Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.805 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 60 m2, giá 4 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà mình đang ở giữ gìn rất sạch sẽ và thoáng mát xác định ở lâu nên làm nội thất rất cẩn thận, tòa VP5 bán đảo Linh Đàm, nằm ở giữa trung tâm đầy đủ tiện...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 45 m2, giá 3 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có lộc mua đc nhà nhà thổ cư nên cần bán lại chung cư CT1A1 hướng Tây Nam Linh Đàm, thông tin chung cư như sau:- DT 45 mét ...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 60 m2, hướng Đông, giá 4,5 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Đại Kim , bìa đỏ 60 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất, sẵn bàn giao ở luôn , a/c quan tâm...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 45 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.35 tỷ 45 m2 74,45 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn dẻ quạt Panorama Nha Trang, Khánh Hòa- Mã căn: tòa căn hộ A tầng 9  Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn 53 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đào Trí - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      📍 Vị trí: Q. 7 – KDC đẹp, tiện ích đầy đủ🏢 DT: 53 mét vuông – 1 phòng ngủ + 1 (có thể làm phòng làm việc/phòng nhỏ)🌿 View hồ bơi thoáng mát,...
      số 4 Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 65 m2, giá 3,05 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.05 tỷ 65 m2 46,93 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh chung cư view thoáng, giá mềm nhất thị trường - Mã căn/đc: căn 16 tầng 0x căn hộ chung cư CCU - 01 Phước Long, P. Nam Nha Trang.-...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 45 m2, giá 3,35 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.35 tỷ 45 m2 74,45 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư RẺ QUẠT PANORAMA NHA TRANG – VIEW BIỂN ĐẸP - Mã căn: block căn hộ A tầng 9 Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 118 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      3.95 tỷ 118 m2 33,48 triệu/m2
      Trả trước 70 phần trăm là nhận nhà ở ngay, CK GĐ1 lên đến 26.5 phần trăm, hỗ trợ vay 70 phần trăm ân hạn lãi đến 30 tháng *Vị trí...
      Đường Nguyễn Phước Lan giao Minh Mạng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 71 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu về số Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn :  - căn hộ chung cư có view nhìn về...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp căn chung cư 71 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.75 tỷ 71 m2 52,82 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu về Zalo số : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Tầng thấp , căn hộ chung cư Rừng...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán căn hộ chung cư 60,5 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.5 tỷ 60,5 m2 74,39 triệu/m2
      căn hộ vin Ocean Park Gia Lâm, Xã Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội, trước đây Huyện Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm...
      Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 82,80000305175781 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.41 tỷ 82,81 m2 53,19 triệu/m2
      💎 Mã căn: 1010 – H4📍 Vị trí trung tâm – hiếm có khó tìm✨ Thông tin nổi bật:✔️ DT: 82.8  mét vuông – thiết kế tối ưu✔️ căn hộ góc thoáng – đón gió...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay căn hộ 52 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.35 tỷ 52 m2 64,43 triệu/m2
      KH vui lòng gọi ngay Zalo số : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại ECopark  Thông tin căn :  - Tầng trung , căn hộ chung cư Skyoaiss...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn 70 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,49 tỷ tại Phường Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.49 tỷ 70 m2 49,86 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh căn căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa, căn hộ chung cư gần biển- Vị trí: tầng 10 OC1B- DT: 71m²- logia:...
      Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư 46 m2, giá 3 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 46 m2 65,22 triệu/m2
      Tên dự án: The Poet Residence.CĐT: Công ty CP Địa ốc Phúc Thanh An.Vị trí: 95 - 97 - 99 đường Hồ Xuân Hương, P. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng.Nhà Thầu Chính:...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà chung cư 110 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House.- DT 110m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- đầy đủ nội thất như hình.- SHR cầm tay, công chứng nhanh gọn, hỗ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 47 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.9 tỷ 47 m2 82,98 triệu/m2
      Capital Square Đà Nẵng – chung cư ven sông Hàn, ưu đãi đến 20 phần trămCSBH giới hạnCK 15 phần trăm khi TT sớm (50 suất)CK thêm 3 phần ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư 38 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 38 m2 100 triệu/m2
      Wyndham Ánh Dương Đà Nẵng – chung cư biển 5*, sở hữu lâu dài giữa tâm điểm Mỹ KhêWyndham Ánh Dương Đà Nẵng là một trong những dự án chung cư biển hiếm hoi...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.