Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nền đất 162 m2 tại Đường Nguyễn Đức Thuận - Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 162 m2 33,96 triệu/m2
      MT Nguyễn Đức Thuận, Hiệp Thành, TDM, Bình Dương.DT: 162m2.Thổ cư: 106m2.Giá: 5tỷ5.liên lạc: 0967 269 *** gặp e Quyên (giáp chủ).
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 1245 m2 tại Xã Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1245 m2 5,63 triệu/m2
      Hàng VIP đất Tân Mỹ -Ngang 20*65 có 500 mét vuông thổ cư- Đối dien sân golf - Đã tách thành 2 sổ , phù hợp tách them 2 sổ thổ cư nữa. Sinh lời cực...
      Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 68 m2 77,95 triệu/m2
      Đất 2 MT thông khu Hồng Long Hiệp Bình Phước Thủ Đức.---------------------Việc mua bán nhà đất tại khu Hồng Long luôn cháy hàng.Lô góc 2 MT, cùng dãy nhà ...
      KDC Hồng Long, Hẻm 652, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Thiên Long - Nhà Đất Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Cần bán đất đường 10m5 Mai Chí Thọ.Khu vực KD đông đúc. Sầm uất.Trục thông Võ Chí Công và Nguyễn Phước Lan.DT 100 mét vuông.giá 5,2tỉ.liên lạc Mr...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 191 m2 tại Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 191 m2 33,51 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Đức Thuận.Đất vừa dọn dẹp sạch sẽ gọn gàng.DT: 5.8x32 thổ cư 143,9 mét vuông.Đường nhựa 9m, vỉa hè mỗi bên 5m.liên lạc để...

      Bán gấp đất nền dự án 1060 m2 tại Đường 784 - Ninh Thạnh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 1060 m2 4,76 triệu/m2
      Chủ gửi đất MT đường 784 Ninh Thạnh - TP Tây Ninh 5 tỉ 40.mảnh đất làm của cần bán giải quyết công việc, MT QL 784, đường nhựa quy hoạch 63m, đối diện...
      Đường 784, Phường Ninh Thạnh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 280 m2, hướng Bắc tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 280 m2 18,5 triệu/m2
      - Hot - Cần bán nhanh gấp nền đất căn biệt thự khu dân cư Long Hậu Nam TP.HCM.- DT: 10m x 28m, MT đường N14 (12m), hướng Bắc, đối diện công viên.- Vị...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường N14, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất dự án 140000 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140000 m2 0,05 triệu/m2
      Cần bán nhanh: 280m View sông KP 5 P. Minh Thành - TX Chơn Thành -Bình Phước Giá 7 tỉ gọi ngay 0915 842 *** MR Giang- Vị trí: Cách khu công nghiệp...
      Đường Đất Đỏ, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 262 m2 tại Phường Tân Phú - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 6 tỷ

      6 tỷ 262 m2 22,91 triệu/m2
      Cần bán đất đường Hàm Nghi. MT đường 28m - P. Tân Phú - Tp Đồng Xoài - Bình Phước.- DT: 10.50m x 25m - 100 phần trăm thổ cư - 262m2.- giá: 6 tỉ - đất...
      Đường Hàm Nghi, Phường Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đại Xuyên - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất ODV06 - 5 + 7 của KCN Hanssip Phú Xuyên Thủ đô Hà Nội, DT 200 mét vuông, MT 10m, lô áp góc, gần khu TTTM, trường học, BV, căn...
      Dự án Inoha City Phú Xuyên, Xã Đại Xuyên, Phú Xuyên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 280 m2 tại Xã Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 280 m2 17,86 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hu Go 458, xã Trung An, huyện Củ Chi.- DT: 8 x 35m có 100m thổ cư.- Vị trí đẹp cách ngã 4 Tân Quy 800m, KD buôn bán tốt.- Giá 5 tỉ thỏa ...
      Đường Hu Go 458, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 59 m2 tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 59 m2 88,14 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm trước nhà 5m, cách HXT lớn 50m, hẻm thông ra Phạm Huy Thông. Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, hiện tại khu vực đang đc nâng cấp hạ tầng...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,72 tỷ

      6.72 tỷ 70 m2 96 triệu/m2
      Bán đất chính chủ đường Hồ Học Lãm (gần KDC Nam Hùng Vương, Ehome 3, KDC Phú Định) DT 70 m ngang 5m dài 14m, MT đường 8msổ hồng riêng chính chủ, xem trực...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      Mình cần bán ngay lô đất ngõ 28 Xuân La, DT 50 mét vuông bìa đỏ vuông vức, hướng đông nhìn ra hồ tây, và vị trí cuối ngõ 28 thông ra Võ Chí công,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,72 tỷ

      6.72 tỷ 70 m2 96 triệu/m2
      Bán đất chính chủ đường Hồ Học Lãm (gần KDC Nam Hùng Vương, Ehome 3, KDC Phú Định) DT 70 m2 ngang 5m dài 14m, MT đường 8msổ hồng riêng chính chủ, xem trực...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 48 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp lô góc 3 thoáng bởi có thêm 1 khe thoáng sau nhà ~ 40cm, 2 MT. Nằm trong ngõ 117 Hoàng Hoa Thám, thông với ngõ 55, kết nối giao thông dễ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 598 m2, mặt tiền 18m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 6,58 tỷ

      6.58 tỷ 598 m2 11 triệu/m2
      26 - bán ô nền thổ cư xã Đông Xá - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 11 tr/ mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.DT: 598,3 mét vuông (ngang...
      Đường 334, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán gấp nền đất 221 m2 tại Đường Măng Lin - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 221 m2 24,89 triệu/m2
      DT: 211m2 (15m * 14m) đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường 5m oto vào tận nơi.Hướng: hướng Đông Bắc.Mô...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.