Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.878 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất 98 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 4,12 tỷ

      4.12 tỷ 98 m2 42,05 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ đắc địa - quy hoạch đồng bộ và đẳng cấp, gần trung tâm thành phố, ven biển thuận tiện di chuyển thu hút lượng lớn khách du lịch đến tham...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp đất dự án 300 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      Chỉ 16tr/m2 sở hữu căn biệt thự view sông Hoài.Giá chỉ 50 phần trăm so với các khu đô thị lân cận.Sở hữu cụm tiện ích 3ha lớn nhất Hội An.Sở hữu 3...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 135 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,08 tỷ

      6.08 tỷ 135 m2 45 triệu/m2
      Chỉ từ 900tr - 1tỷ200tr ký ngay HĐMB - sở hữu đc miếng đất từ 98m2 - 134m2 mặt đường 10,5m nội bộ Hùng Vương hoặc mặt đường Nguyễn Văn Huyên (R16m) - Tuy...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Chuyển nhượng đất 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 133 m2 42 triệu/m2
      - Vị trí nền đất: P. 9, TP Tuy Hòa, Tỉnh Phú Yên.- Nằm trên đại lô đường Hùng Vương (42m) nối QL1, sân bay, cảng Vũng Rô, ga Tuy Hòa.- Định vị phân khu cao...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay đất nền dự án 115 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      - chào bán đất nền căn nhà phố & căn biệt thự khu phố Hội An - bìa đỏ lâu dài tại Thanh Hà - ưu đãi đặc biệt đến từ CĐT.- "Khơi nguồn sự sống an...
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 98 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Xã Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 4,12 tỷ

      4.12 tỷ 98 m2 42 triệu/m2
      nền đất 7*14m.98m2 sổ hồng.NH hỗ trợ.Đường lớn 16m vỉa hè sử dụng thoải mái.Tại đường Nguyễn Văn Huyên TP Tuy Hoà Phú Yên, nằm liên kế các dự án căn nhà...
      Dự án La Emera Phú Yên, Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên.

      Bán gấp đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 81 m2 15,44 triệu/m2
      Cần bán miếng đất khu đô thị An Phú Quý, Điện Ngọc. DT 81 mét vuông Đông Bắc. Đường 5m5 lề 3m. cư dân đông. SHR công chứng. Giá 1,25 tỉ.hotline...
      Dự án Khu đô thị An Phú Quý, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 300 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      Chỉ 16tr/m2 sở hữu lô nền căn biệt thự gần sông Thu Bồn, Hội An. pháp lí lâu dài, tự do xây dựng, gần Phố Cổ, kết nối 3 đại lộ thuận tiện di chuyển.Sở...
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 115 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 115 m2 16 triệu/m2
      Chỉ 16tr/ mét vuông sở hữu lô nền căn biệt thự gần sông Thu Bồn, Hội An. pháp lí lâu dài, tự do xây dựng, gần Phố Cổ, kết nối 3 đại lộ thuận tiện...
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 300 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 135 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      Chỉ từ 900tr - 1tỷ200tr ký ngay HĐMB - sở hữu đc mảnh đất từ 98m2 - 134m2 mặt đường 10,5m nội bộ Hùng Vương hoặc mặt đường Nguyễn Văn Huyên (R16m) - Tuy...

      Cần bán đất nền 115 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 115 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 135 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,08 tỷ

      6.08 tỷ 135 m2 45 triệu/m2
      Là một trong những dự án tiềm năng tại tỉnh Phú Yên nằm trên đại lộ Hùng Vương là trục đường chính tại TP Tuy Hoà, Sgo La Emera cách biển 500m rất thích hợp...

      Sở hữu ngay đất nền dự án 132 m2 tại Huyện Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 132 m2 8,34 triệu/m2
      miếng đất vsip cách cổng 300m, đối lưng căn biệt thự, giá: 1,1 tỉ.Dự án đất nền khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi.Nơi đáng sông nhất tại khu công ...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi , Huyện Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán đất 135 m2 tại Xã Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 135 m2 40 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất trống đường Nguyễn Văn Huyên.DT 135 mét vuông.SHR.Và bán nhà 6tầng tại đường Nguyễn Văn Huyên giá thương lượng trực tiếp chính...

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 80 m2 14,38 triệu/m2
      * Tìm đâu ra lô thứ 2 KĐT Điện Ngọc mà giá bằng lô betong gần đây*.Vị trí:- Vị trí trung tâm giữa Đà Nẵng và HỘi An.- Xuống bãi tắm Viêm Đông tầm...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia Nam Đà Nẵng, Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 90 m2 13,67 triệu/m2
      KĐT Ngân Câu Ngân Giang.DT 90 mét vuông đường 5m5 lề 3m.Đông Nam.giá 1,23 tỉ.gọi ngay 0915 433 *** xem đất.
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!