Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tiếp - Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Đất nằm vị trí MT đường Nguyễn Văn Tiếp, Bến Lức, Long An. giá chỉ 1,5 tỉ / 100,4m2. ( không mất thêm chi phí ) sổ hồng, sang tên trong ngày. Thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,8 triệu/m2
      Siêu phẩm 100 phần trăm đường nhựa liên xã vào đất 60m giá chuẩn 980 tr. Gần QL 21A, gần ngay khu nghỉ dưỡng cao cấp 5* Tomodachi và L'antica Lan'd...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nền đất 90 m2 tại Xã Thuận Thành - Cần Giuộc - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Đất MT đường TL 830 giao QL50, DT 90m2.đc: Đất MT đường Tỉnh Lộ 830, ấp Thuận Nam xã Thuận Thành Cần Giuộc Long An.DT đất: 90m2.Xung quanh Điện máy xanh,...
      Đường Tỉnh Lộ 830, Xã Thuận Thành, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 90 m2 11,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh đất full thổ cư.- bìa đỏ pháp lí rõ ràng.DT: 90 mét vuông, MT: 5m.Hướng: hướng Đông Nam, ngõ 2,5m.Cách mặt đường nhựa...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất khu dân cư Nhơn Đức, Nguyễn Bình, Nhà Bè.- Cách đường Nguyễn Bình 200m3.- Gần trường Hai Bà Trưng, trường Hướng Dương, trạm y tế...
      Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 85 m2 14,71 triệu/m2
      "Chính sách đột phá sinh lời đắt giá chỉ có trong tháng 3.Tại KDC chuẩn Nhật Cát Tường Park House, đầu tư hôm nay, LN liền tay nhờ Giải pháp tài chính tối...
      Dự án Cát Tường Phú Thành, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước.

      Cần bán gấp đất dự án 200 m2 tại Hồng Thái Tây - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 200 m2 9 triệu/m2
      Bán miếng đất Hoành Mô Hồng, Thái Tây, Đông Triều.Cách QL18 50m đường 2 ô tô tránh nhau.Khu đông cư dân gần đường 10 làn.Quan tâm liên hệ ngay E 0388...
      Đường Quốc lộ 18, Xã Hồng Thái Tây, Đông Triều, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 4m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 121 m2 9,51 triệu/m2
      Vị trí :ẤP CẦU RI, Xã sông xoài cách vành đai 4 100mdiện tích: 5*24*65 thổ cư, giá 1ty150trkhu vực đông cư dân, quy hoạch đất ở, phủ...
      Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 85 m2 14 triệu/m2
      *khu dân cư Cát Tường Parkhouse MT đường Nguyễn Văn Linh, cách TTHC Tx.Chơn Thành 500m, Bình Phước-Tổng DT: 8.3ha, mật độ xây dựng 49 phần trăm, đã...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 103 m2 tại Hiệp Ninh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 103 m2 14,57 triệu/m2
      Bán đất hẻm 99 CMT8, P. Hiệp Ninh, TP Tây Ninh.Tổng DT: 103 mét vuông, 4.3 x 24m. Thổ cư 100 mét vuông còn lại CLN.Đường bê tông ngay gần góc...
      Hẻm 99, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hiệp Ninh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 396 m2, mặt tiền 16m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 396 m2 3,72 triệu/m2
      2 MT-16*27 full thổ-khu công nghiệp Phước Đông-Ngay chợ-Gò Dầu Tây Ninh+ Chủ cần bán nhanh thu hồi vốn 4 lô MT nhựa hoặc đường đất cách nhựa 10m+ Vị trí...
      Đường 782, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền 223 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 223 m2 6,28 triệu/m2
      Lô góc đường nhựa cách khu công nghiệp Vsip 500m, thông khu công nghiệp. Xung quanh kd quán ăn, nhà nghỉ rất đông.DT 223 mét vuông có thổ cư. Giá...
      Đường 30/4, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 432 m2, mặt tiền 16m tại Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 432 m2 3,41 triệu/m2
      Phước Hội - Phước Thạnh - Gò Dầu.Đất 2 MT nhựa quá đẹp cho NĐT.DT 16x27m, full thổ cư.Đường nhựa trước đất 5m, quy hoạch 20m.Xung quanh cư dân đông đúc,...
      Đường 22B, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 158 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 158 m2 12,03 triệu/m2
      - Hạ tầng cơ sở nội khu đẹp thông thoáng KDC hiện hữu, khu công nghiệp, tuyến đường huyết mạch QL13, cao tốc,... Kết nối giao thương.- Tiện ích nội khu và...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất dự án 34 m2 tại Phường Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 34 m2 42,65 triệu/m2
      Bán đất Phú Lãm nằm trong KDC đông đúc.DT: 34 mét vuông.Gia: 1,45 tỉ (có thỏa thuận).bìa đỏ vuông vức.pháp lí rõ ràng.call ngay: E Hằng 0353 973...
      Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 678 m2 tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 678 m2 2,88 triệu/m2
      Tôi có miếng đất sạch bán ngộp lắm ạ ngay MT DT741DT : 678m2giá : 1 tỉ950Còn thỏa thuận cho Khách thiện chíTôi bao sang sổliên hệ : 0933 626 *** Hằng
      Thị trấn Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp đất dự án 70 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Bán mảnh đất khu dân cư Bình Chiểu Golden Tỉnh lộ 43 - P. Bình Chiểu - Thủ Đức * Tiện ích: Gần khu công nghiệp Bình Chiểu, chợ Bình chiểu, cư dân đông...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 85 m2 tại Đường Bình Chiểu - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 85 m2 23,42 triệu/m2
      - Vị trí: Gần cầu vượt Gò Dưa, đường Bình Chiểu, P. Bình Chiểu, TP Thủ Đức.- Đường MT Bình Chiểu: 8m.- giá mềm để đầu tư: 1990tỉ / nền.- DT: 85m2- Sổ riêng...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.