Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 4.114 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 50 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 879 tr

      879 triệu 50 m2 17,58 triệu/m2
      Hot - cắt lỗ 50 phần trăm sở hữu hộ khẩu TP Bắc Ninh chỉ từ 879 tr/lô.Bạn không nghe nhầm đâu ạ chi tiết mời quý khách tìm hiểu ở video và link bảng...
      Đường 38, Phường Nam Sơn, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 72 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 72 m2 12,5 triệu/m2
      bán ngay miếng đất khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà.- DT 4x18m.- Có SHR bao sang tên.- Giá thị trường 1 tỉ nhưng cần tiền nên bán ...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Một lô duy nhất New City Phố Nối chỉ 8.xtr/m2 gọi ngay 0937 595 *** gặp em Thuý để chốt nhanh lô rẻ nhất.* DT 100m2.* Hạ tầng hoàn thiện 85 phần ...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Phường Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 963 triệu

      963 triệu 90 m2 10,7 triệu/m2
      Nhận mua bán - kí gửi đất nền, đất xây thô, nhà liên kế khu đô thị mới Xuân Hoà và các khu xung quanh.Thông tin chính thức từ chủ đầu tư tới KH đang...
      Dự án Khu đô thị mới phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay đất 80 m2 tại Huyện Yên Sơn - Tuyên Quang, giá 960 triệu

      960 triệu 80 m2 12 triệu/m2
      Chỉ từ 12tr/1 mét vuông khi mua "công viên nghĩa trang" đẹp nhất Việt Nam cho gia đình.pháp lí minh bạch, sở hữu lâu dài, nhiều lựa chọn về hướng...
      Dự án Công viên nghĩa trang Thiên Đường, Yên Sơn, Tuyên Quang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 13m tại Bà Rịa, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Mua bán ngay đất nền Lan Anh 2 và 5, 1, 6 Hoà Long, Bà Rịa.Cam kết ra hàng nhanh nhất cho chủ vì có 1 lượng lớn KH tại Sài Gòn, thành phố Hà Nội.call ...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền dự án 200 m2, hướng Đông - Bắc tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 800 triệu

      800 triệu 200 m2 4 triệu/m2
      Khu đất đất thổ cư chơn thành town giá thật rẻ.Chỉ với 450 tr kh sở hữu ngay lô đất(giá rẻ chưa từng có).NH hỗ trợ tối đa 350tr, LS 0 phần trăm/ 2...
      Dự án Chơn Thành Central Town, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất tại:Khu Đấu giá Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái NguyênDT 100 mét vuông (5×20)Hướng NamVị trí đẹp nằm giữa 2 khu ...
      Đường 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 860 triệu

      860 triệu 60 m2 14,34 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh Cát Tường Phú Sinh hướng Tây.- Nằm khu đông cư dân đối diện căn nhà phố liên kế.- SHR.- DT 4x15m giá 860tr bao thuế phí sang...

      Cần bán ngay nền đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Bắc Kạn - Bắc Kạn, giá 905 triệu

      905 triệu 81 m2 11,18 triệu/m2
      Thông tin dự án: Vị trí kim cương đầu tư thịnh vượng.Đất nền nằm sen giữa ngay mặt QL 3 và đường Nguyễn Thị Minh Khai trung tâm TP Bắc Kan.- CĐT uy tín:...
      Dự án Phố chợ Minh Khai Bắc Kạn, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Huyền Tụng, Bắc Kạn, Bắc Kạn

      Cần bán nền đất 187 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 187 m2 4,82 triệu/m2
      Đất Nền 187 mét vuông Giá 9xxTr bán ngay Trả NH đc: Xã Lộc Thành, Huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng.DT: 187m.MT: 7.1m.MT lộ: 6.9m.Giá hấp dẫn: 9xxtr có...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 920 tr

      920 triệu 120 m2 7,67 triệu/m2
      KĐT mới Thị trấn Lai Uyên - Bầu Bàng - Bình Dương.DT: 120m2.Giá: 920tr.gọi ngay: 0799 960 ***
      Dự án Thăng Long Central City, Đường Hương Lộ 610, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 110 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Châu Thành - Kiên Giang, giá 955 tr

      955 triệu 110 m2 8,69 triệu/m2
      Đất tiếp giáp đường nhựa lộ giới 15m (mặt đường 9m, vỉa hè mỗi bên 3m) oto xe cộ qua lại thoải mái. Phù hợp để Quý Khách đầu tư, ở, cho thuê, KD..- DT đất...
      Dự án Khu đô thị mới & chợ Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 970 tr

      970 triệu 100 m2 9,7 triệu/m2
      Cần bán nền đất nền - Trần Anh Group, là khu dân cư đẹp nhất Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, liên kế khu dân cư Xuyên Á.- DT: 5x20m, đường nhựa 10 mét, hạ tầng...
      Dự án Khu dân cư Mỹ Hạnh Hoàng Gia, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      KĐT Mega City 2 nằm ngay MT đường 25C (tuyến đường đi đến sân bay Long Thành và đón đầu cầu Cát Lái) dự án cách TP. TP.HCM 30p.Nhận ký gửi bán lại các lô...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      D
      Nhà Đất Đồng Nai - Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Bán đất dự án Mega City 2, Nhơn Trạch chỉ từ 450 tr/nền (50 phần trăm).- Vị trí:+ Trung tâm huyện Nhơn Trạch.+ MT đường 25C kết nối đoạn đường qua cầu...

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      * miếng đất đã có sổ hồng riêng (GCN QSDĐ) tại KDT Làng Sen Việt Nam.- Nền A DT 76,4 mét vuông giá: 1 tỉ 050.- Nền H DT 75,  mét vuông giá: 1...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 2 và 5.Thông tin:- Vị trí: Đường Số 23, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 100 mét vuông - 181 mét vuông - 200 mét ...

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.