Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.808 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư 110 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House.- DT 110m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- đầy đủ nội thất như hình.- SHR cầm tay, công chứng nhanh gọn, hỗ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 47 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.9 tỷ 47 m2 82,98 triệu/m2
      Capital Square Đà Nẵng – chung cư ven sông Hàn, ưu đãi đến 20 phần trămCSBH giới hạnCK 15 phần trăm khi TT sớm (50 suất)CK thêm 3 phần ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư 38 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 38 m2 100 triệu/m2
      Wyndham Ánh Dương Đà Nẵng – chung cư biển 5*, sở hữu lâu dài giữa tâm điểm Mỹ KhêWyndham Ánh Dương Đà Nẵng là một trong những dự án chung cư biển hiếm hoi...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 70 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường 70 - Hà Đông - Hà Nội

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ góc căn hộ chung cư view thoáng tại CT4 xa la hà đông:- DT 70m- Nhà 2 PN.- 2  phòng vệ sinh- Phòng khách và bếp rộng.-...
      Đường 70, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Phường Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, view trực diện biển, giá 3.1 tỉ- Vị trí: Tầng 10 View trực diện biển- Loại hình chung cư 2 PN 2wc- DT:...
      Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 60 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư SCENIA BAY NHA TRANG- Vị trí: Tầng 29 ,- căn hộ chung cư 1 PN Cộng- DT: 60m²- logia: hướng Đông Bắc – mát, đón gió tốt- Cửa...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán căn hộ 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh)tầng...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 56 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Đào Duy Tùng - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 56 m2 60,72 triệu/m2
      Sở hữu vị trí kim cương tại tâm điểm KĐT du lịch Nam Đà Nẵng, Regal Complex không chỉ là một nơi an cư mà là một tuyên ngôn về phong cách sống Wellness...
      Đường Đào Duy Tùng, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Trả trước chỉ từ 990 tr – nhận ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT 65 mét vuông, tổng giá 3.3 tỉ 💥📍 Vị trí giao lộ 2 MT hiếm có tại Đà...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ 45 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác nên gửi bán căn căn hộ nhỏ sinh, giá nhỏ, phù hợp cho gia đình nhỏ, hoặc a/c làm việc tại hà đông.- ngôi nhà có DT 45m2- Phòng...
      Đường Tô Hiệu, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 84 m2, giá 5 tỷ tại Đường 1 - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      💎 HÀNG HIẾM – DT RỘNG – giá siêu mềm KHU NGỌC THỤY, LONG BIÊN 💎📌 Thông tin căn hộ chung cư:DT: 84m² (rộng hiếm trong phân khúc)Thiết kế: 2 PN – 2 vệ...
      Đường 1, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh)tầng...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh)tầng cao💶giá chỉ : 4 tỉ 6 nhà...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 68 m2, giá 3 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
       căn hộ chung cư tầng 40:- DT: 68m²- căn hộ chung cư 2 PN, 2wc- logia: hướng Tây Bắc - Cửa chính: hướng Đông Nam.- full nội thất- Tình...
      04 Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ 55 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 55 m2 76,37 triệu/m2
      Gia đình e chuyển xuống mặt đất cần bán ngay căn 2 ngủ cc Hateco Xuân Phương.Vị trí đẹp thuận tiện di chuyển về trung tâm, gần ga Nhổn, trạm sạc điện...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 45 m2, giá 3,35 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.35 tỷ 45 m2 74,45 triệu/m2
      - Mã căn:  A 15   Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha trang- DT: 45m²- Kết cấu: Studio- Hướng: logia hướng Đông Nam, cửa chính...
      Số 2, đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà chung cư 82,69999694824219 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.3 tỷ 82,7 m2 52 triệu/m2
      CĂN 3 phòng ngủ giá siêu mềm – CHỈ HƠN 4,3 tỉ SỞ HỮU NGAY TRUNG TÂM HUẾ! Cơ hội hiếm tại Hue Heritage – chung cư 3  phòng ngủ DT rộng,...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhà chung cư 68 m2, hướng Tây-Bắc, giá 3 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ  Mường Thanh Khánh Hòa- Loại hình chung cư 2 PN 2wc- DT: 68m²- logia:  Tây Bắc- Cửa chính: hướng Đông Nam- full nội thất- Tình...
      04 Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.