Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư 1 PN 55 mét vuông Giá 4 tỉ - có thỏa thuận.Tháp Jadin tầng trung căn số 05 view Đông Bắc - Đường Tạ Hiện thoáng mát.nội ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,95 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.95 tỷ 125 m2 39,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ 2VS. Cửa TB logia ĐN tại căn hộ chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ:- DT 124,5 mét vuông. Tầng trung đẹp.-...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Trung Yên I, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 118 m2 38,14 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp, tòa Trung Yên I ngã tư Trung Kính và phố Vũ Phạm Hàm, Trung Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT 118m, phòng khách, 3 PN, 2 vệ sinh, 1...
      Dự án Trung Yên I, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,95 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      3.95 tỷ 107 m2 36,92 triệu/m2
      bán ngay chung cư Opal Boulevard Phạm Văn Đồng 3pn2 toilet giá 3tỷ950 btp.- DT 107m2 tầng 29.- Đông Nam.- Đã có sổ hồng riêng.Nội thất cơ bản, nhà...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,3 tỷ tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 95 m2 45,27 triệu/m2
      The Hybrid căn hộ chung cư thông minh ven sông, MT vành Đai 3, nhận đặt từ 8 - 7 đến 27 - 7.căn hộ chung cư Hybrid giữa thủ phủ công nghệ sáng tạo*.-...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      công ty Phuloiland đc 1423 đường Nguyễn Văn Linh, Phú Mỹ Hưng Q. 7 - SĐT: 0902 354 *** chuyên quản lý, mua bán căn hộ chung cư Scenic Valley 1, với nhiều...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.75 tỷ 74 m2 64,19 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh vị trí ngay trung tâm thành phố. Tp HCM.Nằm ngay cầu Ông Lãnh. Thích hợp để ở, khai thác cho...
      River Gate, 151 - 155, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Hạ Long

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Tôi cần chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ - tầm nhìn 100 phần trăm từ  phòng ngủ đến phòng khách,  toilet đều ra biển Vịnh Hạ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 109 m2 33,03 triệu/m2
      Bán chung cư Giai Việt Q. 8, DT 109m2, 3 PN, giá 3.6 tỉ, sổ hồng riêng, nhà thoáng mát, có siêu thị, hồ bơi, công viên, khu an ninh.hotline xem nhà C...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 96 m2 32,82 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư 789 Mỹ Đình, Nam Từ Liêm TP Hà Nội. Tầng 16. 3 ngủ 2 vs. 2 logia view đường cực đẹp.Gần sân Mỹ Đình. Xung quanh trường cấp ...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 97 m2 39,18 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 3n +, 97 mét vuông căn hộ The Terra An Hưng.- DT 97 mét vuông bao gồm 3 PN, 1 phòng để đồ.- Hướng view công viên thiên...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      free quản lý: 36 tháng vay tới 80 phần trăm giá trị căn hộ chung cư - miễn gốc lãi từ 18 - 24 tháng tùy từng tòa.Căn 2 phòng ngủ 65m Masteri...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      G
      Pkd Vinhomes Nguyễn Giang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      căn hộ cách trung tâm Mỹ Đình chỉ 10ph đi xe, kết nối đến các khu vực trung tâm thuận tiện.Căn 2 phòng ngủ/72m giá 2.8 tỉ.Căn 3 phòng ngủ/95m...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vinaconex 7, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 110 m2 32,28 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.DT: 110 mét vuông, gồm 3 phòng ngủ, 2VS, tầng trung, gia đình đang ở.call ngay:...
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Đường K2, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Mỹ Cảnh, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 96 m2 32,82 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ An, đường Phạm Thái Bường, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 96 mét vuông + lửng thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Mỹ Cảnh, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán ngay căn 79m2, 2 phòng ngủ - La Casta Văn Phú đã có sổ.Cần tiền bán ngay trong tháng giá 3 tỉ có thỏa thuận.
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội
      )
      Nguyễn Thu ( Cđt Lacasta ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,69 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.69 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, tòa SA3, tầng trung view thoáng.DT 82,1 m2, DTSD 75,5 m2.TT luôn nhận nhà ở ngay hoặc TT tiến độ T11/2023 nhận...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,88 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.88 tỷ 114 m2 34,04 triệu/m2
      Tôi (chính chủ) cần bán nhanh chung cư D1108 tại căn hộ Mulberry Lane:DTTT 107m2, DT tim tường 114m2.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Đã có sổ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.