Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu đất dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      MT LỚN - NỞ HẬU TÀI LỘC - NGAY ĐẠI LỘ VÕ VĂN KIỆT - KD ĐA NGÀNH NGHỀ - DÒNG TIỀN 35TR/TH - CHÍNH CHỦ CHƯA QUA ĐẦU TƯMT đường Hồ Học Lãm, P. An Lạc Bình Tân-...
      Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trường Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 2389 m2 tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2389 m2 2,52 triệu/m2
      BĐS KIM BÔI HOÀ BÌNH -DT 2389  mét vuông, gồm có 400 mét vuông ONT+ CLN. -MT 40m bám sông Bôi, sâu 55m, nở hậu. -Đường rộng 10m. Cách ĐT12B =...
      Đường ĐT 12B, Xã Kim Lập, Kim Bôi, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất 1241 m2 tại Xã An Thới Đông - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1241 m2 5,24 triệu/m2
      - DT 1241 mét vuông có 842.8m thổ cư xã An Thới Đông- MT 30m đường đá xanh, đường ô tô khu Ngọc Ngà- Quy hoạch đất ở cư dân hiện hữu- giá mềm cho NĐT
      Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt đường Máng Nước 90m giá chỉ 7 tỉ L/H 0979 087 ***Nằm trên tuyến đường đẹp nhất huyện An DươngCó vỉa hè rất rộng, giao thông đi lại thuận...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất dự án 180 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 180 m2 34 triệu/m2
      Cắt lỗ, giảm sâu sang nhượng gấp đất biển Hà My.Chuyên kí gửi nhà đất Hà My - Hội An.bất động sản: 0905 444 ***.Các sp đẹp cần thanh khoản:-...
      Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      90m2 ngang 4.5m đường A3 KĐT Phước Hải. Xung quanh đã xây nhà gần hết.Giá 5.2 tỉ.Call 0931 601 ***
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Nguyễn Vương Hoàng Luân Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Máng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Bán mảnh đất mặt đường Máng Nước 90m giá chỉ 7 tỉ call ngay 0979 087 ***Nằm trên tuyến đường đẹp nhất huyện An DươngCó vỉa hè rất rộng, giao thông đi lại...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 12390 m2 tại Xã Hoà Nam - Di Linh - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 12390 m2 0,46 triệu/m2
      💞💞💞 Bán vườn thôn 3, Hòa Nam, Di LinhDT: 12.390m2Có ao sen, sầu riêng, bơ, vườn chè,... Thế đất triền và bằng. điện nước đầy đủ, ngay KDC. Đường oto vào...
      Xã Hoà Nam, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất dự án 167 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 167 m2 35,93 triệu/m2
      Bán nền góc đường Số 11 và đường Số 7 khu dân cư 586, P Phú Thứ Q Cái Răng TP Cần Thơ.- Vị trí đẹp từ Toyota Cần Thơ đi vào 500m tới nền, sát MT Võ Nguyên...
      Dự án KDC Phú An, Đường Số 11, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 144 m2, hướng Đông - Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 144 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nền căn nhà phố khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng vị trí đẹp thông Nguyễn Lương Bằng MT đường lớn 20m, DT 6x24m (144 mét vuông). cơ sở ...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 172 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 172 m2 40,7 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán đất tặng nhà phố đường Dã Tượng, P. Tam Hoà, vị trí hợp ở và KD- DT: 5.5*35- Trên đất là nhà c4 gồm 3 PN, 1 WC, bếp, sân ô tô- Đường...
      Đường Dã Tượng, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 75 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      Mặt sau đường Tây Tựu (đường 70), cách đường Tây Thăng Long 1 kilomet.- Đường trước mặt nhà 6m oto tránh, thuộc mặt sau khu phân lô TĐC đường Tây Tựu...
      Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 1130 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1130 m2 5,76 triệu/m2
      nền đất lô góc tái định cư vị trí cực đẹp giá siêu tốt chỉ có trong tháng này.- DT: 1.130m2 (hình thể cực đẹp vuông vức, đường thông thoáng rộng 6m - 12m...
      Đường Suối Ngọc, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 156 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 156 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ góc hướng Nam.DT 155,5 mét vuông.MT 20m mặt cạnh 5m.Vị trí đỉnh ngay KCN nội bài, mặt trước là dự án kho trung chuyển hàng của sân bay.Mặt...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Cần bán đất KDC Hàng Dương, xã Phước Kiểng Nhà Bè, DT 5 x 16m. 90m2 giá 5,5 tỉ, 5 x 18m.90m2 giá 5,8 tỉ lô góc 2 MT đường 20m DT 8 x 20m.144m2 giá 10,8 tỉ...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      - DT: 5 x 20m = 100m.- Hướng Nam.- Đường 2 làn rộng 30m- KDC đông đúc, an ninh đảm bảo.- Trục thông thẳng ra bãi tắm Tân Trà.- Cách đườngTrần Đại Nghĩa...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 68 m2 tại Đường 17 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      BÁN ĐẤT - LINH CHIỂU- THỦ ĐỨC ❤️❤️❤️Giá : 6 tỉ 200 tr❤️❤️❤️✅DT: 68 mét vuông (4,17m x 16,3m)✅SHR riêng✅Hướng hướng Đông Bắc✅KHU VỰC THUỘC cư dân...
      Đường 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 3635 m2, mặt tiền 81m, hướng Đông - Nam tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 3635 m2 1,52 triệu/m2
      -Cần tiền KD, cần bán ngay 2 mảnh đất ngay vòng xoay Cao Tốc Dầu Giây - Phan Thiết- hotline anh Trung chính chủ : 0918 151 ***
      Đường ĐT 762, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.