Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 461 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nền đất 40 m2, hướng Đông-Bắc tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      40m đất Phúc Lợi - MT 5m - 1 nhà ra phố - đủ mọi tiện ích✔️ MT = hậu = 5m✔️ mảnh này cách 1 nhà, tầm 10m là ra oto tránh, trục chính ngõ 201 Phúc Lợi✔️ Cách...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 125 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Hòa Lạc đang thiếu dần những lô: ✔️ Đường rộng ✔️ Gần trường đại học ✔️ Gần công nghệ cao ✔️ Có thể khai thác dòng tiền ngayVà đây là một trong số ít quỹ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 80 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp – oto vào tận đất – gần đường lớn✅ DT: 80m²✅ MT rộng, vuông vức✅ Đường trước đất rộng, đi lại thuận tiện✅ KDC đông, hàng xóm thân thiện✅ Gần...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất 98,5 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 98,5 m2 55,84 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vai Réo Phú Cát | lõi đô thị Hòa Lạc | đất nền Phú Cát.Một trong những khu hạ tầng đẹp và đồng bộ bậc nhất Hòa Lạc, phù hợp mua ở lâu...
      Đường Quốc lộ 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 52 m2, hướng Đông-Nam tại Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 52 m2 113,47 triệu/m2
      - Hiện trạng là đất trống, oto vào, ngõ thông rộng thoáng- Khu vực đang phát triển từng ngày, gần chợ trường cấp 1,2,3, tiện ích xung quanh không thiếu...
      Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,87 tỷ

      6.87 tỷ 70 m2 98,15 triệu/m2
      mảnh đất hiếm, hiện trạng đang cho thuê KD, nay chủ cần tiền bán ngay!- Vị trí đẹp thuận tiện đi lại, ngõ thông, gần khu công nghiệp Thăng Long, cao tốc...
      Đường Bắc Thăng Long, Xã Kim Chung, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 40 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      40m đất ngõ 32 Thượng Phúc – Tả Thanh Oai, Thanh Trì 🔥🔥Giá chỉ 5.6 tỉ 💰💰 – bìa đỏ cất két, giao dịch ngay 📕• Cách mặt phố đúng 1 nhà 🚗 – vị trí siêu...
      Đường Thượng Phúc, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán đất nền 130,5 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 130,5 m2 38,32 triệu/m2
      🔥 LÔ ĐẸP THÔN 7 PHÚ CÁT – SÁT NHÀ TRỌ ECO HOSTEL – CÓ THỂ KHAI THÁC DÒNG TIỀN NGAY 🔥📍 Vị trí: Thôn 7 Phú Cát – lõi phát triển mạnh khu CNC Hòa Lạc 👉...
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 102 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tam Thuấn - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      Chính chủ tôi trúng đấu giá 5 miếng đất tại làng nghề Tam Thuấn - Cát Hạ, nay là xã Hát Môn, giá chênh đẹp, ai có nhu cầu gọi ngay: 0814.7777771. Vị trí-...
      Xã Tam Thuấn, Huyện Phúc Thọ, Hà Nội

      Sở hữu mảnh đất 56 m2 tại Đường Phúc Thành - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,79 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,42 triệu/m2
      • DT: 56,5 mét vuông – full thổ cư• MT đẹp – bám trục đường yên thành, KD cực tốt• giá chỉ nhỉnh 5 tỉ – khu vực đang tăng giá từng ngày👉 điểm mạnh...
      Đường Phúc Thành, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 85,5999984741211 m2, hướng Đông tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,56 tỷ

      5.57 tỷ 85,6 m2 65,01 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay nền đất TIỀM NĂNG - SÁT TRANG TRẠI QUANG TÈO (KHOANG MÁI, ĐỒNG TRÚC) Vị trí: Đường Khoang mái, xã Đồng Trúc, Thạch Thất, thành...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đồng Trúc, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 57 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 57 m2 92,99 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT NGÕ THƯỢNG PHÚC – giá siêu mềmCần bán mảnh đất 57m2 mặt ngõ Thượng Phúc, xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, TP Hà Nội.Cách mặt phố đúng 01 nhà, vị...
      Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 281 m2 tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,62 tỷ

      5.63 tỷ 281 m2 20,02 triệu/m2
      📍 vị trí đẹp tại Phú Mãn, view trực diện hồ Hồ Đồng Vỡ – không gian thoáng đãng, phong thủy cực tốt.📐 DT 282 mét vuông – lô góc 2 MT rộng rãi, phù...
      Đường Đồng Vỡ, Xã Phú Mãn, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 40 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      🏡 ĐẤT ĐẸP TẢ THANH OAI – VỊ TRÍ KD ĐỈNH – GIÁ CHỈ QUANH 5.6tỉ 🔥🔹 DT: 40m2 – bìa đỏ chính chủ🔹 Vị trí: Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, TP Hà Nội🔹 Cách...
      Đường Thượng Phúc, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 104 m2, hướng Đông-Nam tại Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 104 m2 50,97 triệu/m2
      CẦN bán nhanh nền đất VAI RÉO 100 mét vuông FULL CƯ - SẴN bìa đỏ - NHỈNH 5 ĐỒNGLà vị trí siêu hiếm đc quy hoạch ĐẤT Ở ĐÔ THỊ TRUNG TÂM HOÀ LẠC-...
      Đường 21, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 68,5999984741211 m2 tại Đường 23B - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 68,6 m2 77,99 triệu/m2
      Khu phân lô chào bán các lô: 6, 7, 8, 9, 10, 11:- DT: 63m - 68.6m- MT: 4m- Đường rộng 4m đã trải nhựa sạch đẹp, oto để trong nhà, đi thẳng ra đường bìa...
      Đường 23B, Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 67,5999984741211 m2 tại Xã Việt Hùng - Đông Anh - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 67,6 m2 88,76 triệu/m2
      DT: 67.6 mét vuông.MT: 4m.Đường 4.5m oto tránh.Siêu phẩm view hồ điều hoà siêu hiếm.Sát chợ KD ngày đêm mọi loại mặt hàng.Di chuyển 5p ra trung tâm...
      Đường Việt Hùng, Xã Việt Hùng, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 513 m2 tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 513 m2 13,65 triệu/m2
      Bán mảnh đất 513 mét vuông đẹp tại xã Yên Bài, Ba VìDT: 513 mét vuông (có 50 mét vuông đất ở thổ cư).bìa đỏ chính chủ, pháp lí sạch,...
      Xã Yên Bài, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Mua bán đất Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.