Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 250 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh mảnh đất 250 mét vuông full thổ đẹp như hoa hậu, MT nhựa, giáp ĐT 823 Phú Sinh khu dân cư.Đất đẹp vuông vắn.1tỷ5/nền...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 98 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - Bến Lức - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 98 m2 13,27 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất ngay thị trấn Bến Lức, KDC sinh sống đông đúc, SHR có sẵn, dt 98 mét vuông giá TT 490 tr, còn lại TT trong vòng 12 - 18 tháng không...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nền đất 250 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ 250 mét vuông full thổ cư chính chủ cắt lỗ còn 1tỷ5/nền.Gần Phú Sinh MT nhựa 7m dân hiện hữu.Sổ riêng sang tên ngay.1tỷ5/nền còn TL...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 70 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 70 m2 22,15 triệu/m2
      Bán 2 lô MT đường 20 P. Linh Đông, Q. Thủ Đức dt: 50 - 70m. - Dt: 4 x 13m., công nhận 100%-Xây dựng tự do.- Sổ sẵn, KDC hiện hữu dân trí cao đường trước đất...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 110 m2, mặt tiền 24m, hướng Nam tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 110 m2 12,73 triệu/m2
      Cập nhật tiến độ mới nhất dự án Mega City 2 Nhơn Trạch . Hạ giá chỉ từ 10 triệu /m2 mặt tiền đường 25C kết nối - Sân bay quốc tế Long...
      Dự án Khu đô thị Mega City 2, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 1208 m2, mặt tiền 17m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1208 m2 0,92 triệu/m2
      chú em cần vốn làm ăn nên bán thu hồi vốn miếng đất cực đẹp tại xã Gia Tân 3, huyện Thống Nhất, Đồng Nai.DT: ngang 17m, dài 67m.sổ riêng.đường trước đất...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Tân 3, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 58 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,97 tỷ

      1.98 tỷ 58 m2 34 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất tại Yên Nghĩa, Hà Đông, DT vừa đẹp.- DT 58 mét vuông, oto con vào đất, nằm trên mặt ngõ Tổ dân phố, đường...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nền đất 102 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 102 m2 15,69 triệu/m2
      Bán nền thổ cư gần 80m2 dài 17 ngang 6m. Đã có sổ.Hiện trạng như hình. MT bê tông 4.5m.(Cách chợ, ub xã, trương học 500m).cư dân đông đúc.giá cả thương...
      Đường D2, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất 90 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp: Ngay MT đại học 417, Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương- DT: 90 mét vuông ( 6 x 15m )- Giấy tờ pháp lí đầy đủ: sổ hồng từng...
      Đường DH417, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 91 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 91 m2 11,54 triệu/m2
      Vị trí đất nằm ngay ngã tư bình thượng, cách chợ bình chánh 800m. KDC dân trí cao, hiện hữu. thuận tiện qua các Q. trung tâm bình chánh, bình tân, long an,...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 46 m2 tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 46 m2 26,09 triệu/m2
      Gia đình cần bán lô đất DT 45,8m tại thôn 5 Đông Mỹ, Thanh Trì ngõ tương đối rộng 2,3m Đông Nam giá 1,2tỉ bìa đỏ chính chủ miễn qua trung gian liên ...
      Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 252 m2, mặt tiền 11m tại Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 252 m2 5,16 triệu/m2
      Bán đất Tân Định, Bến Cát, nhánh QL 13, gần chùa tổ Long Hưng, cách MT QL 13 500m, đường nhựa 7m như hình.- DT: 11x24m, 252 mét vuông.- giá 1.3 tỉ,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất 269 m2, mặt tiền 6m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 269 m2 5,51 triệu/m2
      Bán 270m đất Cổ Đông, Sơn Tây. Giá 1,5 tỉ. Gần trường FPT, ĐHQG, QL 21A.Bán 270 m đất, MT 6m, đất ở 90 m.+ Vị trí: Thôn Đại Trung, Cổ Đông, Sơn Tây.pháp ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 80 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Nằm trên trục đường ĐT 823 của huyện Đức Hoà tỉnh Long An dự án Youngtown với dt gần 70ha. _ Chỉ cần TT 900tr là nhận ngay đất và đc vay vốn lên đến...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán đất dự án 904 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Long Đức - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 904 m2 1,39 triệu/m2
      Mua đất làm nhà vườn hiện nay đang là xu hướng của nhiều người, vì vậy nếu bạn sở hữu một nền đất vườn tiềm năng thì bạn không cần phải lo lắng đến tính...
      Đường Trần Văn Ẩn, Xã Long Đức, Trà Vinh, Trà Vinh

      Bán đất dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 90 m2 15 triệu/m2
      Cần gả gấp 1 e hàng ngộp bao xinh ngay khu vực 4 Thị Trấn Đức Hòa , kế bên trường cấp 1 Võ Văn Ngân.- nằm trong khu tri thức , cư dân hiện hữu đông :...
      Đường ĐT 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 125 m2 16 triệu/m2
      BÁN ĐẤT CẦN GIUỘc LONG AN , MT ĐƯỜNG XE otoChị chủ đẹp gái bên em cần ra nền đất để đi định cư Vị trí: TT Cần Giuộc , Long An DT: 5x 25m Nằm ngay MT đường...
      Thị trấn Cần Giuộc, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      * Chỉ từ 530tr sở hữu đất 5x20m siêu dự án gần biển tại Hoài Nhơn Bình Định (30 phần trăm).- Dự án Grand Navience City Bình Định sở hữu vị trí chiến...
      Dự án Grand Navience City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.