viên.DT: 150 mét vuông: Ngang 7,5m x dài 20m.Giá:...

      Bán đất nền dự án 107 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,56 tỷ

      8.56 tỷ 107 m2 80 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường Số 4 thuộc KĐT Hà Quang 2, vị trí KD sầm uất, giao thông thuận lợi, là trung tâm phía tây TP Nha Trang, gần Võ Nguyên Giáp, di...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 116 m2, mặt tiền 6m tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 116 m2 28 triệu/m2
      Hot - hot - hot! Đất nền mặt biển view vịnh kì quan Hạ Long 28 tr/ mét vuông - sẵn sổ sang tay 0826 516 ***.Nắm bắt cơ hội đầu tư chắc thắng, sinh lời...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!