Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 4.114 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Cần bán nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 8 - Bến Tre - Bến Tre, giá 870 triệu

      870 triệu 120 m2 7,25 triệu/m2
      bán ngay miếng đất MT đường Nguyễn Đình Chiểu ,P. 8,Bến Tre.Tiện ích xung quanh đầy đủ , ngay chợ An hoà,gần trường học , bách hoá xanh ,BV , gần trung ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 8, Bến Tre, Bến Tre

      Bán lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 250 m2 4 triệu/m2
      Em đc chủ tin tưởng gửi bán miếng đất vị trí đẹp khu phố 5 P. Minh Hưng, Chơn Thành Bình Phước.MT đường lớn Số 8 KĐT Phúc Hưng, vị trí đẹp nhất khu vực...
      Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất Khu dân cư phố chợ Long Điền, 135 m2, mặt tiền 5m , giá 990 triệu

      990 triệu 135 m2 7,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 5*27m (135 mét vuông), Lô 35D GĐ 2 và 3, khu phố chợ Long Điền, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu. call ngay chính chủ: Ms Lan 0987...
      Dự án Khu phố chợ Long Điền, Đường Dương Bạch Mai, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Cần Giuộc - Long An, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      CC bán nhanh đất MT đường Trương Văn Bang, gần BV Đa Khoa Cần Giuôc, TT. Cần Giuộc, Long An.Đất MT rộng 8m, cách đường QL 50 ~ 200m. Xung quanh có đầy đủ...
      Đường Trương Văn Bang, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu đất dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đức Hòa, giá 850 triệu

      850 triệu 40 m2 21,25 triệu/m2
      Chuyên nhận kí gửi - mua bán và xây dựng nhà đất tại Cát Tường Phú Sinh (Mỹ Hạnh Bắc Đức Hoà Long An).Hai lô giá rẻ bèo tại Phú Sinh.- N9: 4x10 giá 850 tr.-...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Chủ ngộp cần ra đi nhanh nền đất ở Long An.pháp lí rõ ràng sang tên công chứng ngay trong ngày.DT 5x20m.Giá 900tr.Gần trường học công viên chợ uỷ ban...
      Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền 1000 m2, mặt tiền 25m tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1000 m2 1 triệu/m2
      Tôi bán 2 miếng đất Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch đường oto trải đá, có cư dân sinh sống xung quanh, có điện... (chính chủ người địa phương bán chưa qua tay đầu...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 68 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 68 m2 14,42 triệu/m2
      Chủ gửi bán nền đất 1 sẹc Tỉnh lộ 15, Tân Thạnh Đông, Củ Chi.DT 68 mét vuông, SHR.KDC đông, làng xóm văn minh dân trí cao, đi vài ph có đầy đủ trường...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất đường ĐT 769.Sổ riêng, full thổ cư, xây dựng tự do.Cách chợ 500m, trường học 600m, UB xã 500m.Ngay KDC đông đúc.call ngay: 0988 240...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Giao Thủy - Nam Định, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      800tr/mảnh đất ở lâu dài mặt biển.DT: 100 mét vuông.Sẵn bìa đỏ, full thổ cư, bao phí chuyển nhượng.Nằm trong khu đất ở cuối cùng tại mặt biển.Đón...
      Xã Giao Phong, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 22m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 80m2 tại đường DT741, khu công nghiệp Tân Bình.DT: 80m2(4x20).Giá: 800tr 100 phần trăm full thổ.Đã có sổ hồng riêng.KDC đông...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Huyện Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Cách QL 1A ~ 100m.Cách cụm CN 200m.Cách ngã 5 Sô tô 500m.Dt 150m2.
      Xã Tiên Trang, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Sở hữu đất nền Nam Long TAT, 75 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 75 m2 12,67 triệu/m2
      - Cần bán ngay mảnh đất đầu, dự án khu dân cư Nam Long.- DT 5x15=75m, thổ cư 100 phần trăm.- Cam kết đất sạch không dính hố ga, cột điện.- Giá cực...
      Dự án KDC Nam Long TAT, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 857 triệu

      857 triệu 80 m2 10,72 triệu/m2
      Nền 100 phần trăm thổ cư full ODT TP Vị Thanh.DT: 4 x 20m (Hướng: hướng Tây Nam). Có đc thêm hẻm kỹ thuật lát gạch đẹp phía sau nhà (2 MT).Lộ oto:...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán đất Tân Lân Residence(Tân Lân Riverside), 90 m2 tại Cần Đước - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 90 m2 9,45 triệu/m2
      Đất ngộp bank giảm giá mạnh khu dân cư Tân Lân - QL50.- Giá chỉ 850tr - cam kết giá thật 100 phần trăm.- Đã có sổ hồng - công chứng...
      Dự án Tân Lân Residence, Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất dự án 124 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 124 m2 6,86 triệu/m2
      -K THỂ RẺ HƠN NỮA - BAO NGỘP!.-bán miếng đất xã phú xuân, nhà bè.-DT 30 mét vuông đất trồng cây, 93,7 mét vuông thổ cư. Đất đẹp, bằng phẳng,...
      Đường Dương Thị Năm, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 76 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 817 triệu

      817 triệu 76 m2 10,75 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay nền đất đẹp ngay MT đường Thế Lữ.- Giá: 817tr/76.4 mét vuông.- Đất cách ủy ban nhân dân xã Tân Nhựt chỉ 500m, di chuyển...
      Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 103 m2, mặt tiền 5m tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 815 tr

      815 triệu 103 m2 7,92 triệu/m2
      Em bán đất trong khu dân cư cũ. Ngay MT đường Trịnh Thị Miếng đi vào tầm 900m.- Hàng nóng, đất đẹp, giá cả hợp lý.- Trịnh Thị Miếng, Thới Tam Thôn, Hóc...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.