Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,2 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.2 tỷ 79 m2 53,17 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Park Hill Time City - DT 79m2 - 2  phòng ngủ chỉ 4,2 tỉ.Gia đình chuyển đi nước ngoài...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị mới Văn Quán, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Văn Quán, Hà Đông. 3 phòng ngủ, tặng full đồ giá chỉ 4 tỉ có tl.- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Văn Quán, Hà Đông....
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 1 toilet Lumiere Boulevard cuối cùng có view nội khu, hồ bơi trải dài.* TT trong 4 năm, không cần vay.- T7/2023: TT...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 70 m2 55 triệu/m2
      * TT chuẩn: CK 7 phần trăm.* TT nhanh: CK 7 phần trăm + 2 phần trăm.* Khách vay NH lên đến 80 phần trăm, HTLS 12 tháng sau khi bàn...

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      - DT: 75m2 tầng cao.- Nội thất liền tường hoàn thiện đẹp.- logia: hướng Đông Nam. Cửa hướng Tây Bắc.- Giá 3.1 tỉ bao phí thuế.
      Dự án Anland LakeView, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền Q. 2.159 Xa Lộ Thủ đô Hà Nội P. Thảo Điền Tp. Thủ Đức.- 2 phòng ngủ 2 toilet tầng trung.- DT lớn, căn hộ góc 2 view.- View...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4 tỷ 111 m2 36,04 triệu/m2
      a/c gọi điện hoặc zalo để ép giá 0986 673 ***.Tầng 20 - 30.3 PN - 2 logia - 2 vệ sinh.DT 111m2.Nội thất tôi tự chọn gia đình dùng giữ gìn.căn hộ góc logia...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,3 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 95 m2 34,74 triệu/m2
      Cam kết đăng tin thất - đồng hành hỗ trợ khách 24/7.Em xin gửi thông tin căn hộ chung cư tới quỹ a/c như sau ạ:Do chính chủ có việc nên chuyển luôn về...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,85 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 80m2 tòa Hà Đô Parkside, Cầu Giấy, TP Hà Nội, giá: 3.85 tỉ. call ngay: 0946 607 ***.Thiết kế: 02 PN, 02 vệ sinh, 01...
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,55 tỷ tại Thanh Xuân

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Tôi đang cần bán nhanh căn hộ chung cư 04, tầng trung, tòa B, căn hộ cao cấp The Legend.Dt sử dung 64 mét vuông.full nội thất không thiếu...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Thanh Trì

      3.1 tỷ 0 m2
      Căn 4 phòng ngủ đang thiết kế lại thành 3 phòng ngủ + 1 Đa năng (Có thể làm phòng thờ hoặc phòng đọc sách).Gia đình xác định làm nội thất để ở...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ A10 Nam Trung YênDT: 87m2Thiết kế: 3 ngủ và 2 vệ sinhKhu vực trung tâm tiện ích mật độ thoáng, gần các...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 105 m2 30,48 triệu/m2
      - Chuyển nhà sang Tecco Garden, chính chủ nhờ bán hộ căn số 11 tầng trung view hướng Đông Nam nhìn ra công viên quy hoạch, cửa hướng Tây Bắc.- chung cư...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      Bán chung cư Ha Do Park View - trung tâm Cầu Giấy - vị trí đẳng cấp - an sinh xã hội đỉnh - tặng nội thất đầy đủ.- Tòa Hà Đô Park view thuộc KĐT mới...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Rẻ nhất dự án vin Gardenia.DT 76 mét vuông - 2 ngủ 2 vệ sinh.Tầng cao view thoáng.Giá 3.4 tỉ.LH xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 66 m2 68,19 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ đã full đồ nội thất đẹp, tầng cực đẹp.Bán: 4.5 tỉ.call ngay xem nhà: 0988 094 ***
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 0 m2
      Bà chị ruột gửi bán chung cư 3 phòng ngủ bên căn hộ chung cư ECOliffe Tố HỮUDT ; 111.8  mét vuông bìa đỏBan coomh toàn hướng Nam mátĐây là...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 96 m2 36,46 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi xuống nhà đất nên cần bán căn căn hộ Eco DreamDT: 96 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ sinhgiá: 3 tỉ 500 tr ( có thỏa thuận )L/H...
      Dự án Eco Dream Nguyễn Xiển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.