Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 921 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán lô đất 55 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      - Đất bán gần UB xã Vân Canh, ngõ thông, oto đỗ, gần trường trung học vân canh, chợ, và hồ điều hòa.- Đất bán phù hợp xây ở, xây căn hộ chung cư mini (3...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 132 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,88 tỷ

      4.89 tỷ 132 m2 37 triệu/m2
      Cần bán đất tái định cư Bắc Phú Cát 2 mặt đường.- DT 132m2 MT 5.3m.- Giá chỉ hơn 30tr/1m2.- Vị trí: TDC Bắc Phú Cát.- Nằm giữa trung tâm TP vệ tinh Hòa...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 78 m2, mặt tiền 5m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 78 m2 40 triệu/m2
      Sở hữu ngay 78m2 ở Đa Tốn - Gia Lâm giá chỉ 40tr/m2.+ DT: 78m2 thuộc Đa Tốn - Gia Lâm.+ MT 5m, hậu = 5m.+ Đường: Gần 3m.+ Hướng: Nam.+ giá chỉ 40tr/m2.+...
      Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Bìa làng thôn Đoài - Nam Hồng chính chủ bán 100m2, đường 6m oto tránh, sắp đổ nhựa apphan và đấu giá vào quý 2 năm 2024, chỉ cách đất 200m! Mt 5,1 hậu 5,1m...
      Thôn Đoài, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      cực hiếm ĐẤT HẢI BỐI GIÁ SẬP SÀN CHỈ 31TR/MMT khủng cực đẹpNgõ thông ôtô tải.Gần các dự án thế kỷ: tòa tháp tài chính 108tầngGiao thông thuận lợi sang...
      Xã Hải Bối, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 88 m2 tại Đường Cổ Điển - Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      + Đất ở Vị trí đẹp thuộc Thôn Cổ Điển khu vực phát triển nhất xã Hải Bối, gần TP Thông Minh.+ Khu vực nhiều tiện ích như Chợ, trường cấp 1,2,3, Siêu...
      Thôn Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 40 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Bán đất phân lô quân đội 918, P. Phúc Đồng, Q. Long Biên, cạnh sân golf Long Biên, thành phố Hà Nội.- DT 40 mét vuông.- Hiện trạng có nhà c4 đang...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 66 m2 70 triệu/m2
      Giá đình không có nhu cầu sử dụng nên bán ngay miếng đất 66m2 full thổ cư tại Kim Hoàng Vân Canh, cạnh đường 3,5 giá chỉ 70tr/m2.Vị trí: Cạnh đường vành...
      Kim Hoàng, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 48 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 48 m2 73,96 triệu/m2
      Đất Phú Thượng - Tây Hồ 48m2, MT 5,5m, 3,55 tỉ oto gần.Vị trí ngay gần đường đôi 40m Ciputra, cách bãi đỗ xe oto 150m, 1 kilomet ra Lotte, Võ Chí Công,...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 105 m2, mặt tiền 6m tại Xã Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 105 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 105 mét vuông, sẵn 6 phòng trọ đang cho thuê, thu nhập ổn định, tại Song Phương, Hoài Đức, TP Hà Nội. DT: 105 mét vuông....
      Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 104 m2, mặt tiền 8m tại Xã Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 104 m2 34,6 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh, Đa Phúc, Sài Sơn, Quốc Oai - DT 104 mét vuông - MT hơn 8m - Giá công khai 3.6 tỉ.Vị trí đắc địa: Nằm tại trung tâm của Đa...
      Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2 tại Xã Tam Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      + nền đất mặt phố ô tô tránh, 120 mét vuông, MT rộng, KĐG Tam Hưng, rộng thoáng, KD, làm văn phòng, tiện ích đấy đủ, ở hay đầu tư đều rất tốt.+ Chỉ...
      Đường ĐT 427B, TT Xã Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      DT: 30 mét vuông. MT: 3,88 m. Đất nở hậu.Đường hiện trạng: 2,5m. Hướng: Đông.giá: 3,2 tỉ. bìa đỏ chính chủ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị...
      Đường Ô Cách, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất 38 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Thông tin:+ Vị trí: Ngõ 445, Lạc Long Quân, Tây Hồ, HN.+ MT: 3.3m, DT: 38 mét vuông, đất vuông đẹp, phân lô.+ Trước đất rộng Morning đỗ cửa, 15m ra...
      Ngõ 445, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 60 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      bán nhanh nền đất Kim Chung, Đông Anh.- DT 60 mét vuông, full thổ cư.- Đường phân lô bàn cờ, oto tải tránh thoải mái.- Cách vườn hoa công viên chỉ...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      Đất rộng đường thông thoáng đặc biệt mới được trải nhựa alpha nên rất sạch sẽ, khá gần mặt QL 5Trong vòng bán kính 500m ít nhất 5 trạm...
      Đường 5, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Đặng Vũ Hỷ, Thanh Am, Xóm Lò, Q. Long Biên với thông số như sau:+ DT: 40 mét vuông, MT 4.5m.- Thửa đất vuông đẹp...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 76 m2 49,35 triệu/m2
      - Vị trí đất cực kỳ đẹp, oto tải vào đất, khu vực cư dân đông đúc, nhiều dự án khu tái định cư.- Kế bên là xã Kim Chung và Chợ Mun, BV Nhiệt Đới Trung Ương...
      Đường Sáp Mai, Ấp Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.