Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 4.114 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 40 m2, mặt tiền 354m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 960 tr

      960 triệu 40 m2 24 triệu/m2
      CC Cần Bán 40m nền thổ cư Tại Thôn Cát Ngòi Xã Cát Quế H Hoài Đức Thủ đô Hà NộiKhổ Đất Hình Chữ Nhật MT 3,54m x 11,34m Đường 2m Khu Vực cư dân Đông...
      Đường 422, Xã Cát Quế, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền 86 m2, mặt tiền 4m tại Xã Ngọc Xá - Quế Võ - Bắc Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 86 m2 11,63 triệu/m2
      Cần tiền nên bán đất khu công nghiệp QV II - DT 86.4 mét vuông 4.4m MT (nở hậu), giá 1 tỉ.- Vị trí đẹp 5 ph ra khu công nghiệp, chợ, trường học,...
      Xã Ngọc Xá, Quế Võ, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, hướng Tây tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Còn 3 nền 100 mét vuông, đường nhựa 5m5, đã có sổ, giá dưới 1 tỉ cách FPT 10p.- DT: 100 - 117 mét vuông.- Ngang: 5 - 8m.- Trục đường: 5m5 lề...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
      S
      Nguyễn Hoàng Nhật Sang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Núi Sam - Châu Đốc - An Giang, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      đất MT đường rộng xe oto di chuyển tới đất vị trí đất đối diện KDL Núi Sam, vị trí đất nhiều cư dân sinh sống có thể KD và du lịchvị trí đất gần chợ, bệnh...
      Đường Mai Văn Tạo, Phường Núi Sam, Châu Đốc, An Giang

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Xã Ngọc Hòa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 60 m2 16,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán nền đất 60m2 đất ở đường oto thông giá chỉ 1 tỉ cư dân đông đúc bán kính 500m đầy đủ tiện ích chợ Cống, công ty may K - K, gần BV trường học,...
      Xã Ngọc Hòa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại 1 - Vĩnh Châu - Sóc Trăng, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Ngộp vốn bán nhanh nền đất ngay BV Đa Khoa TX Vĩnh Châu MTĐ Lê Lai, Vĩnh Châu, Sóc TrăngDT: 6x20mgiá chỉ: 900trĐường rộng thông thoáng ô tô đi tới đất,...
      Đường Lê Lai, Phường 1, Vĩnh Châu, Sóc Trăng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 980 triệu

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô góc DT 61m, 100 phần trăm thổ cư. mảnh đất nằm trên trục chính QL 21A, gần cổng số 8 Đại học Quốc Gia HN, ĐH FPT, khu CNC Hòa...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tịnh Biên - An Giang, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn bán nhanh mảnh đất ngay chợ Chi Lăng MTĐ Hoàng Hoa Thám, Thị Trấn Chi Lăng, Tịnh Biên, An GiangDT: 6x20mGiá chỉ: 900trĐường rộng thông...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Thị trấn Chi Lăng, Tịnh Biên, An Giang

      Bán đất nền dự án 5865 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 880 triệu

      880 triệu 5865 m2 0,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất Hòa Thắng huyện Bắc Bình Bình Thuận.Cách DT 716 chỉ 800m.DT 5.865m2 giá 880 trDT 5.791m giá 984tr(có bớt lộc thêm) -...
      Đường ĐT 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán lô đất nền 14659 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 953 tr

      953 triệu 14659 m2 0,07 triệu/m2
      Gồng lãi hết nổi cần ra gấp mảnh đất DT 14.659 mét vuông.mảnh đất vuông đẹp có đường trên sổ.Cách hồ nước 3ha 1,5 kilomet.Gần cư dân, gần QL...
      Thị trấn Lương Sơn, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 65 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 65 m2 15,39 triệu/m2
      - Siêu phẩm lô góc 65m2, đường 8m, giá 1 tỉ, đối diện ĐHQG, ĐH FPT xây trọ luôn.- LH Mr Minh: 0365 304 *** & add zalo em để tìm hiểu ạ.- DT: 60 - 100m2,...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 560 m2 tại Xã Đa Phúc - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 896 tr

      896 triệu 560 m2 1,6 triệu/m2
      miếng đất thổ cư tổng 560m2 có 300m2 nền thổ cư vuông đẹp sổ sách nét công chứng luôn gần trường học khu vực trung tâm cư dân đông đúc mà giá chỉ...
      Xã Đa Phúc, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán đất dự án 5983 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 957 tr

      957 triệu 5983 m2 0,16 triệu/m2
      DT: 5.983m xã Lương Sơn cách QL1A 300m giá 160k/m.7447,6m xã Hồng Thái gần KDC, đường thể hiện sổ giá 180k/m.9999,0m xã Hồng Thái giá 140k/m.10725,9m đất...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 78 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 887 triệu

      887 triệu 78 m2 11,38 triệu/m2
      1 lô duy nhất toạ lạc ngay đường Hưng Nhơn,xã Tân Kiên, Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh-Giá:887tr ( có thể thỏa thuận thêm)-DT:78m²( đất full thổ cư,...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất dự án Khu đô thị Mega City 2, 104 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 104 m2 8,66 triệu/m2
      Bán đất Mega 2:Khách ngộp do NH cần bán ngay chỉ 900 tr/1 lô.Nhận mua bán ký gửi đất nền tại dự án Mega City 2, hỗ trợ khách ra hàng trong thời điểm có...
      Dự án Khu đô thị Mega City 2, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Đất mặt biển Sổ Lâu dài 100 phần trăm thổ cư - giá 1 tỉQuy Hoạch:+ Flamigo làm khu nghỉ dưỡng resort 93ha ( đã có đề xuất)+ Quất Lâm lên TX:Cao tốc...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng đất dự án 500 m2, mặt tiền 7m tại Xã Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 980 tr

      980 triệu 500 m2 1,96 triệu/m2
      Bán mảnh đất vườn liên kế KDC, 500m2 giá chỉ 980 tr, đường đá xanh hiện hữu 6m, xung quanh nhà dân đông đúc, có trồng dừa, bưởi, cam sẵn trên đất. mảnh ...
      Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 810 tr

      810 triệu 81 m2 10 triệu/m2
      + Hãy mua BDS và chờ đợi, đừng chờ đợi để mua BDS.Tại sao không đầu tư khi mọi thứ đang dần hình thành?+ Tầm nhìn về sự phát triển của BĐS miền tây đặc biệt...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.