Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán đất 5400 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Ba Vì - Ba Vì - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 5400 m2 1,15 triệu/m2
      - Bán miếng đất 5400 mét vuông view đẹp nhất khu Hợp Sơn - Xã Ba Vì - Huyện Ba Vì - thành phố Hà Nội.- Tổng DT 5400 mét vuông có...
      Xã Ba Vì, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 766 m2, mặt tiền 32m tại Xã Ðoàn Kết - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 766 m2 7,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 766 m2 đất vườn mặt đường Tràng Hương, Vân Đồn, Quảng Ninh nằm trong khu vực chuyển đổi ONT của khu quy Hoạch Đoàn kết, giáp đường 42m,...
      Đường Tràng Hương, Xã Đoàn Kết, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 10000 m2, mặt tiền 5m tại Bến Lức - Long An, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 10000 m2 0,62 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 10.000 mét vuông đất trồng cây hàng năm khác MT đê sông Ba Vồn Lớn.- đc ấp 6 Xã Bình Đức Bến Lức Long An.- MT đê thể hiện trên sổ 5...
      Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 258 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 258 m2 27,14 triệu/m2
      Nền vip 2 MT đường Tầm Vu.DT: 6x43.Có 159m2 thổ cư còn lại CLN.Hướng: hướng Tây Bắc.Lộ giới 12,5m.contact: 0931 978 ***Hải - mời AE hợp tác).
      Đường Tầm Vu, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán đất 320 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 320 m2 15,63 triệu/m2
      - Bán miếng đất MT đường Hồ Xuân Hương - Trung tâm TT Cam Đức - Huyện Cam Lâm - Khánh Hoà.- Đường nhựa rộng hơn 8m, sát chợ Cam Đức, KDC đông đúc, gần...
      Đường Hồ Xuân Hương, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 78 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 78 m2 70,52 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm ô tô số 1072 Kha Vạn Cân, P. Linh Chiểu - TP Thủ Đức.- DT: 4x20m= 77.7 mét vuông thổ cư.- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới-.-...
      Hẻm số 1072, Đường Kha Vạn Cân, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Lại Sơn - Kiên Hải - Kiên Giang, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 300 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tặng nhà, chính chủ đang cần tiền bán giá ngộp, trên đất hiện có 4 căn liên kế như hình đang KD nhà nghỉ, đất trung tâm cầu cảng bãi nhà,...
      Xã Lại Sơn, Kiên Hải, Kiên Giang

      Bán nhanh nền đất 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      Đất nền MT đường 11 Trường Thọ - Tp. Thủ Đức.- Vị trí đẹp nằm trong KDC sầm uất, gần các tiện ích như chợ, trường học, cây xăng, shop tiện lợi.- Phù hợp mở...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 170 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 170 m2 30,59 triệu/m2
      Hàng ngộp NH.khu dân cư Phúc Hiếu - Hiệp Hoà.Ngang 9,6m Dài 18m.Có sẵn nhà mới 90 phần trăm.Bán cả cặp hoặc bán lẻ.
      Đường Đặng Văn Trơn, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,08 tỷ

      5.08 tỷ 81 m2 62,72 triệu/m2
      Ưu đãi sốc lên đến 300 tr.- Góp nhẹ trong 5 tháng .- Hạ tầng hoàn thiện: công viên cây xanh, vĩa hè lót đá rộng 4m- Điện âm, nước âm có sẵn vào tận nhà.+ DT...
      Dự án TPS 52 Nguyễn Xiển, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất Khu đô thị Đông Tăng Long, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      7 tỉ nắm chủ:Tái Định Cư MT đường A4 khu đô thị Đông Tăng Long, P Trường Thạnh, TP Thủ Đức(Q9):- DT: 100  mét vuông (5x20m).- Đường 16m SHR, xây tự...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 89 m2 tại Trung Mỹ Tây - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 89 m2 58,43 triệu/m2
      Cần ra gấp đất MT đường Giang cử vọng P. TMT Q12DT: 4 x 28m nhưng đc xd: 4 x 22m Vị trí: MT thông thoáng thuận tiện qua lại thoải mái Giá trước 6tỷ1 này...
      Đường Giang Cự Vọng, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hồng Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất dự án 81 m2, mặt tiền 4m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay.Tiện KD, làm văn phòng.- Vị trí: MT hẻm 423 sát Vườn Lài, đối diện Dê Tươi Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12. Cách cầu sắt APD 600m.- Giá:...
      Hẻm 423 Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 156 m2, mặt tiền 9m , giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 156 m2 35,26 triệu/m2
      Đất FPT nhà phố thương mại shophouse kéo dài - góc 2 MT.DT: 156,2 mét vuông (9x17,7m) hướng Tây & Bắc.Kẹp vệt cây xanh 4m - đường 10m5, vỉa hè...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Cần sang nhượng đất đường 10m5 lề 5m.- Vị trí: Đường Lê Quảng Chí.- DT: 5x20m. Hướng: ĐN.- Con đường sầm uất nhất khu Hòa Xuân, đường thông đến khu Nguyễn...
      Dự án Dream Home, Đường Lê Quảng Chí, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 560 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 560 m2 10,72 triệu/m2
      - Bán đất đường 132, cách Tỉnh Lộ 15 100 mét, ngang 7 mét dài 80 mét có 210 mét thổ cư.- Vị trí:+ Cách ủy ban nhân dân xã Tân Thạnh Đông 500 mét.+ Trạm y...
      Đường 132, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 205 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 205 m2 30 triệu/m2
      Hàng hiếm - căn biệt thự đối công viên đường 18m gói 3 Mỹ Gia giá rẻ chỉ 30 tr/ mét vuông.Vị trí: MT đường 18m, trực diện công viên to, gần Võ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 8m tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Bán đất phố Phú Thượng, oto tránh, KD văn phòng đỉnh.90m; MT: 8m.Giá: 7 tỉ.Ngõ vào nhà oto tránh, trước nhà oto quay đầu thoải mái.Mô tả:Nằm trung tâm Phú...
      Đường Phú Thượng, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.