Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 921 Đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán lô đất nền 32 m2, mặt tiền 3m tại Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 32 m2 109,38 triệu/m2
      bán gấp lô đất đã có móng 5 tầng nở hậu, Xuân Đỉnh 32m  Mt 3.9m giá 3.5 tỉ Bắc Từ Liêm. gọi ngay 0328 016 ***   lô đất VÀNG DÀNH CHO KH ĐẦU TƯ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 200m2 mặt đường đôi TĐC đại học Quốc Gia cách đại học FPT và đại học Quốc Gia Hoà Lạc chỉ 5ph di chuyển.Đất nhà nước giao hạ tầng...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Đấu giá Thế Trạch Lô A8.Cổng khu công nghiệp Sạch.MT= MH = 5m.Chiều dài 20m.Giá công khai: 36,5tr/m2.
      Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Xã Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 59 m2 72,04 triệu/m2
      HÀNG HIẾM CÓ KHÓ TÌM - TRỤC CHÍNH KD TỐT - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - Ở SƯỚNG.Tại Hội Phụ- Đông Hội- Đông Anh.miếng đất S=59m2.Tiền=4,1 m.Hậu=4,1 m.miếng đất nằm...
      Đường Hội Phụ, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 36 m2, mặt tiền 4m tại Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Bán đất Xuân Đỉnh 36 mét vuông, mt4m, 3.5 tỉ, oto vào nhà, Bắc Từ Liêm. lô đất VÀNG DÀNH CHO KH ĐẦU TƯ - Ở, oto VÀO NHÀ - BÁN TỪ MÓNG. Vị trí đẹp...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 105 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 105 m2 34,77 triệu/m2
      + Chính chủ cần vốn mở rộng KD, gửi bán nhanh nền đất Thôn Nhuế, Kim Chung, Đông Anh.+ Đất ở vị trí đẹp, gần đường Võ Văn Kiệt thuận tiện sang Trung Tâm...
      Thôn Nhuế, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 79 m2, mặt tiền 4m tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,11 tỷ

      4.11 tỷ 79 m2 52 triệu/m2
      Bán miếng đất tại Lực Canh, Xuân Canh 3 bước chân ra trục Liên Thôn.ĐC: Thôn Lực Canh - Xuân Canh - Đông Anh - HN.DT: 79m2.Rộng: 4.0m.Dài: 19.7.Đường:...
      Lực Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      + Đất ở Vị trí đẹp, gần TP thông minh, tòa tháp tài chính 108 tầng, nằm giữa hai cầu Nhật Tân và Thăng Long thuận tiện sang Phố.+ Khu nhiều tiện ích như...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất 69 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 69 m2 55 triệu/m2
      Bán lô đất trục chính Xuân Trạch Xuân Canh vị trí gần ngay khu triển lãm mới và vin Cổ Loa.DT: 69.Rộng: 4,7m, Hậu 5.0m.Dài: 15.2m.Đường trước mặt: 4.5 oto...
      Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất dãn dân thôn Lực Canh, Xã Xuân Canh. DT 60 mét vuông MT 4m sâu 15m vuông vức. Hướng chính Nam đường rộng 7m đường thông. Cách...
      Thôn Lực Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Giá hơn 3 tỉ (Siêu phẩm lô góc 2 mặt thoáng).DT; 56,5 mét vuông.Tại Ao Ngòi Đức Thượng Hoài Đức HN.Đường 2 oto tránh, cư dân đông.
      Ao Ngòi, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Lô Góc 52,8 mét vuông tại khu dịch vụ xã Lại Yên.Hoài Đức, TP Hà Nội. Lô Góc duy nhất còn bán khu đất DV 2 MT to đều 5m 2 MT Đông Nam - hướng ...
      Xã Lại Yên, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp miếng đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      + DT: 80 mét vuông.+ Khổ đất vuông vức không lỗi phong thủy, MT bằng mặt hậu: 4.5m.+ Mặt đường 11m.+ Hướng Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không...
      Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất mặt tiền 4m tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán đất: 62,5m khu PHÂN LÔ THANH TRÌ.oto RA VÀO, TRÁNH TRƯỚC ĐẤT. KHU DÂN TRÍ CAO , TOÀN CÁN BỘ VIÊN CHỨC .GIÁ 4 tỉ NHỈNH.call ngay: 0934 698...
      Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 450 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 450 m2 8,7 triệu/m2
      Siêu Phẩm Nghỉ Dưỡng - Đầu Tư 450 mét vuông / 100m ( thổ cư ) . Lô góc 3 mặt thoáng . Hoà Thạch - Quốc Oai. Đất bằng phẳng , khuôn rất đẹp , xung...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất mặt ngõ oto vào nhà, KD, thông thoáng phố Ngọc Thụy.MT 4m, mặt bằng 70 mét vuông, sổ đẹp, đất vuông vức, khu dân trí cao, an ninh...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 530 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 530 m2 6,2 triệu/m2
      Cắt lỗ miếng đất 530 mét vuông / 240 mét vuông đất ở tặng luôn ngôi nhà cấp 4 nho nhỏ xinh xinh cho anh/chị có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư sinh...
      Tại thôn Thắng, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 80 m2 54,38 triệu/m2
      Đất mặt phố Liên Mạc, Q. Bắc Từ Liêm, KD, ở sướng, tương lai đường trước mặt 13m, gần cầu thượng cát, gần công viên hồ điều hòa tây tựu, đây là khu vực...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.