Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 746 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 5 m2 280 triệu/m2
      CHỈ 1.5 tỉ - HÀNG HIẾM "TỰA SƠN HƯỚNG LỘ" TẠI ngã 4 XUÂN MAIô tô Regular", Robô tô, Arial; WHITE-SPACE: normal; WORD-SPACING:TEXT-TRANSFORM: none;...
      Đường 201, Xuân Mai

      Sở hữu ngay đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ chung cư đến hạn cần bán ngay - giá mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét ...
      Đường 201, Xuân Mai

      Bán nhanh nền đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ đến hạn cần bán gấp - giá siêu mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét vuông...
      Đường 201, Xuân Mai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 80 m2 tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên nhượng lại nền đất "hiếm có khó tìm" tại  Chương Mỹ.​Bán kính 500m đầy đủ Trường học, Chợ, Trạm y tế. Đường trước nhà thông...
      Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 70 m2 tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Vì cần dồn tiền gấp để hỗ trợ con mua nhà trong nội thành nên gia đình tôi quyết định bán gấp miếng đất tại Sóc Sơn​​​Manh đất  rộng 70 m² gần chợ,...
      Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 75 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên muốn nhượng lại miếng đất thổ cư tâm huyết tại Mê LinhDT 75  mét vuông.​nền thổ cư 100 phần trăm, không tranh chấp,...
      Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 147 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Viên An - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 147 m2 12,93 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nền thổ cư xóm Dộc, thôn Phù Yên, Xã Ứng Thiên (Viên An - Ứng Hòa) Thủ đô Hà Nội. - DT 147m², MT 9.6m, lô...
      Đường Tỉnh Lộ 429, Xã Viên An, Huyện Ứng Hòa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,64 triệu/m2
      📍 vị trí: phú cát – khu vực đang phát triển mạnh từng ngày🔹 DT: 100m²🔹 MT: 12,88m (cực đẹp – dễ chia lô / KD)🔹 giá: nhỉnh 1 tỉ (tài chính dễ tiếp cận)👉...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,63 triệu/m2
      📍 vị trí: phú cát – khu vực hưởng trọn sóng phát triển hoà lạc🔹 DT: 100m²🔹 MT: 7,66m (vuông vức, cực dễ xây dựng)🔹 giá: nhỉnh 1 tỉ (hiếm trong tầm tài...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 90 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Con nhà tôi thua bóng đá nên nhà tôi cần tiền bán ngay mảnh đất tai Hà Nội gần ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3, BV, nhà văn hoá, KDC đông đúc. Tôi...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 80 m2, hướng Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      4 lô nằm trọng dự án 17 quỹ đất tại Đồi Miễu ,Nam Phương Tiến ,Xuân Mai , thành phố Hà Nội -nền đất nằm sát cạnh Đồi Miễu phong Thủy đẹp-DT hợp lý...
      Đường 21A, Đồi Miễu, Xã Nam Phương Tiến, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 50 m2, hướng Tây tại Xã Viên An - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 50 m2 25,6 triệu/m2
      - Đất thổ cư thôn Phù Yên, Xã Ứng Thiên (Ứng Hòa) TP Hà Nội. - Diện tích 50m², MT 5.85m, nở hậu. - Gần chợ,...
      Đường Tỉnh Lộ 429, Xã Viên An, Huyện Ứng Hòa, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Xã Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Anh trai cần vốn KD nên đành nhượng lại nền đất cực đẹp tại Chương Mỹ, giá “mềm” nhất khu vực cho khách chốt nhanh.​DT: 80m², MT 6m​Vị trí vàng: Nằm ngay...
      Xã Nam Phương Tiến, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp miếng đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      🔥 NHỈNH 1 tỉ – SỞ HỮU NGAY 100 mét vuông FULL THỔ CƯ TẠI VIỆT YÊN – PHÚ CÁT (HÒA LẠC)DT: 100 mét vuông – full thổ cư bìa đỏ rõ ràng – sang tên...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 55 m2 tại Đường 35 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      🚨 55m2 NỘI BÀI – ĐƯỜNG 6M oto VÀO TẬN ĐẤT, GIÁ CHỈ 1,6tỉ – bìa đỏ SẴN!Cơ hội sở hữu nền đất đẹp 55m2 tại Nội Bài – Sóc Sơn, full thổ cư 100 phần ...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán lô đất 55 m2 tại Đường 35 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      🚨 55m2 NỘI BÀI – ĐƯỜNG 6M oto VÀO TẬN ĐẤT, GIÁ CHỈ 1,X tỉ – bìa đỏ SẴN!Cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp 55m2 tại Nội Bài – Sóc Sơn, full thổ cư 100 phần ...
      Đường 35, Đường 131, Xã Hiền Ninh, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 54 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Trường Thịnh - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      - nền thổ cư Họa Đống, Ứng Hòa, TP Hà Nội. Nay thuộc xã Ứng Thiên, Thủ đô Hà Nội. Diện tích 54 mét vuông,...
      Đường TL 429B, Xã Trường Thịnh, Huyện Ứng Hòa, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 80 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tuy Lai - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      - nền thổ cư Tuy Lai, Mỹ Đức, Thủ đô Hà Nội (nay là xã Phúc Sơn, thành phố Hà Nội)- DT80 mét vuông, ngõ thông các ngả, oto 7 chỗ đỗ cửa.- Cách...
      Xã Tuy Lai, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội

      Bán đất Hà Nội giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Hà Nội giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.