Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 4.114 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 850 tr

      850 triệu 150 m2 5,67 triệu/m2
      Hàng ngộp cần bán ngay. nền thổ cư chính chủ, gần chợ, trường học. Có thỏa thuận.
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất nền 120 m2 tại Đường 30/4 - 9 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất chính chủ ngay BV 30 - 4 MTĐ 30/4, P. 9, Sóc Trăng.DT: 6x20m.Giá chỉ: 1 tỉ.Đường rộng 7m ô tô đi tới đất, cư dân đông đúc, cách TP Sóc...
      Đường 30/4, Phường 9, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 20m tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 999 tr

      999 triệu 100 m2 9,99 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường Hùng Vương cách vòng xoay 300m.Xung quanh cư dân.BV, trường học, siêu thị đầy đủ.KĐT, TTTM đối diện.DT 100m2 full thổ cư.Đầu tư KD...
      Đường Hùng Vương, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất 140 m2 tại Đường Quách Điêu - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 140 m2 7 triệu/m2
      Chỉ 980 tr tr sở hữu ngay đất nền full thổ cư đường Quách Điêu, Vĩnh Lộc A, huyện Bình Chánh.- 140m2 (5x28), đường trãi nhựa, điện âm, nước máy, đầy đủ.-...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 820 tr

      820 triệu 82 m2 10 triệu/m2
      Tôi chính chủ không phải môi giới, cần bán 82 m² đất tại thôn 13 xã Ngũ Lão, cách trung tâm huyện Thủy Nguyên ~ 4 đến 5  kilomet, năm 2025 lên TP và có...
      Thôn 13, Xã Ngũ Lão, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán đất dự án 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      KDC Hải Yến.* Vị trí: Đ. Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh.- Dự án nằm trên trục Nguyễn Văn Linh, giao thông thuận tiện cách Phú Mỹ Hưng...
      Dự án KDC Hải Yến, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 141 m2 tại Đường 769 - Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 930 triệu

      930 triệu 141 m2 6,6 triệu/m2
      Đất nền ven Hồ Chí Minh chỉ 930tr/ lô gần full thổ- Vị trí ở gần DT769 chỉ 200m, ngay trung tâm của Xã Lộ 25 và cầu nối ra sân bay Long Thành- cư dân...
      Đường 769, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 222 m2, mặt tiền 10m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 840 triệu

      840 triệu 222 m2 3,79 triệu/m2
      Đất phù hợp cho những a/c muốn bỏ Phố về Rừng.10x22m full thổ cư có bán kèm 1000m2 đất nông nghiệp nếu NĐT muốn vườn rộng hơn.Chỉ 840tr a/c sở hữu 1 thửa...
      Đường ĐT 784, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 14m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      - Nền rộng rãi, thoáng, 2 hẻm kỹ thuật 2 bên (bên hong và phía sau)- Cách chợ Đem Bến Thành Asia 150m. - Hướng: Tây - hướng Tây Bắc- DT: #100 mét ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 14m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      - 1 nền duy nhất tại Dự án có 2 hẻm kỹ thuật thoáng mát (Bên hong và phía sau)- Nền rộng rãi, thoáng mát.- Cách chợ Đêm Bến Thành Asia 150m- DT: #100m2-...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 85 m2, mặt tiền 30m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Đường Vành Đai 4 đang đc mở rộng cùng với thông tin Đức Hòa sẽ lên TP vào năm 2025.Minh chứng rõ ràng nhất là trường đại học Tân Tạo và những KĐT lớn như...
      Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      - Bán đất MT đường Phạm Văn Sáng sát bên trường học đất đẹp full thổ cư.- DT : 100m2. - Giá: 800 tr.- Tiện ích: xung quanh cư dân đông đúc dịch vụ TTTM như...
      Đường Phạm Văn Sáng, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nền đất để dành ở quanh nhà, kẹt bank LS nên ngộp ra hàng cho anh em cứu giúp em lần này để trả nợ và dễ suy nghĩ.GẦN khu công ...
      Đường NL12, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Thành - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 800 triệu

      800 triệu 250 m2 3,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất Tân Thành, Đồng Xoài, MT đường nhựa.DT 250m có 100m thổ cư, MT đường 10m, sổ hồng.Cách ủy ban nhân dân xã Tân Thành 5p, cách...
      Xã Tân Thành, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán nhanh đất 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 830 triệu

      830 triệu 84 m2 9,89 triệu/m2
      Bán nền đất Diên Phú cạnh thôn trung Vĩnh Phương, Nha trang Đường bê tông 3.5m, cách đường Hương lộ 45 tầm 150m Khu vực cư dân , đầu tư lâu dài. DT:...
      Đường Hương lộ 45, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 312 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 312 m2 2,89 triệu/m2
      Lô góc ấp 7 Minh Hưng, Chơn Thành Bình Phước tôi chính chủ cần bán:* DT: 312 mét vuông có 100tc* giá 900 tr. ( Khi trước tôi mua 1ty300)* Cách khu ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      - Tổng số lượng 60 lô.- DT: 100m2/lô.- pháp lí: Sổ thổ cư riêng từng nền.- TT: 95 phần trăm công chứng ngay hoặc trả góp theo tiến độ lên tới 4 năm.-...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      H
      Bùi Viên Lan Anh Highway Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 5000 m2 tại Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 835 triệu

      835 triệu 5000 m2 0,17 triệu/m2
      mảnh đất vườn Ngọc Định cách QL 20 chỉ 500m, + Gần Hồ Trị An và sông La Ngà, 5 ph di chuyển đến các tiện ích chợ, trường học, trạm xá, điện máy xanh,...+...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá