Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Đoàn Thông: 0911 355 *** Chuyên khu đô thị Lê Hồng Phong, TP Nha Trang.1. căn biệt thự:- DT: 225 - 300 mét vuông (ngang 15m) - giá từ: 36...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 90 m2 39 triệu/m2
      Bán mảnh đất VCN Phước Long 2 Nha Trang.Vị trí đường B5 gần công viên, trường mẫu giáo, căn hộ chung cư, đầy đủ tiện ích.DT: 90 mét vuông ngang...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      sp Mỹ Gia - Nha Trang tháng 12/2023.Em Thông 0911 355 *** hỗ trợ tư vấn đầu tư, thủ tục pháp lí, làm việc chính chủ.* Gói 2 - chủ đầu tư Vĩnh Thái.- Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 594 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,02 tỷ

      8.02 tỷ 594 m2 13,5 triệu/m2
      Lô góc Giáng Hương cực đẹp - giá chính chủ 13,5 tr/m²~8.019 tỉ. contact 0977 681 ***- Vị trí: Thuộc dự án Giáng Hương, phía Tây TP Nha Trang. khu đô thị...
      Dự án Giáng Hương, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 120 m2 61 triệu/m2
      KĐT Hà Quang 1 (KĐT Lê Hồng Phong 1).1. Bán mảnh đất đường lớn (đường Số 3) - thông ra đường Vành đai sát bờ sông.- DT 120 mét vuông (8m x 15m) đã ép...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,78 tỷ

      7.78 tỷ 144 m2 54 triệu/m2
      KĐT Lê Hồng Phong 2 ( Hà Quang 2) 1 lô duy nhất sạch đẹp MT đường số 2 đối diện công viên thông xuyên suốt dự án:-DT: 144 mét vuông ngang 8m-Hướng:...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 126 m2 25,31 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 360 m2, mặt tiền 18m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 18,72 tỷ

      18.72 tỷ 360 m2 52 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự khu VIP 1 VCN Phước Hải TP Nha Trang hàng hiếm trên thị trường.DT 360m2 ngang 18m.Khu an ninh khép kín đẳng cấp nhất Tp Nha Trang.Đầy...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      bán ngay nền đất đường 20m khu TĐC VCN Phước Long 2 SHR trao tay, xây dựng tự do.- DT: 70 mét vuông, ngang 5m.- Đường A5 rộng 20m, Đông Bắc.Giá hạ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 594 m2, mặt tiền 25m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,02 tỷ

      8.02 tỷ 594 m2 13,5 triệu/m2
      anh/chị quan tâm mua ở hay đầu tư nền đất căn biệt thự góc rất đẹp tại dự án căn biệt thự Giáng Hương.Tổng Diên tích: 594 mét vuông.Đối diên Công...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất nền thuộc KĐT Mỹ Gia An Khánh (Gói 7) tại trung tâm thành phố biển Nha Trang, cụ thể.- DT thửa đất: 100 mét vuông,...

      Bán gấp đất nền 184 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 184 m2 22 triệu/m2
      mảnh đất cực phong thuỷ: "tựa núi hướng sông" thuộc Khu căn biệt thự ven Sông Tắc, MT đường Phong Châu rộng 20m.Là trục kết nối thẳng từ trung tâm ...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 132 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 132 m2 100 triệu/m2
      Tháng 12/2023 - Đất đường Số 4 KĐT VCN Phước Hải Nha Trang.- Hướng Tây.- Lô 6x22m (132m2) giá 100tr/m2 - Đối diện căn hộ chung cư CT4.- Hướng Đông.- Lô...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 200 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Tháng 11/2023 tổng hợp đất căn biệt thự KĐT Mỹ Gia Nha Trang giá chỉ từ 25tr/m2.Em Thông 0911 355 *** hỗ trợ tư vấn đầu tư, thủ tục pháp lí, làm việc...

      Cần bán gấp đất dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.11 tỷ 132 m2 23,5 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Phú Ân Nam 2 đường Số 22 rộng 20m - Diên An - Diên Khánh. L/H 0977 681 ***- DT 132m2 ngang 6m dài 21m.- Hướng: hướng Tây Bắc. Đường...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Đường Số 22, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Tháng 12/2023 tổng hợp đất căn biệt thự KĐT Mỹ Gia Nha Trang giá chỉ từ 25tr/m2.Em Thông 0911 355 *** hỗ trợ tư vấn đầu tư, thủ tục pháp lí, làm việc...

      Chuyển nhượng đất nền dự án 594 m2, mặt tiền 27m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,02 tỷ

      8.02 tỷ 594 m2 13,51 triệu/m2
      💥📍LÔ GÓC GIÁNG HƯƠNG CỰC ĐẸP- GIÁ 13,5 tr/m2~8.019 tỉ.—————————————————- Vị trí: Thuộc dự án Giáng Hương, phía Tây TP Nha Trang. Đường Hoa Anh Đào 🌸🌸lộ...
      Giáng Hương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!