Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.805 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 76 m2, giá 4,89 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.9 tỷ 76 m2 64,38 triệu/m2
      Vì sao nên chọn Peninsula. - Vị trí độc bản: MT Sông Hàn nơi duy nhất hội tụ lễ hội, du thuyền, cầu đẹp, du lịch 24/24. - Mật độ xây dựng chỉ...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Bán gấp căn chung cư 42,79999923706055 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 42,8 m2 77,01 triệu/m2

      Cần bán ngay nhà chung cư 55 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      • Giá 3.8 tỉ bao thuế phí • đầy đủ nội thất cao cấp và đồ điện tử • sổ hồng, sang tên nhanh • Tầng 18, View sông, cafe sân vườn, căn biệt ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN – 2  nhà vệ sinh tại căn hộ Tecco Linh Đông👉 giá: 3.8 tỉ...- DT: 78m2, tầng cao, view Phạm Văn Đồng - Hướng Đông, đón...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức,Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 79 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.8 tỷ 79 m2 60,76 triệu/m2
      CHỈ 60TR/m² SỞ HỮU CĂN 2 phòng ngủ DT KHỦNG 79m² TẠI THE BEVERL+ Cơ hội hiếm có để sở hữu chung cư DT lớn với đơn giá cực thấp tại phân khu cao cấp...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp nhất nhì tòa S2.19 VHOP1  + DT: 3  phòng ngủ, 2  toilet rộng rãi cho cả gia đình.+...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp nhất nhì tòa S2.19:✅ DT: 3  phòng ngủ, 2  toilet rộng rãi cho cả gia đình.✅ Tầm view:...

      Cần bán ngay nhà chung cư 42 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      căn hộ  Scenia Bay NHA TRANG  - Vị trí: Tầng 38 ,  - Loại hình chung cư Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam  mát, đón gió tốt-...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán ngay chung cư 36 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      Vị trí: Vị trí: nằm ở cửa ngõ phía hướng Tây Bắc của Thủ đô Hà Nội, ngay vị trí kết nối thuận lợi với các tiện ích công cộng. Ecohome 2 cách nút giao...
      Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 77 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      3.2 tỷ 77 m2 41,56 triệu/m2
      chung cư Topaz Twins 77 mét vuông full nội thất xịn xò chỉ 3.2 tỉ trọn gói- Nằm ngay khu trung tâm sầm uất tại Biên Hòa, chỉ cách vài bước chân là...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Bán nhanh nhà chung cư 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ chung cư Topaz Twins 83 mét vuông full nội thất xịn xò chỉ 3.5 tỉ trọn gói- Nằm ngay khu trung tâm sầm uất tại Biên Hòa, chỉ...

      Cần bán ngay chung cư 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hồ Hán Thương - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      🔥 CHƯA MỞ CỬA – ĐÃ CÓ HÀNG HOT SANG TAY 🔥💎 Siêu phẩm chung cư Symphony – view trực diện pháo hoa quốc tế🎆 Tâm điểm mỗi mùa lễ hội – ngồi nhà vẫn chill...
      Đường Hồ Hán Thương, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán chung cư 73 m2, giá 3,16 tỷ tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.16 tỷ 73 m2 43,29 triệu/m2
      CẦN bán nhanh CĂN  73m2 – 2 phòng ngủ MT Eastmark City, Q9Giá: 3tỉ 160– Sẵn sổ, tặng nội thất đầy đủ như hìnhtầng trung thoáng mátView hồ...
      Đường Trường Lưu, phường Long Trường, Quận 9, thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 83 m2, giá 4,26 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.26 tỷ 83 m2 51,33 triệu/m2
      NEW CITY THỦ THIÊM• DT: 83 mét vuông – thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh rộng rãi• Nội thất full đẹp, bố trí hiện đại – vô ở ngay•...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 65 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 65 m2 72,31 triệu/m2
      Dự án tiềm năng bật nhấtVị trí: Nguyễn Lương Bằng cách Phú Mỹ Hưng 500m, đối diện depot Tân MỹHưởng lợi từ tiềm năng hạ tầng phía nam HCM: Cầu Thủ Thiêm 4,...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 42 m2, hướng Tây-Bắc, giá 3,52 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.52 tỷ 42 m2 83,81 triệu/m2
      🆘 Em bán 2 căn cực cháy tại Ocean Park:1. 1 phòng ngủ S2 Senique: Tầng trung, giá siêu rẻ 3.52 tỉ.2. 2 phòng ngủ2 nhà vệ sinh SP: Cắt lỗ...

      Chuyển nhượng căn hộ 63 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,25 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.25 tỷ 63 m2 67,47 triệu/m2
      💎 CỰC PHẨM căn hộ góc 2N2 nhà vệ sinh - THE BEVERLY (BE2) - VIEW hướng Đông Bắc 💎✨ Mã căn: BE2.2406 (căn hộ góc thoáng sáng, đón tài lộc).✨...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 55 m2, hướng Tây-Bắc, giá 3,45 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.45 tỷ 55 m2 62,73 triệu/m2
      🏠 bán ngay CĂN 2N1VS S2.09 - vin OCEAN PARK✅ Giá: 3.450 tỉ (Thu về).✅ bìa đỏ sẵn - Công chứng ngay.✅ nội thất đầy đủ như hình.✅ logia hướng Tây Bắc...

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.