Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.477 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng đất dự án 122 m2, mặt tiền 5m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 122 m2 8,61 triệu/m2
      Cần bán đất Tam Anh Nam dự án Chu Lai Riverside.Cách QL1A chỉ 50m, view sông Trường Giang.Cạnh chợ Tam Anh, sát ủy ban nhân dân Tam Anh Nam, trường...
      Dự án Chu Lai Riverside, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Anh Nam, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 0 m2
      KĐT Ngọc Dương Riverside giá đầu tư.Gần sông, sát biển, đã có sổ.1 lô duy nhất sạch đẹp, gần cầu Viêm Minh đang hoàn thiện, giáp ranh Đà Nẵng.DT: 93.5m2...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Bảng giá mua bán đất nền gần biển khu đô thị Phương Đông Vân Đồn - L/H: 0396 604 *** nhận giá từng vị trí Quỹ CĐT và quỹ hàng sang nhượng.- DT: 87,5...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Xã Chiềng Cọ - Sơn La - Sơn La, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 90 m2 18 triệu/m2
      Đất nền lõi, trung tâm TP Sơn La.Thông tin dự án Kim Sơn Central Park.Tên pháp lí: KĐT tại bản Buổn, bản Mé, P. Chiềng Cơi, TP Sơn La.Vị trí: P. Chiềng...
      Phường Chiềng Cơi, Sơn La, Sơn La

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Phố 37 - Phú Bình - Thái Nguyên, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      KĐT mới nhất Phú Bình đã chào bán.Với nhiều các tiện ích cũng như điểm nhấn bao quanh.Hứa hẹn sẽ mang lại giá trị cao cho những NĐT F0.cơ sở giao thông...
      Phố 37, Thị trấn Hương Sơn, Phú Bình, Thái Nguyên.

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Xã Chiềng Cọ - Sơn La - Sơn La, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 90 m2 18 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư đất nền lõi TP Sơn La.-----------------------------Thông tin dự án Kim Sơn Central Park.Tên pháp lí: KĐT tại bản Buổn, bản Mé, P. Chiềng Cơi,...
      Phường Chiềng Cơi, Sơn La, Sơn La

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Sơn La - Sơn La, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Chiềng Cơi, Sơn La, Sơn La

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Đất nền Hòa Lạc cạnh sân golf Đồng Mô.Mặt đường QL 21 - tiềm năng tăng 30 - 50 phần trăm giá chỉ vài tháng tới.pháp lí đầy đủ và rõ ràng.Mặt đường QL...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 126 m2 tại Đường 21B - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 126 m2 13 triệu/m2
      Dự án Telin Pack Kim Bài-Thanh Oai đã đầy đủ pháp lí và triển khai quý 3/2023 ( Đền bù đất nông nghiệp ngày 12/8/2023, Gpmb, xây dựng cơ sở giao thông)....
      Dự án Telin Park Kim Bài, Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Sở hữu đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp muốn bán nền đất tại dự án Dragon Smart City, Hoà Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT: 5x18=90m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường:...
      Dự án Dragon City Park, Đường 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      DT ngang 5m dài 20m.Ra chỗ KDL chỉ 1,5 kilomet.Trường học rất gần - cách đại học Bách Khoa 2,5 kilomet.Duy nhất lô giá rẻ tại KĐT này.Có 10 tòa ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 84 m2, hướng Nam tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 84 m2 13,7 triệu/m2
      Cuối năm cần tiền bán nền căn nhà phố tại khu dân cư Làng Sen Việt Nam.sổ hồng.DT: 84m2.Nhìn trực diện trung tâm nhà Tre & Hồ Sen.Giá: 1 tỉ 150 (bớt...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán đất dự án 140 m2, hướng Tây tại Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 140 m2 13 triệu/m2
      Đức Hòa đang trong giai doạn hoàn thiện và thúc đẩy cơ sở giao thông phát triển. Với hàng loạt các chính sách lớn là diểm sáng tạo niềm tin vững chắc thu...
      Dự án Sài Gòn Eco Lake, Đường Tỉnh lộ 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      Bán lô D6/36 khu dân cư Lavender, đối diện cà phê Góc Phố, khu trung tâm đẹp, 90m2, chính chủ. 1.55 tỉ.
      Dự án Lavender City, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
      L
      Công Ty Vận Tải Cơ Giới Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 115 m2 17,4 triệu/m2
      + Lô LK9 - 23 One World Regency, không cống trụ.+ Đường 15,5m (vỉa hè 8m).+ Hoa hồng 1 phần trăm, anh em có khách giới thiệu - tôi gửi hoa hồng...
      Dự án Regal One World Regency , Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      KĐT số 3 - Điện Ngọc.- MT Mai Xuân Thưởng đường 17.5m.6 x 25.2 = 151.2 m2.Giá chỉ 1 tỉ 950.6 x 25.2 = 151.2 m2 (Kẹp Cống).Giá 2 tỉ 050.- MT đường Nam Trân...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Nam Trân, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất tại:Khu Đấu giá Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái NguyênDT 100 mét vuông (5×20)Hướng NamVị trí đẹp nằm giữa 2 khu ...
      Đường 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      * Chủ vỡ nợ không đủ tiền trả NH nên đẩy gấp mảnh đất khu dân cư Bình Điền ngay đường Nguyễn Văn Linh, P. 7, Q. 8.* Nằm ngay ngã 3 giao Quảng Trọng Linh...
      Dự án KDC Chợ Bình Điền, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.