Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.L/H tư vấn ngay...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất dự án 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán miếng đất 120m2 dự án Eco Sun - Sunflower City Phước An Nhơn Trạch.- Nằm trên trục đường chính Lê Hồng Phong và Nguyễn Văn Cừ.- liên ...
      Dự án Eco Sun, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 160 m2 16,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán thửa đất xã Thạch Phú, huyện Vĩnh Cửa, tỉnh Đồng Nai.DT thửa đất 160m2.MT 8m dài 19m.Đường trước nhà 22m.giá: 2,7 tỉ.liên hệ ngay: Anh...
      Dự án KDC Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 125 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      * Đô thị mới sân bay Quốc Tế Long Thành - Đô thị Bình sơn.- Trục chính 48m để KD: 125 mét vuông chưa sổ tư 4-4.2 tỉ, 125 mét vuông có sổ chỉ 1...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      Mua Bán Ký Gửi Đất Nền KĐT HUD Xây Dựng thành phố Hà Nội tại Nhơn Trạch, Đồng Nai-- Vị trí : KĐT xây dựng thành phố Hà Nội KĐT HUD-- DT : 90m,...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường 26m - khu đô thị Long Thọ, Nhơn Trạch.- Khu vực quy hoạch bài bản.- Chỉ 10 kilomet tới sân bay Long Thành, 10 kilomet tới...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án 178 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 178 m2 12,4 triệu/m2
      đất đã có SHR, đc NH thẩm định xong. có thể vay vốn đc đến 70%a.c quan tâm liên hệ ngay e
      Dự án DHome Yên Thủy, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 132 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Chỉ 12.4 tr/m2. Đất đã có SHR sẵn. Đường rộng 17m, MT 6m.DT từ 132m2.
      Dự án DHome Yên Thủy, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 132 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      DỰ ÁN NẰM Ở TRUNG TÂM THỊ TRẤN HÀNG TRẠM - YÊN THỦY. NẰM SÁT TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH HUYỆNGIÁ CHỈ TỪ 12.4TR/M2SHR TRAO TAY
      Dự án DHome Yên Thủy, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền dự án 132 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Chỉ 12.4 tr/m2 là A. C đã sở hữu ngay 1 mảnh đất tại TT Hàng Trạm - Yên Thủy.Nằm sát vách TT hành chính huyện. ủy ban nhân dân.

      Bán đất nền 132 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Chuẩn bị chào bán nên sẽ có rất nhiều lô đẹp, view hồ, view công viên.Giá chỉ từ 12.4tr/ mét vuông, DT 132 mét vuông.contact 0987 182 ***

      Sở hữu đất nền 178 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 178 m2 12,4 triệu/m2
      Dự án của chúng tôi chuẩn bị chào bán. Sắp tới sẽ ra những lô hot hít, giá chỉ từ 12.4 tr/m2.DT 178m2.
      Dự án DHome Yên Thủy, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp đất dự án 100 m2 tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 720 tr

      720 triệu 100 m2 7,2 triệu/m2
      - khu đô thị Cát Tường Western Pearl 2, dự án nằm đối diện khu trung tâm hành chính, mặt đường Võ Văn Kiệt 40m, Đối diện ủy ban nhân dân tỉnh.- pháp ...
      Dự án Khu đô thị Cát Tường Western Pearl , Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp đất nền 178 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 178 m2 12,4 triệu/m2
      Đây là dự án duy nhất tại thị trấn có DT gần 10ha, với 242 miếng đất và giá chỉ từ 12.4tr/ mét vuông.DT 178 mét vuông.liên hệ ngay 0987 182 ***

      Sở hữu ngay lô đất nền 132 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Đường 17m, đã xong hạ tầng, SHR trao tay. Có thể xây nhà ở luôn.hotline 0987 182 ***

      Chuyển nhượng đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      Lô nhà phố thương mại 150m²(7,5m x 20m) đối diện chợ khu đô thị Mỹ Gia Gói 2 Nha Trang chỉ 4,2 tỉ.Rẻ nhất thị trường.Đường rộng 16m.Vị trí đẹp rất...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Bán đất nền Mỹ Gia Shouphouse 150m2 (7,5*20) đường 27m vỉa hè rộng 6m giá rất rất rẻ chỉ 32tr/m2 gọi ngay 0828 196 *** Hoàn chuyên bán đất Mỹ Gia Nha...

      Chuyển nhượng đất dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.