Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.808 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 68 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      [CẦN bán ngay] căn hộ chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, số 04 Trần Phú, nội thất đẹp- Vị trí: Tầng 40, Căn view sông, - Loại hình căn hộ chung cư...
      Số 04 Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư 69 m2, giá 3,65 tỷ tại Phường Nguyễn An Ninh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.65 tỷ 69 m2 52,9 triệu/m2
      🌟 BÁN chung cư DIC PHOENIX – VIEW BIỂN SIÊU THOÁNG, đầy đủ nội thất 🌟📍 Tọa lạc tại DIC Phoenix – khu chung cư cao cấp, vị trí trung tâm P. Tam...
      Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu

      Bán nhanh căn hộ 113 m2, giá 4,73 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.74 tỷ 113 m2 41,9 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PENTHOUSE MAISON GRAND – TẦNG 25, VIEW ĐẸP – GIÁ CỰC TỐTDT: 113 mét vuông – Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet rộng rãilogia hướng ...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn 66 m2, giá 4,51 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.51 tỷ 66 m2 68,34 triệu/m2
      🔥 bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ – ECO GREEN TP.HCM, Q. 7 🔥📍 Vị trí: căn hộ Eco Green TP.HCM – Nguyễn Văn Linh✨ Thông tin căn hộ chung...
      Số 39/8B, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 87 m2, hướng Đông-Nam, giá 4 tỷ tại Phường Lê Lợi - Quy Nhơn - Bình Định

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      4 PHONG CÁCH SỐNG – 1 BIỂU TƯỢNG ĐẲNG CẤP phòng ngủg" alt="🌇">Tại Simona Heights, mỗi chung cư không chỉ là một không gian sống – mà là tuyên ngôn...
      Phường Lê Lợi, Thành Phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Sở hữu ngay nhà chung cư 65 m2, giá 3,31 tỷ tại Phường Lê Lợi - Quy Nhơn - Bình Định

      3.31 tỷ 65 m2 50,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Simona Heights, tọa lạc ngay trung tâm thành phố. Quy Nhơn, vị trí thuận tiện di chuyển, ven biển và đầy đủ...
      Phường Lê Lợi, Thành Phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Cần bán ngay căn chung cư 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Khám phá căn hộ tại Lusso Saigon, Đường QL 13, P. Bình Hòa, Sài Gòn (đc cũ: TP Thuận An, Bình Dương), một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán căn chung cư 55 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Đào Duy Tùng - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 55 m2 61,82 triệu/m2
      Dự án Regal Complex là khu phức hợp 6 sao đến từ thương hiệu Regal Homes, sở hữu 683 chung cư, 3 tầng thương mại với hàng trăm tiện ích giải trí, F&B,...
      Đường Đào Duy Tùng, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn chung cư 87 m2, giá 4 tỷ tại Phường Lê Lợi - Quy Nhơn - Bình Định

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ 87 mét vuông bàn giao nội thất đầy đủ cho KH.9/t33/1/16/2705. phòng ngủg" alt="✅">Miễn 3 năm pql vận...
      Phường Lê Lợi, Thành Phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 87 m2, giá 4,2 tỷ tại Phường Lê Lợi - Quy Nhơn - Bình Định

      4.2 tỷ 87 m2 48,28 triệu/m2
       phòng ngủg" alt="💥">Căn 3 phòng ngủ chung cư Hạng sang SIMONA HEIGHTS QUY NHƠN - GIÁ CHỈ 4,2tỉ – đầy đủ nội thất – SHR VĨNH...
      Phường Lê Lợi, Thành Phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Bán căn chung cư 55 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,85 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.85 tỷ 55 m2 70 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tòa S1.07 view thoáng, ngay gần nhà xe nổi.- chung cư DT 55m² thiết kế 2 PN - 1  toilet. nội thất đầy đủ cơ bản. - SHR,...
      Đường Ngọc Trai 1, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh)tầng...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2

      Cần bán chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh)tầng cao💶giá chỉ : 4 tỉ 6...

      Bán căn hộ chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2

      Sở hữu ngay nhà chung cư 69 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+, 2 nhà vệ sinh phân khu Origami thuộc Đại Đô Thị vin Grand Park , Q.. ưu đãi khủng...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 59 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 59 m2 62,72 triệu/m2
      Bán căn hộ Vinhome Grand Park Q9 - Hồ Chí Minh: căn hộ cao cấp 59m²; 2 phòng ngủ, 2 toilet, vị trí đẹp thoáng mát. Tình trạng nhà: mới...
      Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 63 m2, giá 4,75 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.75 tỷ 63 m2 75,4 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: căn hộ Bình Khánh Nhà D, Lô J, P. An Khánh, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ) Khu vực trung tâm, kết nối nhanh ra Mai Chí Thọ chỉ vài ph tới Thủ...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.