Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 0 m2
      - Chủ kẹt tiền cần bán lỗ 300 tr nền đất Khu H lọt khe xung quanh dự án xây nhà đường D19 khu dân cư cát Tường Phú Sinh.- DT: 4x16.3m.- Nền sạch, tuyến...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường D19, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 980 tr

      980 triệu 72 m2 13,62 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nền đất đẹp nằm trong khu dân cư Cát Tường Phú Sinh.- DT: 4x18m.- Nền sạch, vị trí đẹp, không đâm đường, không cột cống, không lỗi...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Công ty chúng tôi hiện chuyên nhận ký gửi chuyển nhượng và bán đất nền nhanh dự án Hiệp Phước Harbour View. Văn phòng có nhận xây dựng nhà.Có hàng giá ...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Công ty chúng tôi hiện chuyên nhận ký gửi chuyển nhượng nhanh nhất và bán đất nền HCM Village. Văn phòng có nhận xây dựng nhà.Có hàng giá mềm cho khách...
      Dự án Saigon Village , Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 102 m2 19,61 triệu/m2
      - 100 sp đầu tiên đẹp nhất.- Mua trực tiếp từ CĐT - giá F0.- MT đường TL818.- Dự án nằm bao quanh TTHC Thủ Thừa.- DT đa dạng.- Các khu công nghiệp bao...
      Đường 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 99 m2, mặt tiền 5m tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 99 m2 25,76 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán 1 đất thổ cư tại KDC Five Star New City.Thuộc xã Phước Lý huyện Cần Giuộc tỉnh Long An.Tiếp giáp huyện Bình Chánh Hồ Chí Minh.Di...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán đất 120 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 120 m2 26,25 triệu/m2
      - DT: 5x24m- Vị trí: Lock I, đường nhựa trục chính TC4, đối diện công viên 7 kỳ quan- Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm, điện, nước có sẵn, xây dựng...

      Cần bán đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 890 tr

      890 triệu 140 m2 6,36 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN RA GẤP 2 nền đất SIÊU RẺNGAY ĐƯỜNG 75M VÀO khu công nghiệp SONADEZICHỉ bán 1 trong 2 lô sauMUA 2 tỉ 350 giờ bán cắt lỗ chỉ còn 890tr Mua 2...
      Dự án The Fusion (KĐT Lan Anh 7), Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100 mét vuông - 181 mét vuông - 200 mét ...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất 208 m2, hướng Đông - Nam tại Đình Bảng - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 208 m2 50 triệu/m2
      Dabaco Đền Đô, TP Từ Sơn cần bán.- Thời điểm này mới có vị trí và giá như vậy.- DT: 208  mét vuông.- SHR cất két, XD tự do.- View hồ, trường lái xe,...
      Dự án Đền Đô, Đường Lý Thái Tổ, Phường Đình Bảng, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      đất nền tọa lạc trên đường 2 làn 39m kết nối đi Lạng Giang, Bắc Giang.- bìa đỏ từng lô.- Kết nối trực tiếp với QL31.- Giá hấp dẫn nhất thị trường.- Thủ tục...
      Dự án Thái Đào Residence, Đường Quốc lộ 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Chuyển nhượng đất nền dự án 129 m2, mặt tiền 6m tại Lạng Giang - Bắc Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 129 m2
      đất nền khu Thôn Mầu Lạng Giang Bắc Giang giá gốc CĐT. Đất nền bìa đỏ từng lôMặt QL 31Giá thấp nhất thị trườngAlo mrs Nga 0963 791 ***
      Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang

      Sở hữu đất nền 85 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      - pháp lí: Vào tên trực tiếp HĐ (dự án đã có bìa đỏ đất).- DT: 85m2.- Xây: 7 tầng, diện tích xây dựng: 437.5m2.- Giá đất: 40 tr/m2; giá xây: 6.2tr/m2...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất thuộc dự án KDC số 2 gần BicC Go, hạ tầng giao thông đã đầy đủ, mảnh đất thuộc ALK 62, cắt lỗ 1tỉ1 so với lúc mua.Cụ thể, mua 4...
      Dự án New Era Bắc Giang, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu ngay đất 130 m2, mặt tiền 6m tại Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 130 m2 24 triệu/m2
      Cần sang nhượng Lô ngoại giao nằm trên trục QL31.- DT 130m2 (6,5m * 20).- Giá 24tr/m2.- pháp lí đầy đủ rõ ràng, chủ đầu tư Hud2 uy tín số 1.- Đường nội...

      Cần bán gấp nền đất 352 m2 tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 352 m2
      Cần tiền bán đất căn biệt thự vip 352m2 dự án Nam Từ Sơn, Vsip, Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.chính chủ cần vốn KD bán nhanh đất căn biệt thự 352m.Vị trí...
      Dự án KĐT Nam Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán đất 160 m2 tại Đường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 160 m2 35 triệu/m2
      chủ đầu tư Bán căn biệt thự thuộc dự án mặt biển, đường biển Huỳnh Thúc KhángCác căn xây dựng theo phong cách biển địa trung Hải rất đẹpMua trực tiếp...
      Dự án Goldsand Hill Villa Mũi Né, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 401 m2 tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 19 tỷ

      19 tỷ 401 m2 47,39 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự góc 2 MT đối diện hồ cảnh quan hàng hiếm có 1 không 2.- khu dân cư Nam Long 3 lô 9A - Q. Cái Răng - TP Cần Thơ.- Cặp góc vị trí...