Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất dự án Khu đô thị 379 Tân Mỹ, 80 m2 tại Xã Tân Mỹ - Bắc Giang - Bắc Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Hàng hiếm ngay mặt trường học mẫu giáogiá siêu mềm nhũn chỉ 1.x tỉ!Tiện ích xung quanh:- Vị trí trung tâm chợ Mía TP Bắc Giang - KD sầm uất ngày đêm.-...
      Dự án Khu đô thị mới 379 Tân Mỹ, Đường Tỉnh Lộ 295B, Xã Tân Mỹ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 95 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 930 triệu

      930 triệu 95 m2 9,79 triệu/m2
      Giá chỉ 930 tr/nền.- Chính sách TT tốt nhất:+ Chỉ cần TT 20 phần trăm giá trị nền đất.Còn lại trả góp trong vòng 48 tháng, LS 0 phần trăm.Ưu...
      Dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Thành , Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền Khu dân cư Nam Long, 240 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9, giá 14,88 tỷ

      14.88 tỷ 240 m2 62 triệu/m2
      Bán đất dự án Nam Long bìa đỏ.- Đất Nam Long đường 12m DT: (12x20)m. Giá 62tr/ mét vuông.- Đất MT đường 16m, DT (12x20)m, Đông Nam. Giá...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 180 m2, mặt tiền 5m tại Đường 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Bán đất MT Đường ĐT 743 KD buôn bán đa ngành nghề, gần Trường, Chợ, KCN.- DT: 5,8m x 31m thổ cư 93,1 mét vuông, bao GPXD nhà 5 tầng.- Cách ngã 4 Bình...
      Đường 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Đồng Hới - Quảng Bình, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 114 m2 17,11 triệu/m2
      Cần việc bán ngay 3 mảnh đất đấu giá ở khu F325, Bắc Lý, Đồng Hới, Quảng Bình.LôA8.16 (6X19) =114 mét vuông; giá chốt nhanh= 1 tỉ 950 tr, hướng tây,...
      Đường F325, Phường Bắc Lý, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 200 m2 tại Xã Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá 600 triệu

      600 triệu 200 m2 3 triệu/m2
      bán đất sát khu công nghiệp , 200  mét vuông , có 100 m thổ cư , giá chỉ 600 tr
      Xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 163 m2, mặt tiền 5m tại Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 163 m2 12 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT KD Hương Lộ 45 , Diên PhúĐường nhựa đẹp rộng 7m, thêm tương lai quy hoạch 20m tiềm năng lớnDT: 163m2 ngang 5,3mGiá đầu tư chỉ 12tr/m...
      Đường Hương lộ 45, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại miếng đất khu dân cư Tham Lương, Q. 12Nằm ngay đường Phan Văn Hớn, thuận tiện giao thông di chuyển vào trung tâm, ngoại thành...vvKhu...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Việt Nhân Villa Riverside, 100 m2 tại Quận 9, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside có vị trí đắc địa, giáp 3 MT đường lớn Nguyễn Duy Trinh 30m, Lò Lu 40m, Nguyễn Xiển 40m tại P. Trường Thạnh, Q. 9.- pháp ...
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside, Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 114 m2 , giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 114 m2 43 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất đẹp trong tuần.Vị trí sát Song Hành Vành Đai 3 nối cao tốc Long Thành Dầu Giây.Chỉ 43 tr/ mét vuông, với DT 114 mét vuông...
      Dự án Centana Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Bán đất MT khu Cao Lỗ, P. 4, Q. 8. Sát trường Đại học Công Nghệ Hồ Chí Minh, cách BV Q. 8 300m.DT đất: 90 mét vuông (4,5m x 20m). giá thương ...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 3936 m2, mặt tiền 31m tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 3936 m2
      4 sào hưng lộc Có 300m Thổ CưChủ Ngộp bán ngay , Đường nhựa 6m , ô tô đi vi vuGần chợ , KCN , trường Giá thỏa thuận📞 liên hệ ngay Trung :
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 72 m2 27 triệu/m2
      Chính chủ bán lô Khúc Thừa Dụ 72m2 cực đẹp.- DT 72m2 ngang 4,5m dài 16m.- Tây Bắc.- Ngõ thực tế hơn 3m.- Phù hợp nhà hoặc đầu tư. Ngõ nông oto phóng vèo...
      Đường Khúc Thừa Dụ 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu đất 180 m2 tại Phường 1 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 180 m2 47,23 triệu/m2
      bán ngay đất chính chủ trung tâm thành phố. Vũng Tàu.DT: 180m2.Vị trí đẹp, thuận tiện đi lại, KDC yên tĩnh gần núi và biển phù hợp với mọi gia đình.giá:...
      Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 86 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 86 m2 26,63 triệu/m2
      Đường Lê Đức Thọ - P. 15 - Gò VấpBán đất phân lô đồng bộ hạ tầng chuẩn đẹp đường 12m. Có công viên, khu vui chơi TDTT, Trường điểm Lê Đức Thọ, siêu thị, BV,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 2193 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 25,22 tỷ

      25.22 tỷ 2193 m2 11,51 triệu/m2
      Kẹt tiền NH Cần bán nhà đất Hồ Tràm giá rẻ. Chỉ 12,5tr/m. 22x98m. Cách nhà thờ Hồ Tràm 100m, cách phố đi bộ Hồ Tràm 1 cây số. Khu đông cư dân, đường thông...
      Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 60 m2 39,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường N3 KDC Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An- DT: 60 mét vuông thổ cư: 100 phần trăm (4x15m)- Đối diện công viên thoáng mát-...
      Đường X1, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất Khu đô thị Đông Tăng Long, 100 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Gia đình có vài miếng đất trong KDC Đông Tăng Long cần bán. Đất xây tự do, cách chợ Long Trường 500m, cách đường Lã Xuân Oai 100m, khu vực đông đúc, có thể...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!