Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 921 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      miếng đất 100 mét vuông full thổ tại Hòa Lạc Giá chỉ 3 tỉ| Gần Đại học Quốc Gia_ cư dân đôngMT 6m vuông đẹp Đường thông oto đi thoải mái KDC hiện...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Trong khi đất quanh khu ĐH và công nghệ cao ngày càng tăng giá thì tại Phú Cát vẫn còn mảnh đất đẹp với mức tài chính cực hợp lý.📍 mảnh đất sở hữu: ✔...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất 90 m2 tại Xã Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      - DT 98m² full thổ cư, MT 7.5m, dài 11.5m - Lô góc 2 mặt thoáng, nở hậu - Ngõ thông, 2 oto tránh nhau - Gần nhà văn hóa, sân bóng, sân chơi,...
      Xã Tiên Dược, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 82 m2 tại Xã Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      🌱82 mét vuông full thổ cư, MT 5,5m siêu rộng, chiều dài 15,4m 🌱Khu trung tâm đông cư dân 🌱Bán kính 500m trường cấp 1,2,3 🌱oto đỗ...
      Xã Phù Lỗ, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 98 m2, hướng Tây-Bắc tại Vân Từ - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      - Đất thổ cư thông Chung Chản, Vân Từ, Phú Xuyên, Thủ đô Hà Nội. Sau sát nhập thuộc Thôn Chung Chản, xã Chuyên Mỹ, Thủ đô Hà ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vân Từ, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 100,5999984741211 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100,6 m2 36,68 triệu/m2
      👉 DT 100.6m² – full thổ cư – vuông vức, dễ xây dựng📍 điểm mạnh nổi bật:MT rộng 6.5m – siêu hiếm, phù hợp xây nhà đẹp, KD hoặc đầu tư giữ tiềnđường trước...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất 100 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 4 tỉ – SỞ HỮU NGAY 100m2 FULL THỔ CƯ TRUNG TÂM PHÚ CÁT 🔥Vị trí đẹp – đường rộng – cư dân đông – sát trục chính – cực kỳ hiếm📍 THÔNG TIN CHI...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Đường 21A - Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      🔥 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 6 mảnh đất FULL THỔ CƯ – GẦN TRỤC CHÍNH HÒA THẠCH – HÒA LẠC 🔥📍 Vị trí: Hòa Thạch – Hòa Lạc (khu vực phát triển mạnh, cư dân đông...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 80 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 2 tỉ – ĐẤT TRỤC CHÍNH THÔN 2 PHÚ CÁT – VIEW HỒ siêu hiếm 🔥📍 đc: Thôn 2 – Phú Cát – Quốc Oai – TP Hà Nội💥 Vị trí lõi trung tâm – vừa ở vừa...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 103 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,72 tỷ

      3.72 tỷ 103 m2 36,07 triệu/m2
      🚨 📍 103m² full thổ cư – vị trí cực đẹp💰 giá nhỉnh 3 tỉ – đang chào bán ưu đãi⏳ hàng hiếm khu tổ hợp y tế – quỹ đất ngày càng khan⏳ NĐT đã vào gần...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 92,5 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 92,5 m2 48,65 triệu/m2
      Siêu phẩm 3 MT - ngay trung tâm Hòa Lạc - vừa ở - vừa đầu tư - vừa khai tác dòng tiền. a/c đang tìm nền đất vừa ở, vừa đầu tư, vừa khai thác dòng tiền?Thì...
      Đường 21A, Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 128 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 128 m2 35,16 triệu/m2
      Cắt lỗ bán ngay - đất Bình Yên gần FPT,Vị trí: Bình Yên - Hòa Lạc (cách trục chính thôn 100m, TL420 500m). DT: 128 mét vuông full thổ cư. MT: 6m...
      Đường 21A, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cắt bán nền đất Phú Cát sát QL 21 mở rộng | gần CNC Hòa Lạc.Cần tiền nên bán ngay nền đất đẹp tại Phú Cát Hòa Lạc, vị trí rất thuận tiện ở và đầu tư....
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền 130,5 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 130,5 m2 38,32 triệu/m2
      🔥 LÔ ĐẸP THÔN 7 PHÚ CÁT – SÁT NHÀ TRỌ ECO HOSTEL – CÓ THỂ KHAI THÁC DÒNG TIỀN NGAY 🔥📍 Vị trí: Thôn 7 Phú Cát – lõi phát triển mạnh khu CNC Hòa Lạc 👉...
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      📍 VỊ TRÍ “TRUNG TÂM CỦA TRUNG TÂM” – THÔN 2 CHỢ PHÚ CÁT Nằm ngay khu Thôn 2 – Chợ Phú Cát, cư dân hiện hữu, đông đúcTừ trục chính chợ đi vào cực gần –...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 113 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 113 m2 27,31 triệu/m2
      DT: 113 mét vuông – full thổ cưlô góc 2 MT thoáng, KD – ở đều đẹpMT rộng, đường oto tránh, hạ tầng hoàn thiện📍 vị trí hoà thạch – khu vực phát triển...
      Đường Hoà Thạch, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      🔥 HIẾM – 3 LÔ CUỐI TRUNG TÂM PHÚ CÁT | GẦN CHỢ – GẦN METRO – GIÁ CHỈ NHỈNH 3 tỉBạn đang tìm 1 nền đất: ✔ Gần chợ – tiện ở ngay ✔ Gần trung tâm – cư dân...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      nhỉnh 3 tỉ sở hữu ngay lô góc 100m2 full thổ cư, gần chợ, gần Metro tại Phú Cát.miếng đất đẹp tại Thôn 2 – Phú Cát, Hòa Lạc📍 Cách trục chính, trung tâm...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Mua bán đất Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá