Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 10m tại Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 100 m2 10,5 triệu/m2
      Bán nền đất nằm ngay MT đường 50m giao thông thuận tiện, kết nối thẳng cảng Quốc tế Long An.+ DT: 120m2.+ Vị trí đẹp thích hợp buôn bán KD, xây trọ... Bán...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 1883 m2 tại Xã Tây Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 1883 m2 0,88 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất view đồng thoáng mát với tổng DT 1883m2 có 800m2 thổ cư tại Cao Phong Hòa Bình.Trên đất có sẵn 1 nhà c4, 1 nhà sàn cao thoáng,...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Tây Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 70 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Vị trí MT đường GS2, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương.Gần BV đa khoa quốc tế Hoàn Mỹ Thủ Đức, Gần Go! Dĩ An, cách Ql 1k 600m. Không ngậm lục, không vướng quy...
      Đường GS2, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      Bán đất nền Sun Mall - KDC An Nông 6 MT Tỉnh lộ 10:- DT ngang 4m x dài 17,5m = 70m2, có phân ranh giới hạn đất.- Vị trí dự án ngay KDC đông đúc, tiện ích...
      Dự án An Nông 6, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 130 m2 10,77 triệu/m2
      Cần ra lô đất chính chủ ngay Đức Hoà MT đường ĐT 824 sát chợ.Giá cực tốt 1 tỉ 400 thỏa thuận.sổ hồng riêng sẵn trao tay.DT 5*26m.Cách MT đường lớn 300m...
      Đường Ấp Mới, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất dự án 1031 m2, mặt tiền 24m tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1031 m2 0,97 triệu/m2
      Đất vườn Củ Chi, đường 693, Thái Mỹ, 1031.2 mét vuông, sổ hồng, 1ty.Đất cách Tỉnh Lộ 7 tầm 800m, thuận tiện di chuyển về thị trấn Củ Chi, Thành phố ...
      Đường 693, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      O
      Nguyễn Thị Kiều Oanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 8m tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 105 m2 10,67 triệu/m2
      Đất tân định khu phố 1, Tân Định, TX Bến Cát, Bình Dương.DT 8.4m x 12.5m (105m2) 100m2 thổ cư.Ngay góc ngã 4 Sở Sao cách Đại Nam 300m.Tiện ích xung quanh...
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      *** Chủ ngợp quá ngợp GIẢM GIÁ SỐC bán nhanh lô sạch đẹp dự án Châu Long, P. Long Phước. Q9- Lô bao sạch đẹp. DT: 50m2. KDC hiện hữu, xây nhà hoàn công...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      + Chính chủ đang kẹt tiền cần bán ngay nền đất trên đường tỉnh lộ 15, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi+ cư dân đông đúc, gần trường cấp 1,2,3, gần Chợ,...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 120 m2, hướng Đông - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 120 m2 14 triệu/m2
      Dự án dự án Golden cityKhu phố 7 P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng đã đc quy hoạch và rất nhiều tiện ích xung quanh.2 nền đất liên kế nhau (Lô L) view...
      Phường Lộc Phát, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 99 m2 20,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất MT Hoàng Minh Thảo - Phước Đồng - Nha Trang.DT 98,6 mét vuông, DT thực tế 115,5 mét vuông (ngang 5m5).Vị trí: Nằm MT...
      Đường Hoàng Minh Thảo, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Một siêu phẩm mới tại Nam Tp TP.HCM - Saigon South Village.1, Vị trí: Hẻm 1185 Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, ngay BV Nhà Bè.Quy mô: 5 ha.Số...
      Hẻm 1185, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất giá rẻ Ngay Khu Đô Thi Phúc Hưng GOLDEN Chơn Thành Bình Phước5*50*100 tcMT đường nhựa lớn lộ giới 32m Cách Khu Đô Thi Phúc Hưng...
      Đường Đại Lộ Minh Hưng - Dầu Tiếng, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 172 m2, mặt tiền 11m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 172 m2 6,98 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền khu Lộc Tân Garden giá chỉ 1.2 tỉ.Đã có bìa đỏ sẵn, full thổ cư.MT đường nhựa 11m. Cách tu viện Bát Nhã chỉ 1.5 kilomet,...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      - Dự án khu dân cư SG Mới Cảng Thành phố Hồ Chí Minh MT đường Huỳnh Tấn Phát.Tên dự án: khu dân cư SG Mới Cảng Thành phố Hồ Chí Minh.đc: Đường...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 1000 m2 tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 1000 m2 1,43 triệu/m2
      Cần sang lại mảnh đất vườn ngay tại tỉnh lộ 7, xã Trung Lập Hạ, Củ ChiĐất sổ hồng, sang tên công chứng ngayDT 1000 mét vuông ( 18 x 55)mGiá 1 tỉ 430...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 85 m2 tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 85 m2 13,53 triệu/m2
      Hạ giá từ 1,3 tỉ xuống còn 1 tỉ 150- Bán nền đất 2 MT thôn Vĩnh Điềm Thượng- Vĩnh Hiệp- Nha Trang- DT: 85,2 mét vuông ( ngang 7m dài 13m thế đất...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      Chính sách đột phá - sinh lời đắt giá chỉ có trong tháng 3.- Tại KDC chuẩn Nhật Cát Tường Park House, đầu tư hôm nay, LN liền tay nhờ Giải pháp tài chính...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.