Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ Chung cư Ecolife Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4 tỷ 88 m2 45,46 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang khu mới cho con học nên cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN căn hộ Ecolife Tây Hồ.căn hộ chung cư 88m2, thiết kế 2 PN, 2 WC, logia...
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      L
      Nguyễn Thị Diệu Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư JAMILA DT: 76 mét vuông CÓ 2 phòng ngủ 2 toilet Nhà decor cực đẹp như hình.chính chủ decor để ở thực sự tâm huyết Tầng...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.41 tỷ 141 m2 31,21 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp toà Hồ Gươm Plaza, 102 Trần Phú, Hà Đông, TP Hà Nội.DT:141 mét vuông tim tường, gần 130 mét vuông thông thuỷ....
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,33 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.33 tỷ 118 m2 28,23 triệu/m2
      3.33 tỉ bán căn hộ Hà Đông cạnh Học Viện An Ninh Nhân dân 118m2.Bán nhà căn hộ Mỗ Lao mặt đường Trần Phú, Hà Đông Thủ đô Hà Nội căn lô góc 3 mặt thoáng...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      - Gia đình cho con trai học kiến sư tại Thụy Sỹ, bán một căn nội thất đầy đủ, đẹp, thoáng, 2  phòng ngủ view ra ngoài, free hồ bơi, fitness, ô đậu...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Tin Đăng Xác Thực Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      giá: 3,3 tỉ.Quỹ căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, logia view hướng Đông Nam nhìn TP tại PK Sakura, gần garage nổi 10 tầng, gần...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Sunshine Garden, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,37 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      3.37 tỷ 78 m2 43,21 triệu/m2
      Bán chung cư cuối cùng tầng đẹp 2 phòng ngủ tại căn hộ cao cấp Sunshine Garden, Dương Văn Bé, thành phố Hà Nội - Đã có bìa đỏ cầm tay sẵn sàng...
      Sunshine Garden, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư ở 71 Nguyễn Chí Thanh vì đã chuyển lên căn penthouse Minh Khai để tiện cho công việc hiện tại.Căn tầng cao, căn ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.2 tỷ 93 m2 34,41 triệu/m2
      Cần Bán Căn CC 3N-2VS-2ban công. DT 93 mét vuông Tại Gelexia 885 Tam Trinh - Hoàng Mai - HNNhà thiết kế hiện đại trẻ trung, căn vuông vức thoáng...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      Do thay đổi nhu cầu chính chủ bán lại căn 2 phòng ngủ + 1 Góc thiết kế siêu đẹp.DT 84,5m2.Vị trí góc 3 mặt thoáng, sở hữu ~ view rộng thoáng không...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,65 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      Chủ người quen chuyển trường cho con, gửi bán căn hộ chung cư cao cấp ở Yên Hòa - Cầu Giấy.DT 80 mét vuông, tầng 6 - chỉ hơn 3 tỉ, tòa căn hộ ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,33 tỷ tại Đống Đa

      3.33 tỷ 70 m2 47,58 triệu/m2
      + Chính chủ bán căn hộ B14 Kim Liên căn hộ góc 70 mét vuông, 2 ngủ, nội thất vip chỉ 3.33 tỉ (có thỏa thuận).+ Nhà căn hộ góc nên các phòng đều...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      - chung cư Imperia Garden 2 ngủ 80m , nhiều ánh sáng tự nhiên - Có suất để oto - giá : 3.8 tỉ (bìa đỏ chính chủ)- hotline em Ngọc : 0947 945 ***
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, giá 3,51 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.51 tỷ 0 m2
      3 phòng ngủ - 3.5 tỉ - vin Smart City - ký trực tiếp CĐT - full chính sách.-----------------------Giá TTS: 3,5 tỉ.DT tim tường: 82,1m.DTTT:...

      Cần bán gấp căn Chung cư Bohemia Residence, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 80 mét vuông hướng Tây Nam căn hộ chung cư Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.DT 80 mét ...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 106 m2 35,85 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Eco Green City Nguyễn Xiển, chuyển sang nước ngoài định cư.giá: 3.8 tỉ (thỏa thuận).DT 106m2 - 3 ngủ 2 vệ sinh.Tặng...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,42 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.42 tỷ 0 m2
      Em Phú phòng KD dự án The Pavilion Premium - vin Ocean Park SDT 0865 936 *** xin giới thiệu đến quý khách căn 3 phòng ngủ + 2VS vừa rẻ vừa đẹp:- DT:...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,58 tỷ

      3.59 tỷ 128 m2 28 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư hoàn thiện nội thất đầy đủ cao cấp liền tường, đã có SHR lâu dài, đã bàn giao vô ở ngay, đang họp HNNCC chuyển giao BQT do dân tự...
      Dự án Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá