Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 78 m2 56,42 triệu/m2
      Chính chủ do chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán nhanh căn căn hộ chung cư Mipec Rubik 360 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT: 78 mét ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,98 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.98 tỷ 0 m2
      Giá chưa đến 38tr/ mét vuông - chung cư cao cấp.Sở hữu lâu dài.T9.2023 bàn giao thô.Mặt đường Tố Hữu, 10' di chuyển đi Nam Từ Liêm, Cầu Giấy, Thanh...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 74 m2 61,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 74 mét vuông The Tresor Q. 4 chỉ 4,55 tỉ. liên hệ: 0909 024 ***- DT 74 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 70 m2 60,72 triệu/m2
      chung cư 2 PN:+ DT 70 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, view thoáng, nội thất đầy đủ.+ Giá: 4,250 tỉ.+ sổ hồng riêng.chung cư 3 PN:+ DT...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,4 tỷ tại Thanh Xuân

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      chính chủ đang cần bán căn 82m2 tại King Palace 108 Nguyễn Trãi.giá 4.4tỉ bao phí.Ac có nhu cầu alo e xem nhà 0916 324 ***
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,3 tỷ tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 83 m2 39,76 triệu/m2
      không trung gian, môi giớiCần bán chung cư tầng 6 (8).phí dịch vụ 4k.oto 1200k.Xe máy 50k.căn hộ độc lập giữa ngã ba Hoàng Ngân - Quan Nhân, thuận...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 51, Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Hà Đông

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 3 phòng ngủ Season Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông, thông tin như sau:- DT 100m2, thiết kế 3 phòng ngủ + 2 toilet.- Gia đình đang ở...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,27 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.27 tỷ 48 m2 68,13 triệu/m2
      Thông tin:- Mã căn: P11705.- Loại hình: 1 phòng ngủ + 1.- Hướng: hướng Đông Bắc (view biển Mỹ Khê).- Giá đã bao gồm thuế giá trị gia tăng và...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Yên Hòa, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,95 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.95 tỷ 122 m2 32,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ HH Dương Đình Nghệ.DT 122 mét vuông có 3 PN, 3 vệ sinh, 2 logia.Cửa chính hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc.Nhà ở tầng...
      Dự án Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp tầng cao view đẹp cần bán.DT 61 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, bếp. Chỉ dọn vào ở không mua thêm gì.Ít sử dụng...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ Tổ hợp TSG Lotus Sài Đồng, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,3 tỷ tại Long Biên

      3.3 tỷ 103 m2 32,04 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác nên cần bán chung cư 86 mét vuông dự án TSG Lotus Sài Đồng.+ chung cư 103 mét vuông (3 phòng ngủ + 1 đa...
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Siêu rẻ! chung cư 80m2 tại Park Hill giá chỉ 4.2 tỉ! Tầng cực đẹp ạ.DT: 80m2.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2VS.logia thoáng mát, nhà nguyên bản.Có lot oto,...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 1

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Horizon Tower 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.DT: 70m2, nhà thiết kế 1 PN, 1 toilet, sổ hồng riêng vĩnh viễn,+ Giá: 4.4...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Chánh

      3.1 tỷ 67 m2 46,27 triệu/m2
      Cần bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh dự án Mizuki Park, giá siêu mềm hơn giá trên hợp đồng mua bán.- DT: 67 mét...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 113 m2 43,37 triệu/m2
      chính chủ anh Quang doanh nhân cần tiền KD, bán nhanh chung cư cao cấp Tòa NO1 - T1 Ngoại Giao Đoàn, Từ Liêm.+ Vị trí: căn hộ chung cư tọa lạc ở phía...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,2 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.2 tỷ 89 m2 47,2 triệu/m2
      Bán căn hộ góc, DT 89 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, logia hướng Nam mát mẻ. Tất cả các phòng đều thoáng sáng.- Đã có sổ, nhận nhà vào ở...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 86 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Khách cần BÁN Panorama FP3 tầng đẹp 85m2 căn hộ gócView nội khu Giá gốc: 4ty7Bán giá : 4ty4 bao thuế phí Ac có nhu cầu inbox e 0937 720 *** Anh Tài
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay chung cư CITYLAND PARK HILLS. - Toạ lạc: 18 Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp. - DT: 75 mét vuông. - Thiết kế: 2 PN, 2 WC, bancol...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá