Thông tin mô tả
Cần bán đất tái định cư Bộ Công An.
Đường rộng 30m.
Quy hoạch, hạ tầng đồng bộ.
Giá chỉ từ 58 tr/
Giá: 3,248 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 58 Triệu/m2
742645
Mua bán
Cần bán đất tái định cư Bộ Công An.
Đường rộng 30m.
Quy hoạch, hạ tầng đồng bộ.
Giá chỉ từ 58 tr/
Vũ Minh Đức
Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội
Thỏa thuận
165 m2
Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5,3 tỷ
82 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6,5 tỷ
80 m2
Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
79,5999984741211 m2