Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng lô đất nền 65 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 65 m2 79,24 triệu/m2
      Còn 1 nền đất MT Duy Nhất. Đường Liên Khu 2.5, P. Hiệp Thành. Q12.DT: 4,3m x 16m. Công nhận đủ.MT Đường nhựa 10m thông nhiều nơi. KD Buôn Bán.. Khu nhà lầu...
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 295 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 295 m2 22,04 triệu/m2
      Vị trí cực hot, giá rẻ nhất Lô góc Nguyễn Văn Linh sát trường học Minh Hưng. 10x30, full thổ cư. Nhưng vì lô góc nên thực tế sử dụng đc 15x30 vì hành lang...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất 37 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 37 m2 175,68 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Giáp Nhị, DT 37 mét vuông, hiện có nhà 3 tầng cũ chủ xác định bán đất tặng nhà. Đường trước nhà 3 ô tô tránh KD buôn bán sầm uất....
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu đất Khu đô thị An Bình Tân, 156 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,72 tỷ

      6.72 tỷ 156 m2 43,08 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường T5 khu đô thị An Bình Tân Tp Nha Trang. Giá 43 tr/m2.- Vị trí nằm trên đường T5 rộng 13m và đường bên hông 5m, thông thoáng, xung...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 1000 m2, mặt tiền 28m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 1000 m2 5,56 triệu/m2
      mở bán KHU ĐẤT VƯỜN HOÀ NINH ĐÃ XÂY SẴN TƯỜNG RÀO KIÊN CỐ VÀ TẶNG BỘ CỔNG 100tr.------ ------m2 ngang 26m2 nở hậu + thực tế đất 1000m2 _ Thích hợp xây nhà...
      Đường Hoàng Văn Thái, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nền đất 890 m2 tại Đường Quốc lộ 28 - Hàm Trí - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 6,23 tỷ

      6.23 tỷ 890 m2 7 triệu/m2
      Bán MT nhựa QL 28.Dt 890 mét vuông MT nhựa 30m thổ cư 100 phần trăm.Gần cao tốc Thành phố Hồ Chí Minh - Dầu Giây - Phan Thiết 30/4/2023 hoàn...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Hàm Trí, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán đất 670 m2 tại Xã Hồng Sơn - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 670 m2 10 triệu/m2
      miếng đất 3 MT đường. Nằm trên khu đất chợ Hồng Sơn cũ với giao thông tấp nập và cư dân đông đúc. Thuận tiện kết nối lên cao tốc Phan Thiết Vĩnh Hảo.
      Xã Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 1363 m2, mặt tiền 26m tại Xã An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 1363 m2 4,96 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất MT Cây Gõ xã An Phú Củ ChiDT 26x50 có 300m2 thổ cư. Có sẳn 2 ngôi nhà cấp 4Giấy tờ pháp lí rõ ràng. sổ hồngGiá 6,75 tỉNằm...
      Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 135 m2, hướng Nam tại Nam Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 135 m2 48 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất mặt đường Ngô Gia Tự, đoạn P. Nam Hải, Hải An, Hải Phòng (gần trường cấp III Hải An). DT 135m2. Hướng Nam. Giá 48 tr/m2.số điện thoại...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất Khu đô thị Cát Lái , 170 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,97 tỷ

      6.97 tỷ 170 m2 41 triệu/m2
      bán nhanh nền đất bìa đỏ Cát LáiDT 8.5x20Hướng: hướng Tây Nampháp lí: sổ hồng riêng chính chủ sang tên ngayKhu vực quy hoạch đồng bộcư dân đông...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 123 m2, mặt tiền 9m tại Đường An Cư Đông - Phú Lộc - Thừa Thiên Huế, giá 5,17 tỷ

      5.17 tỷ 123 m2 42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất đường An Cư Đông, Tp Huế.- DT: 123m2.- MT: 10m rộng rãi phù hợp KD Hải Sản, nhà hàng, homestay...- KDC đông đúc, nhiều...
      Đường An Cư Đông, Thị trấn Lăng Cô, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế
      B
      Inreal - Công Ty Tư Vấn Đầu Tư Bđs Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất dự án 440 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 440 m2 12,96 triệu/m2
      Cách đây 2 năm gia tôi có mua mảnh đất view sông xây ngôi nhà vườn, để cuối tuần sum họp ae trong gia đình về lại ngồi chơi. Nay ông cố bệnh cần gấp kinh...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất Khu dân cư Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, 140 m2 tại Bình Chánh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 140 m2 45 triệu/m2
      miếng đất nền chủ cần bán nhanh.Xây dựng 1 trệt 2 lầu.Phù hợp buôn bán.Gần trung tâm.- khu dân cư hiện hữu, đường...
      Dự án 13E Phong Phú, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 300 m2 21,5 triệu/m2
      Bán lô góc DT 300 mét vuông TĐC đại học Quốc gia, vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời lớn, giá rẻ nhất chỉ 21.Xtr/ mét vuông.Vị trí: Tái Định Cư...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất 78 m2, hướng Nam tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      👉 Bán đất MT KD đường số 11 Trường Thọ- TP Thủ Đức👉 Vị trí: nằm ngay gần MT đường số 11 Trường Thọ, đường rộng rãi xe chạy 2 chiều, có vỉa hè 2m👉 KDC sầm...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Bán đất MT khu vip Tên Lửa Bình Tân, MT KD đa ngành, sát đường Số 7, gần Tên Lửa, Aeon Mall, ngang hiếm 5m, sổ hồng vuông vắn, full thổ cư 100 phần ...
      Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 14000 m2 tại Xã Hà Lâm - Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 14000 m2 0,5 triệu/m2
      Bán vườn sầu riêng tại xã Hà Lâm. Vườn có 105 m MT bê tông, ao tưới điện lưới, thuận tiện canh tác. Sầu riêng thu chính vụ. Vườn đẹp, an ninh đảm bảo....
      Xã Hà Lâm, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,61 tỷ

      5.61 tỷ 51 m2 110 triệu/m2
      - Gần bến tàu điện trên cao.- Khu vực phát triển, trung tâm sầm uất, đông cư dân, tiện ích đầy đủ trường cấp 1,2,3, chợ dân sinh, siêu thị, nhà hàng,...
      Số 46 ngõ 99, đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.