Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nền đất 88 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 88 m2 11,37 triệu/m2
      Đất Đại Đồng, Thạch Thất. Giá siêu hấp dẫn.DT: 88m2.MT: 4.2m.Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí: Cách QL32 chỉ 80m.Đường vào 4m, đường trước đất 7m, ngõ xe oto...
      Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 70 m2 15 triệu/m2
      (Giá bình dân) mảnh đất rộng 69.8 mét vuông tại Thôn Xuân Ngọc, Xã Vĩnh Ngọc.DT: 69.8 mét vuông, ngang 5.22m.Hướng: Đông.Vị trí cách đường Hòn...
      Đường Hòn Thơm, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 170 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 170 m2 8,83 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM XÃ CAM THÀNH BẮC,HUYỆN CAM LÂM,GIÁP VỚI THỊ TRẤN CAM ĐỨC,giá mềm CHO KHÁCH ĐẦU TƯ.VỊ TRÍ : Thôn Tân Phú , Xã Cam Thành Bắc , Huyện Cam Lâm ,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 150 m2 7,5 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường 8.5m KDC quy hoạch thuộc Điện Bàn sát QL 1A trạm thu phí giá rẻ không thể rẻ hơn 7.5tr/m2DT 150m2,Tây Nam ngang 5mQuy hoạch đồng bộ cư...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Thắng Bắc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 36 m2 35,28 triệu/m2
      miếng đất giá cực hạt rẻ. Nở hậu. DT 36m2. MT 3,26m. Hai nhà ra oto đỗ.Tiện ích: Đất nằm ở vị trí giao thông thuận lợi, kết nối với phố bến xe Yên Nghĩa,...
      Ngõ 106 Đường Yên Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 46 m2, mặt tiền 3m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,79 tỷ

      1.8 tỷ 46 m2 39 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường trục làng Cát Ngòi, Xã Cát Quế, H Hoài Đức, Hà Nội, DT 45,8m2, MT 3,50m x 13, 14m đối diện nhà văn hóa thôn (ô góc) gần Tỉnh Lộ...
      Đường 422, Xã Cát Quế, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phường 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      vị trí đắt địa ngay ngả 3 ,tuyến giáp 3 MT , dể dàng thuận tiện KD buôn bánsổ hồng riêng , full thổ cư , xây dựng đc ngay cách chợ đà lạt 15p di chuyển ,...
      Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 158 m2, mặt tiền 5m tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 158 m2 10,76 triệu/m2
      "BÁN RẺ nền đất MẶT ĐƯỜNG DT 157,8M, TẠI KHU CNC - HOÀ LẠC DT 157,8m, MT 5,20m. nền đất 2 MT vuông như phong thư. Giá quá rẻ 11tr/m Đất liên kế toàn...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2nền đất MT đường nhựa nội bộ 18m ngay Chợ Gò Đen.DT: 100 mét vuông.Giá: 1tỷ350/nền100 mét vuông.Đất SHR, bao công chứng sang...
      Đường Tỉnh lộ 835B, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An
      P
      Nguyễn Hữu Đức Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 6m tại Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 110 m2 13,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đối diện chợ Long Cang, MT KD buôn bán giá 100 phần trăm không đăng ảo.Vị trí: Ấp 3, xã Long Cang, Huyện Cần Đước, Long...
      Ấp 3, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền 290 m2 tại Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 290 m2 4,14 triệu/m2
      Bể nợ cần tiền bán nền đất đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc MônDT đất 290.5m2, 10x29, đường oto.giá 1,2 tỉ còn thỏa thuận.SHR, bao sang...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 99 m2, mặt tiền 14m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 99 m2 11,62 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất 2 MT trước sau ở Long CangGiá chốt 1,15 tỉ công chứng trong ngày. Vì quá kẹt tiền nên cần bán gấpDT 98,7m2Đất 2 MT trước sau. Lộ...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Đất thuộc KDC Long Cang- Nền Vins- Đường trước đất 8m- DT 98,7m- 2 MT trước sau- Giá chốt 1,150 không bớt thêm+ 2 nền hướng Tây Nam- C1-4082m2Giá 1,05 tỉ-...
      Dự án Long Cang Residence, Cần Đước, Long An

      Bán nền đất 58 m2, mặt tiền 4m tại Xã Khánh Hà - Thường Tín - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 58 m2 21,56 triệu/m2
      miếng đất cần bán tại thôn Liễu Ngoại xã Khánh Hà, cạnh cầu đen, sát VĐ4, miếng đất trong KDC đông đúc, nằm phía bên trong VĐ4 sẽ lên Q. cùng với Thanh...
      Thôn Liễu Ngoại, Đường Vành Đai 4, Xã Khánh Hà, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 72 m2 16,39 triệu/m2
      Bán đất ngộp NH Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa trong khu dân cư Phú Sinh 72m2 sát dãy nhà đông đúc.DT 4x18m = 72m2.SHR, công chứng ngay.Sát dãy ngôi nhà phố,...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      - CCG bán gấp mảnh đất MT đường Cây Trắc, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi.- DT 1000m (20 x 62.5), đã lên thổ gần 300m2 xây dựng thoải mái, phù hợp xây căn ...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 2100 m2, mặt tiền 21m tại Xã Tân Hội - Tân Châu - Tây Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 2100 m2 0,96 triệu/m2
      MT đường nhựa lớn DT785B LG 63m, KDC.DT 21x100 = 2.100 mét vuông (đã tách 2 sổ riêng).Cách KCN Tân Hội 7 kilomet, thích hợp đầu tư KD.liên lạc...
      Xã Tân Hội, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1000 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 12x86x174 mét thổ dân cư cư đông đúc đường thông tư hướng rất thuận lợi cho việc KD hoặc xây dựng nhà nghỉ anh/chị quan tâm call ngay...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.