Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 4.114 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 630 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 630 m2 1,43 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất trồng cây lâu năm xã Trung Lập Hạ, sát bên khu công nghiệp hướng Tây Bắc.DT: 630m2 (12x51) nở hậu vuông vắn.Hiện trạng đất cao ráo,...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 82 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 82 m2 10,98 triệu/m2
      Đất gần Chợ đường rộng 12m, xung quanh cư dân hiện hữu đông đúc.SHR Thổ CưGiá 900trDT 82m2Tiện ích: quanh nhà đầy đủ tiện ích có cả chợ, BV, tiệm thuốc,...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 120 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - Long Hương - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất MT đường Phan Đăng Lưu, Long Hương, Bà Rịa - Vũng Tàu.Tiện ích xung quanh đầy đủ gần trường cấp 2 Nguyễn Trãi, chợ Long...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền dự án 91 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 91 m2 9,35 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất 91,2m2 có sẵn nhà c4 ở MT đường Ngô Quyền (Nông cơ) cách đường Sông Thao Bàu Hàm đúng 50m.Giá chốt bán 850tr bao giấy tờ sang...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 980 triệu

      980 triệu 100 m2 9,81 triệu/m2
      SIÊU PHẨM DỰ ÁN GARDEN RIVERSIDE THỦ THỪA - LONG AN GIÁ CHỈ TỪ 980TR SỞ HỮU NGAY Vị trí: MT đường 818, Long An. Lộ giới 32m - 4 làn xe, cách Sài Gòn chỉ 30...
      Đường 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán nền đất 130 m2, hướng Đông tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 130 m2 7,7 triệu/m2
      Lộc An, Bảo Lâm.Vị trí: Ngay sát chợ Lộc An, QL 20 vào 500m.- Gần ủy ban nhân dân/ chợ/ trường học/ cây xăng/ Tam Châu Lộc An/...- Số lượng sp: 51 nền...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất dự án 120 m2 tại Xã Hoà An - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 850 triệu

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Hàng ngộp bán nhanh đất MT Đường Nguyễn Hữu Kiến Xã Hoà An, Cao Lãnh, Đồng Tháp.DT 120 mét vuông.Giá 850TrGần BV Đa Khoa Tâm Trí Đồng Tháp, BV đa...
      Đường Nguyễn Hữu Kiến, Xã Hoà An, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      🎯 2015- 2017 nhiều nhà đầu tư có bỏ lỡ : ☑️ Phú Quốc với giá Vài tr /m2 và giờ 150-250tr/m2 ☑️ Đà Nẵng 20-30tr/m2 và giờ 350 - 500tr/m2 ☑️ Nha...
      Đường Giao Tiến, Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 60 m2 14,17 triệu/m2
      Bán đất DT 60 - 80m2, đường vào rộng từ 6 - 10m, đường nội khu rộng 4 - 6m, đã trải nhựa, tiện ích đầy đủ giá chỉ từ 800tr đến nhỉnh 1 tỉ, sẵn sổ công ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 250 m2, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 800 tr

      800 triệu 250 m2 3,2 triệu/m2
      - Vị trí: Gần Chùa Kim Sơn - Hoà Khánh Nam - Đà Nẵng.- DT: 250 m2.- KDC đông đúc, yên tĩnh.- Tây Nam.- Giá mong muốn 800tr.liên lạc chính chủ 0938 157 ***
      Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 524 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 820 tr

      820 triệu 524 m2 1,57 triệu/m2
      Gia đình cần tiền để con đi du học bán lổ còn 820 tr, cho cả lô DT 524  mét vuông Đất thuộc hẻm tản đà, P. lộc phát, TP. Bảo Lộc Đất có bề ngang lớn...
      Đường Tản Đà, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 820 tr

      820 triệu 35 m2 23,43 triệu/m2
      34.6m2. Đất ở đô thị full thổ cư giá nhỉnh 800tr mua ở hay đầu tư giữ tiền đều tuyệt vời.Vị trí đẹp, nằm tại trung tâm thị trấn Chúc Sơn cách mặt đường 6A...
      Đường 6A, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 64 m2 tại Đức Hòa, giá 980 triệu

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      Bán đất chính chủ dự án Cát Tường Phú Sinh DT 4x16 MT đường 10 cư dân hiện hữu.DT 64m2.Giá 980tr.cư dân hiện hữu.Em bán đất chính chủ không qua môi...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 86 m2, mặt tiền 4m tại Xã Ngọc Xá - Quế Võ - Bắc Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 86 m2 11,63 triệu/m2
      Cần tiền nên bán đất khu công nghiệp QV II - DT 86.4m2 4.4m MT (nở hậu), giá 1 tỉ.- Vị trí đẹp 5 ph ra khu công nghiệp, chợ, trường học, đường oto, tiện...
      Xã Ngọc Xá, Quế Võ, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 5 - Gò Công - Tiền Giang, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      nền thổ cư sổ hồng. Xây dựng tự do.DT 120 mét vuông ngang 6m.giá 800 trChủ ngộp gửi bán ngay miếng đất ngay khu phố 2, P. 5, TX. Gò Công.Đường...
      Khu phố 2, Đường Số 2, Phường 5, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán ngay đất 196 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 196 m2 5,11 triệu/m2
      - Tôi Cần bán miếng đất trong Trung Tâm Hành Chính TX Chơn Thành, Bình Phước.Lô Gốc 2 MT sát sở Tài NGuyên Môi Trường, DT : 9x23 thổ cư 100 phần trăm...
      Đường N9, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất Khu đô thị Green City , 80 m2 tại Phú Giáo - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Chủ càn tiền ra nhanh mảnh đất ngay Cổng Xanh.Sỏ sẵn công chứng ngay có NH hỗ trợ.Vị trí nằm đối diện KCN và trường học.Sát đường ĐT741.liên hệ ngay em...
      Dự án KĐT Green City, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Cách siêu thị lớn - 200m, ủy ban nhân dân - 150m, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, KDC, KCN, cư dân cực kì đông đúc,...sổ hồng...
      Đường Tam Đông 1, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.