Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất 150 m2 tại Đường Mỹ Phước 4 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thuộc Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương. Lô 5B43 Mỹ Phước 4.Giá: 1 tỉ 2.DT: 5x30m = 150 mét vuông. Mặt đường bê tông rộng 16m thuận...
      Dự án Mỹ Phước 4, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương
      T
      Nguyễn Thị Đồng Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Em đang có miếng đất 2 MT, ngay trục chính đường đi vào. Cách QL14 50m.100 mét vuông full thổ cư.Ngay khu dân cư hiện hữu, đường nhựa trải rộng...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán đất 60 m2 tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 60 m2 31,34 triệu/m2
      Chủ ngộp NH.Ra gấp mảnh đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, p. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.DT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4x15m).Đường rộng...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Tái định cư Becamex Bàu Bàng.DT 5x30, 10x30.Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm.Gần trường Tiểu học.2.3 Giao thông thuận tiện.Đường nhựa 25m. Ngay công...
      Dự án Elite Town, Đường NC, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 250 m2 24,8 triệu/m2
      Đất khu dân cư Vĩnh Phú 1 view rạch! P. Vĩnh Phú TP. Thuận An - Bình Dương!DT: 10m x 24.5m full Thổ cư, vị trí này rất thoáng, phù hợp xây căn biệt thự,...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Số 34A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 125 m2 51,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất đường 29 tháng 3 (Hàng Dừa).B1.4 lô 22 hướng Đông Nam DT 125  mét vuông giá 6 tỉ 4.B1.4 lô 11 hướng Đông Nam DT...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 200 m2 37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 miếng đất đường Hoàng Hiệp, P Hoà xuân, Q Cẩm Lệ, Đà Nẵng.tòa căn hộ: B1.46.Hướng: hướng Tây Bắc (sạch).DT: 200 m2 (10x20m).Đường:...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán rất gấp trong tuần này mảnh đất thông tin cụ thể như sau:+ DT: 107.5  mét vuông (5x21.5).+ Đường 5m5 vỉa hè 3m xung quanh cư dân...
      Đường B1 Hồng Phước(Hồng Phước 4), Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bán đất Nam Hòa Xuân ngay trục Minh Mạng và Nguyễn Phước Lan.KĐT Nam Hòa Xuân nơi đẹp nhất đà nẵng, tiện ích đầy đủ phục vụ nhu cầu sinh sống cư dân.Với...
      Dự án Dream Home, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 125 m2 17,52 triệu/m2
      Bán nền đất dự án Golden Hilss - Đường 7m5 view công viên đẹp sạch.DT: 125 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.Gần trường trung học cơ sở và trung...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 125 m2, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần tiền chủ bán nhanh miếng đất khu đô thị Golden Hills City, 125 mét vuông, giá 2 tỉ 0x, trục thông chính.+ DT: 125 mét vuông.+ Hướng:...

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 90 m2 28,34 triệu/m2
      Cần sang nhượng vài lô FPT City Đà Nẵng Giá cực kỳ tốt.+ Vị trí miếng đất FPT song song với đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa.1/ DT 90m²(6x15) đường 7m5 giá 2,5x tỉ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 300 m2 13,27 triệu/m2
      Chủ cần thanh khoản nhanh - Chỉ 13.3 tr/2 - Rẻ như đất huyện Hoà Vang.- Bán nền đất 300m2 thuộc KĐT xanh Bầu Tràm Lakeside - Nằm ngay trung tâm Q. Liên...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Tự Đức, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      - Cần bán lô góc view kênh khu căn biệt thự Euro Village 2, Hòa Xuân giá siêu mềm.- Vị trí nằm trên trục đường thông đối diện kênh sinh thái.- Đông Nam...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 105 m2 26,2 triệu/m2
      Đường 7.5m.+ Điện dương.B2.87 lô 6x giá 2.7x tỉ - ĐN sạch.B2.83 lô 7x giá 2.7x tỉ - TN trụ.B2.91 lô 6x giá 2.8x tỉ - ĐN sạch.B2.92 lô 6x giá 2.8x tỉ - ĐN...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 440 m2, mặt tiền 13m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 440 m2 50 triệu/m2
      Bán nền đất 2MT view sông cẩm lệ đường Đinh Gia Trinh DT 440 mét vuông.- Vị trí nền đất nằm trên đường thông thương, trục huyết mạch của P. hòa...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Đinh Gia Trinh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh một số miếng đất sau thuộc khu đô thị Bàu Tràm Lakeside - giá cập nhật ngày 28/11/2023, KH xem đất quan tâm làm việc trực tiếp với chính...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 150 m2 54 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất căn biệt thự Nam Hoà Xuân view đầm sen giá sập Hầm.- DT 150m2 ngang 7,5m.- Đường 7,5m.- View trực diện đầm sen siêu đẹp.- Giá...
      Dự án Hòa Quý City, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!