Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 4.114 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Bán đất dự án 75 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 75 m2 11,34 triệu/m2
      -Gần MT Nguyễn Bình , lộ giới 12m, xa oto quay đầu thoải mái-Cách chợ , trường học 10p di chuyển -Nằm cạnh ủy ban nhân dân nên cự kì an ninh-Giá 850tr /...
      Đường Dương Thị Năm, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 155 m2, mặt tiền 7m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 900 triệu

      900 triệu 155 m2 5,81 triệu/m2
      - Bán nền đất đẹp đường 5m thôn Bồ Bản xã Hòa Phong, huyện Hòa Vang.- DT 154 mét vuông đất ở toàn bộ ngang 7m x 22m- Đường bê tông 5.5m thông, dân ở...
      Đường 14B, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án 1 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Tân Thành - Thủ Thừa - Long An, giá 820 triệu

      820 triệu 1 m2 820 triệu/m2
      Đường ô tô tới đất, khu vực người dân mua xây nhà vườn, thích hợp nghĩ dưỡng cuối tuần, điện, nước xin thoải mái vô tới nhà, khu vực cách 500 m tới UB xã...
      Xã Tân Thành, Huyện Thủ Thừa, Long An

      Bán nhanh đất dự án 104 m2, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 800 triệu

      800 triệu 104 m2 7,7 triệu/m2
      pháp lí: CNL, không vướng quy hoạch, đc đăng ký lên thổ cư.DT: 6.4 x 16.4 (104m2).Hướng: hướng Đông NamĐường cao ráo, không bị ngập nước, đã bơm cát bó...
      Đường Lê Hồng Nhi, Phường Ba Láng, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 812 tr

      812 triệu 0 m2
      - Vị trí đất MT Hưng Nhơn, Tân Kiên, Bình Chánh. Đối diện với chợ Bờ Ngựa, vị trí KDC KD buôn bán đa ngành nghề. Thích hợp cho anh chị mua ở hoặc đầu tư...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1 tỷ

      1 tỷ 107 m2 9,35 triệu/m2
      THỔ CƯ TIẾN LỢI - TP PHAN THIẾT* Vị trí: Bê tông oto 4m - Thôn Tiến Hoà - Xã Tiến Lợi - Tp Phan Thiết- DT: 107 mét vuông thổ cư (ngang 5,02m, nở hậu)-...
      Đường Trường Chinh, Xã Tiến Lợi, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất 100 m2 tại Đường Võ Ngọc Chấn - Long Hương - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất đường Võ Ngọc Chấn, Long Hương, Bà Rịa - Vũng Tàu.Nằm gần trường học liên cấp 1,2,3, bách hóa xanh, điện máy xanh, KDC, ủy ban nhân ...
      Đường Võ Ngọc Chấn, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất dự án 4 m2 tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 875 tr

      875 triệu 4 m2 218,75 triệu/m2
      KẸT TIỀN NÊN CẦN bán nhanh miếng đất GẦN SÔNG ĐỒNG NAI KHI HẬU MÁT MẺ KDC XUNG QUANH RẤT THÍCH HỢP CHO anh/chị ĐẦU TƯ AN CƯ LẠC NGHIỆPDT : 3500m2 đất bằng...
      Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất dự án 120 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán ngay miếng đất MT đường Nguyễn Tất Thành, P. 1, Sa Đéc, Đồng Tháp.Tiện ích xung quanh đầy đủ gần trường Lưu Văn Lang, chợ, BV, ủy ban nhân dân,...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      Đất nền sát biển Quất Lâm - Nam Định.- Giá còn rất rẻ so với các vùng sát biển khác như Đồ Sơn - Hải Phòng; Sầm Sơn - Thanh Hóa.- Vị trí cách biển chỉ...
      Đường Quốc Lộ 37B, Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 925 tr

      925 triệu 90 m2 10,28 triệu/m2
      Gần trường liên cấp 1,2,3 Nhơn Đức, Dân ở kín, mua về có thể xây dựng ngay. Đường rộng otto di chuyển vô tư, Đường đang mở rộng mua đón đầu sinh lời cực kì...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Mỹ Lệ - Cần Đước - Long An, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Lý do định cư sang nước ngoài sống nên cần bán đất gấp mảnh đất đường QL 50, Xã Mỹ Lệ, Huyện Cần Đước, Long An.DT: 120m. (6x20) full thổ cư xây dựng tự...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Cần bán nền đất 118 m2, mặt tiền 6m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 880 triệu

      880 triệu 118 m2 7,46 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn cần bán nhanh nhà đường Hưng Nhơn, Tân Kiên, Bình Chánh.- DT 118  mét vuông (ngang 6)/ 880TR . L/H: 0866 548 *** gặp Lợi).- NH hỗ trợ vay...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Phước - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 865 tr

      865 triệu 100 m2 8,65 triệu/m2
      nền thổ cư SHR chính chủ đứng bán.DT: 4x25m vuông vắn.Giá chỉ từ : 865 tr .Đất tọa lạc tại đường Liên Ấp 2-3, xã Hiệp Phước huyện Nhà Bè TP Thành phố ...
      Đường Liên ấp 2-3, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      Sau lưng em là GREENLIFE LỘC TÂN sp đất nền nhà làm đc Nên giá bất ngờ: chỉ hơn 1 tỉ xíu à Có luôn 150 mét vuông thổ cư Sổ có sẵn, công chứng lúc nào...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 75 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 860 tr

      860 triệu 75 m2 11,47 triệu/m2
      Hiện tại tôi cần sang gấp mảnh đất ngay chợ đầu mối, gần TTHC, cặp sát với khu công nghiệp Kỹ nghệ cao SINGAPORE ASCENDAS, cách làng ĐH 7 kilomet,...
      Đường DH619, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 855 triệu

      855 triệu 114 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ thanh lý vài miếng đất trong KĐT Long Đức - Kế bên sân bay Quốc Tế Long Thành (cách đúng 3 kilomet).Đối diện cụm khu công nghiệp Long Đức...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 7 m2, hướng Tây tại Xã Tà Lài - Tân Phú - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 7 m2 121,43 triệu/m2
      Đất đang trồng bưởi, mít và sầu riêng.Có một ao cá nhỏ.cư dân xung quanh.Đường đi 3m, cách đường bê tông 100m.Thích hợp lập vườn nghĩ dưỡng.Giá cần bán:...
      Xã Tà Lài, Huyện Tân Phú, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.