Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay đất 185 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 185 m2 32,44 triệu/m2
      - Bán đất sổ đỏ 185m2 tại khu đô thị Anh Dũng 3, ngang 9,25m đường 12m, giá 6 tỉ, liên hệ ngay 0975 015 ***- nền đất cách vòng xuyến cầu rào 2, hotel...
      Đường Anh Dũng 3, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 72 m2 70,84 triệu/m2
      Gia đình tôi chia TS cho con cháu, nên cần bán lô đất tâm huyết này.lô đất đẹp vuông vức không lỗi phong thủy, DT rộng 72m2, MT 4,5m hướng ĐN thoáng mát,...
      Đường Vành Đai 3.5, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 52 m2 tại Đường Cầu Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,82 tỷ

      5.82 tỷ 52 m2 111,93 triệu/m2
      - Vị trí đất phân lô cao cấp nằm ngay tuyến giao thông huyết mạch trục 32 , cách đại họcTNMT tầm 300m , đường trước nhà + vỉa hè rộng 13m xe oto lao vù vù...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 395 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 5,53 tỷ

      5.53 tỷ 395 m2 14 triệu/m2
      Bán miếng đất nhà vườn DT 395m2, lô góc 2 mặt đường 20m&12m, gần trường học, gần công viên phù hợp đầu tư sinh lời cao.NV 3 - A35 Nhóm 4.MT: 15,5m x...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán đất KĐT VCN Phước Hải giá rất tốt.KĐT VCN Phước Hải nằm trong trung tâm thành phố. Nha Trang, cách biển gần 2 kilomet, trải dài ven sông Quán...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 68 m2, hướng Nam tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 68 m2 83,83 triệu/m2
      Đất Ngay ngã 3 Đường Hoàng Diệu 2 - Giao Kha Vạn Cân đi bộ ra 50m có đầy đủ tiện ích cao cấp cần gì cũng có...- DT: 68m2 / Đất hiện hữu xây nhà hoàn công...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 99 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 99 m2 52,53 triệu/m2
      - miếng đất vuông vức, MT 4,4m, Đông Tứ Trạch, ngay đầu ngã 4 Ác Quy, nằm trên mặt đường 208 rộng 28m, vỉa hè rộng, 1 vị trí KD buôn bán cực kì sầm uât...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 178 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 178 m2 30,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô góc 2 MT- vị trí siêu đắc địa.DT: 178.7 mét vuông ngang 7,5.Hướng: Nam.Đường: 7.5m và 5m5.Giá: 5.4 tỉ.Đầu tư, KD, cho thuê...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      Nhà mình cần bán miếng đất ngõ 12 đường Quang Trung, Hà Đông, DT 60 mét vuông, ngõ 3 gác tránh xe máy, giá chỉ nhỉnh 90tr/ mét vuông, liên hệ ...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 60 m2 114,17 triệu/m2
      Bán Tứ Hiệp Thanh Trì 60m giá 6ty850.lô đất 60m, MT 4.6m, sâu 13.5m tại khu chia lô Tứ Hiệp, có vỉa hè rộng đường nhựa, cạnh trường Ngô Sỹ Kiện.Đây là khu...
      Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 810 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 810 m2 7,66 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG HẮC DỊCH TÓC TIÊN - GIÁ 7,X TR/ mét vuông- 10x81 - 810 mét vuông - 100 mét vuông đất ở ( 2 lô liên kế 5x81 ). Có sẵn...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1340 m2, mặt tiền 80m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 1340 m2 5 triệu/m2
      📣📣📣 Nóng bỏng tay : Bán miếng đất mặt đường Hải Triều giá rẻ bằng 1/3 thị trường xung quanh.Mua là thắng, lên thổ ăn liền 3 lần mà không cần thị trường...
      Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 992 m2, mặt tiền 16m tại Xã Bình Lợi - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 992 m2 6,66 triệu/m2
      Đất lập nhà vườn đường nhà nước xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu. Chiều ngang 16m dài lên đến 62m thế đất vuông vắn, mảnh đất cao ráo, thoáng mát. DT lớn hiếm người...
      Xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Yến - Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nền đất góc 2 MT Nguyễn Văn Yến thông 194 Lý Thánh Tông P Tân Thới Hòa. Q Tân Phú.- Đường thông nối liền với 194 Lý Thánh Tông giáp trường học Tân Thới...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba La - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 54 m2 122,23 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay nền đất 54M oto ĐỖ CỬA KD ĐỈNH P. PHÚ LÃM Q. HÀ ĐÔNG- nền đất vàng phân lô vuông vức MT rộng thuộc khu Man Bồi Gốc Găng ngay...
      Đường Ba La, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      * Chính chủ gởi bán 1 cặp đường Thanh Lương 8 view CV đã hoàn thành.* B1.113 Lô 2X - 2X! Đường 7,5m lề 4m.* Tây Bắc sạch. DT: 200m2 (10x20).* Vị trí đấu...
      Đường Thanh Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 66 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 66 m2 106,07 triệu/m2
      ĐẤT PHÂN LÔ P. VIỆT HƯNG. ⛳️ SÁT VÁCH vin. C14 PHÚC ĐỒNG. ĐI BỘ RA BigC LONG BIÊN👉❤️ oto TRÁNH - PHÂN LÔ 📕 DT: 66 Đất MT: khoảng5m ...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 104 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      Tôi bán 1 lô căn biệt thự HUD, view cây xanh Tây Nam.DT 250m.MT 10m, Tây Nam.Và 1 lô nhà vườn 104m giá chỉ hơn 5 tỉ.cơ sở giao thông đồng bộ.Giá tôi...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.