Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lexington An Phú gồm các loại DT:* Căn 50m, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. Giá: 2,180 tỉ.* Căn 73m, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,51 tỷ

      4.52 tỷ 105 m2 43 triệu/m2
      Trụ sở chính Công ty của gia đình tôi đặt tại lô liên kế trong khu Times City. Đến nay, công việc KD thuận lợi, vợ chồng tôi đã mua lại đc lô liên kế đang...
      Dự án Imperia Sky Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 56 m2 65,18 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN đẹp nhất dự án Botanica Premier 128 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình.- căn hộ chung cư đc chính chủ thiết kế thi công lại gần đây...
      Botanica Premier, 128, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 2 PNGIÁ : 4 tỉDT: 70m2Nằm ở tháp trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ dàngNằm ngay TTTM vincom, thuận lợi cho việc mua sắm và ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Chuyển công tác cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2VS toà G2 vin Green Bay.chung cư tâm huyết mua từ đầu dự án, giá cắt lỗ sâu 300tr.call ngay ngay 0901...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn Chung cư SHP Plaza, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5 tỷ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự trên không giữa lòng TP Hải Phòng.+ DT 138  mét vuông tầng 24 thuộc toà SHP - Đặc biệt thông sàn - một căn penthouse trên...
      Dự án SHP Plaza, Phố Lạch Tray, Phường Cầu Đất, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư Akari City Nam Long chỉ với 1,2 tỉ TT 16 tháng Hỗ trợ gói vay cực kỳ hấp dẫn.- CĐT: Nam Long Group, Hankyu Hanshin Properties Corp và...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,4 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.41 tỷ 55 m2 80 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư bán căn hộ góc 1 phòng ngủ/ 55m2 thiết kế đẹp, khách bếp rộng rãi, tất cả các phòng đều có ánh sáng thoáng mát- giá từ 4.4 tỉ...
      Diamond Park Plaza , 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hybrid giữa thủ phủ công nghệ sáng tạo*.- căn hộ chung cư thông minh đỉnh cao áp dụng công nghệ 4.0 là kết quả của sự bắt tay giữa...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 142 m2, giá 5 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 142 m2 35,22 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư dt 142m thiết kế 4 ngủ 3 toilet.Nhà mới sửa đẹp nội thất full mới tinh.Vị trí toà nhà năm trên mặt phố Dương Đình...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Việt Hưng, 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      * Thông tin ngôi nhà vườn:- DTTT: 98.5 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- Là căn hộ góc 3 mặt thoáng, cửa chính Đông Nam cho gia chủ sự thịnh...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,43 tỷ tại Thanh Trì

      3.43 tỷ 127 m2 27 triệu/m2
      * Đặc điểm căn hộ chung cư: 127m, thiết kế 3 phòng ngủ + 1 đa năng, cực kỳ vuông vức giá từ 27tr/ mét vuông sau CK.- Hướng cửa: hướng Đông ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 127 m2 24,89 triệu/m2
      Cần bán CH 4 phòng ngủ Tecco Garden 127m2 tầng trung đẹp, hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc view vườn hoa, sẵn bìa đỏ. Giá bán gấp...
      M
      Nguyễn Thị Lan Hương - Mđ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ Victoria Village Novaland MT Trương Văn Bang Q. 2. Thông tin căn hộ chung cư như sau:- DT: 70 mét vuông bao gồm...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 45 m2 71,12 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư 1 PN Tháp Canary DT 45m2.Hỗ trợ xem nhà nhanh chóng 24/24. Em Quang 0921 733 ***.nội thất luxury sang trọng đáng để...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư nằm ở tòa B view Hồ Yên Sở cực thoáng.- Có DT 98.6m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- Cửa Đông Nam.- logia Đông ...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Topaz City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận 8

      3.35 tỷ 95 m2 35,27 triệu/m2
      Chủ chuyển về quê nên cần bán ngay chung cư Topaz 95m2, 3 PN, căn hộ góc view đẹp.- Vị trí: block căn hộ A1 căn hộ Topaz Q. 8.- DT: 95m2, 2 PN,...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Em là dân cư ở đây đc mọi người gửi bán căn hộ chung cư sang nhượng tại dự án The Garden Hill 99 Trần Bình.- 2 phòng ngủ 2VS em có các loại DT...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.