Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 149 m2 tại Xã Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 149 m2 4,7 triệu/m2
      Em chính chủ lúc trước mua để dành nền đất bên Suối Cát - Xuân Lộc nhưng nay do tình hình kinh tế khó khăn nên em cần bán thu hồi vốn để có tiền KD Sapa...
      Xã Suối Cát, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 93 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 93 m2 18,28 triệu/m2
      Cần tiền KD bán cắt lỗ nền đất mặt QL 6 42m TP Hòa Bình, full thổ cư, đã có bìa đỏ.nền đất đẹp MT 5,4m nở hậu, DT 93m2.cơ sở giao thông, điện nước,...
      Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán đất Khu đô thị thương mại Lavender City, 90 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Cửu, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      - G1/44. Bán đất trong KDC Lavender.- Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai.- 5x18, đường 14m.- Đông Bắc.- Nước máy. Điện nhà nước.- Sổ riêng thổ cư...
      Dự án Lavender City, Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Xã Ia Tiêm - Chư Sê - Gia Lai, giá 680 tr

      680 triệu 0 m2
      Cần bán ngay đất ở bìa đỏ chính chủ gần khu công nghiệp Nam Pleiku, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai:- Giá trị nền đất cần bán: 680 tr- đc: Thôn Ia Ring, xã...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Ia Tiêm, Chư Sê, Gia Lai

      Sở hữu đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      - B9/33, 34, 35. Bán đất trong KDC Lavender- Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai- 5x18. Đường 14m- Đông Nam- Có nước máy- Sổ riêng, thổ cư 100%- Xây dựng tự...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 172 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 830 triệu

      830 triệu 172 m2 4,83 triệu/m2
      Cần bán nền đất hẻm Tôn Thất Thuyết, Dambri, TP Bảo Lộc.- DT 172 mét vuông.- Tiện ích đường ôtô, view bao đẹp, đất view cao thoáng, có lợi thế 2 MT...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp - 100 phần trăm chính chủ - không qua trung gian.- Cần bán nhanh trong tuần nền đất ngay P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.- Đất view...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 128 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 128 m2 8,6 triệu/m2
      Đất thuộc dự án sala điện thắng sát QL 1A,cách QL 50m,bê-tông 8m,đất sạch sẽ k cấn,gần mọi tiện íchDT :5*25mGiá:1,1 tỉZalo:0934 889 *** để xem đất free ạ
      Dự án Sala Điện Thắng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 670 m2, mặt tiền 10m tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 560 tr

      560 triệu 670 m2 0,84 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học nên gia đình tôi quyết định bán mảnh vườn ở 3 đời nhà tôi, đất đã lên thô cư 100 phần trăm.- DT 10x67m đất đang trồng mãng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 790 triệu

      790 triệu 0 m2
      Bán miếng đất xã Diên Phú cạnh thôn Trung, Vĩnh Phương, Nha trang.----------Đường bê tông 3.5m, cách đường Hương lộ 45 tầm 150m.Khu vực cư dân, đầu tư lâu...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2 m2 tại Xã Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 2 m2 1250 triệu/m2
      Đất Đức Trọng vuông vức đẹp thế này chủ đang cần bán- 21x80 có sẵn 100 mét vuông thổ cư- Đường bê tông 5m thông thoáng - View đồi núi xung quanhRất...
      Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 25,92 tỷ

      25.92 tỷ 144 m2 180 triệu/m2
      Cần bán đất nền áp góc mặt đường Hạ Long trung tâm Cái Răm - thuận tiện KD.Vị trí: Trung tâm du lịch sầm uất nhất Hạ Long - Cách chợ Cái Dăm 300m.DT:...
      Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 10 m2 tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 20 tr

      20 triệu 10 m2 2 triệu/m2
      Chủ cần tiền hạ giá bán nhanh 1ha(10.000m2) đất triền đồi, suối tự nhiên. Nằm ngay 2 MT đường 7m thuộc Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm .TP Bảo Lộc. View triền...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      Giỏ hàng độc quyền đất nền ven sông.- khu đô thị hành chính mới Nam Đà Nẵng.- Giao dịch trực tiếp CĐT.- 100 phần trăm hệ thống điện/cáp âm.- Chính...
      Dự án Indochina Riverside Complex, Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 108 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Yên, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 108 m2 30 triệu/m2
      Hàng víp đường 24m view vườn hoa giáp hồ sinh thái cần tiền gấp khu đô thị Nam Vĩnh Yên - vĩnh phúc.Dt 108m2Mt 6mĐường 24m - vỉa hẻ 5mHướng hướng Đông ...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Đường Lý Nam Đế, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Ngộp vài nền đất MT Đại Lộ Bắc Sơn Long Thành, đồng nai cần bán nhanh.- Cách sân bay Long Thành theo tuyến đường đại lộ Bắc Sơn 5 - 7 kilomet.- Xung...
      Đường Bắc Sơn - Long Thành, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 183 m2 tại Xã Thanh Bình - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 183 m2 9,02 triệu/m2
      MT Thanh Bình, Trảng Bom.Dt 5 x 38m MT chính có thổ cư xây nhà.Cách uỷ ban - trường học 100m. Vị trí đẹp.Giá 1 tỉ 650.gọi ngay SĐT/zalo 0376 301 ***
      Đường Thanh Bình, Xã Thanh Bình, Trảng Bom, Đồng Nai.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 31 m2 tại Xã Sào Báy - Kim Bôi - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 31 m2
      Chính chủ cần bán 3,1 ha đc Sáo Báy, Kim Bôi, Hoà Bình. Trong đó có 1000m2 ONT, 2.2ha đất cln còn lại là đất rừng SX.Đất bám hồ 200m, tay chạm nước, view...
      Xã Sào Báy, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!